hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tại HL hỏi cô vì sao T2 được nghỉ mà A2 lại ko được nghỉ => nóng máu, tức, kêu là " Lớp nó khác mà lớp mình khác"

bùi minh hoàng đã viết:
Á Á Á, nhưng lớp trưởng hỏi từ bao giờ vậy ???(Ngu thế !!!)

:> ... hờ ... mìn cũng thấy thiế :p hìhì . Nhưng mừ ko phải chỉ 1 mìn Hương Lin hỏi đâu , còn có cả bẹn Thu Phương nè , với cả cái Hương nữa ... B-) . hờ , nếu mà ko hỏi thì chìu nay đâu có phải đi học ... :(

Nhưng mà cuối cùng thì cũng được nghỉ tiết 5 gọi là an ủi!! Thầy Long tốt bụng thật

Nhưng mừ đc. cái là hum nay lão Toán cho nghỉ tiết cuối :)) . Sướng thiế ...Thầy Toán muôn năm !!! :beerchug: bà LA lúc đấy qua lớp hỏi thầy chỉ cho học 1 tiết thuôi à , bộn lớp mìn bẩu "vâng" :D <<< bà LA tức we' , đi thẳng 1 mạch lun ... ko thèm ngoái lại nhìn mẹt học trò của mìn :-s :beerchug:

Thật à?? hehe, càng tốt!! Cho cô LA thấy rằng trên đời vẫn còn nhiều người tốt bụng lắm

Người tốt nhiều lắm các bẹn A2 ạ..... như siu MOD Minh Ngọc nè..... :>

Uh, công nhận bạn MN tốt thật----hôm nay tự dưng được ăn khế free

:> bẹn Minh Ngọc mà lị...... :> mình vẫn ko quên hẹn khao các bẹn A2 1 bữa ô mai đâu...... :>

Hehe, vậy thì tiết TD ngày mai nhé, hoặc là tiết TD ngày thứ 4 cũng được

MN ... :D mầy nhớ nhá , mầy ko cho tao ăn khế của mầy nhá :D :> . dc. day' . Thế mai h thể dục mầy fai? bù cho tao đấy nhá :((

Ngày mai ko được rùi..... ( tức là hum nay ) ko được rùi...... :D.... Minh Ngọc phải đi học vẽ.... :> muộn mới qua trường được.... :D

Đi học vẽ?? Định làm Picasso của VN à? hehe, nhưng ko sao, ngày mai (tức là thứ 4) đến cũng được!:D

Hờ ... thié cũng được :> . Nhưng bẹn MN đừng we^n tớ nhé :* . Tớ đọc thời khóa biểu cho bẹn Ngọc nầy để bẹn Ngọc còn bít lựa mà đến ... ;) hi`hi` ... Mai có 3 tiết: Sử , Thể Dục, Toán . TD xuống căngtin nhé ;)

:(( :(( Mai cũng đi học vẽ đến 5 h cơ..... :(( xin lỗi, đành thất hứa với các bẹn A2.... :p Các bẹn A2 kiểm tra toán ko làm được bài à... :(

Bài khó lắm---điểm be bét!! Ngày mai đi học vẽ đến 5h cơ à?? hehe, ko sao---tớ đợi được---vì ngày mai phải ở lại xem bọn TA đấu bóng rổ mà

Hôm nay vào SDB giờ Địa rùi !!!Thứ 2 chắc bye thằng Linh !!!

Thôi xong rùi, ai bảo nói chuyện nhìu---cô LA đã cảnh báo trước rùi mà!! T6 này lại chuẩn bị nghe bài giảng của cô

Ừ, sao nghe bảo cô hiền lắm, chỉ phải cái giọng đọc tiếng anh hơi bị "chuẩn" thôi :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên