hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai lên A2 chơi thôi, lớp này nhộn phết..... :D Mai bảo bé Tạ Phương Linh chỉ mình mí đứa mình muốn bít mẹt..... :D

hehehhehhehehe sợ ngày mai bạn Ngọc lên lớp A2 lại chả thấy ai nữa thì vui đấy, vì hầu hết mọi người đều nghỉ mà!!!

Đừng đùa thế, ngày mai phải đi học đấy---đứa nào nghỉ thì cứ liệu với cô LA!!

Khiếp, bẹn Phương ngoan thế.... :p
Các bẹn A2 cứ nghỉ nhưng xuống canteen chơi với tớ, tớ khao ô mai..... :D

Chỉ sợ bạn MN ko có đủ tiền trả---chứ bọn tớ là ko khách sáo đâu---đánh chén thả phanh đấy nhá!! Hehe, mà tớ chẳng ngoan hiền gì đâu--chẳng qua nhà tớ ngay gần nhà cô LA, ko đi học cô sang dựng cổ dậy chứ đùa à

Thì ra là thế..... :D
Không sao, mỗi bẹn 1 viên ô mai thì ko có vấn đề gì..... B-)

1 viên là thế nào? 100 viên còn chưa đủ no nữa là 1 viên?

Chán quá cơ, mai lại đi hoc, chán chết, đã ko được đi tham quan rồi mà vẫn phải đi học. Chán chẳng buồn chết! Thôi kệ, to live is to fight, hic hic ack ack (câu này nghe hơi wá, nhỉ)

Ơ thế hôm nay đi học thật ah??? Thế mà nghe mấy đứa nói là ko đi cơ đấy!!!! Thế là có đi ko??? Chắc 100% đi để tớ còn biết.

Đi thật chứ còn gì nữa, bọn lớp mình ko dám nghỉ tập thể , chán thật !!!

Hờ ... :( hum qua hỏi ruồi , nếu mai ai mà ko đi học thì pa` Lan Anh bẩu là sẽ có kỉ luật riêng đối với những ng` đó <<< thế thì po^' bảo em cũng chẳng dám nghỉ học :( :-/. Thế nhá , chìu nay các bẹn lớp A2 nhớ đi học đấy :( ...

Dám nghỉ ko??? Đúng là chẳng thấy lớp nào khổ sở, quái đản như lớp mình----đã ko được đi tham quan thì chớ--lại phải mò đi học ngày hôm nay!! Giả sử ko được đi tham quan mà vẫn được nghỉ học thì còn đỡ tức--đằng này lại ngược lại!!!!

Vấn đề là cả lớp có đứa nào dám nghỉ đâu--nhất là khi bít chiều nay phải đi học---chứ nếu ko biết thì no4go!!

Vấn đề nằm ở chỗ này !!! Đứa nào tự nhiên đi hỏi bà LA vậy??? Đứa nào ngu thế ???

hehe, bạn Hoàng dám bảo lớp trưởng ngu nhá!! Chiều nay tha hồ mà dính chưởng

Á Á Á, nhưng lớp trưởng hỏi từ bao giờ vậy ???(Ngu thế !!!)

Mới hỏi ngày hôm qua thui!! Bị cô LA nói như tát nước vào mặt--khổ thân lớp trưởng iu quý của chúng ta---nhưng ko sao, chiều nay "xử lý" bạn Hoàng xong là hết xì trét ngay ý mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên