~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nào đi offline mọi người nhớ vác cả người yêu đi nhé :))

các bác nói thế em dẫn theo em gái em rồi bảo là bạn gái có được ko?

Bạn liệt dê ơi, sao ấy lại để ảnh đại diện là bạn Bik vân iu quí của tớ thế, ấy có chuyện gì vs bạn í à ;;);;);;), nghi ngờ đây

Hê....Mang người yêu theo thì còn gì là hội "độc thân" !!????!?!?!!???!!???? Nói nghe vui tai vật!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Việt Dương đã viết:
Độc thân mà vác ng` yêu đi thì tia thế nào đc :))

----------

Bùi Việt Dương đã viết:
Độc thân mà vác ny đi thì tia thế êk nào đc

Nguyễn Mai Phương đã viết:
Bạn liệt dê ơi, sao ấy lại để ảnh đại diện là bạn Bik vân iu quí của tớ thế, ấy có chuyện gì vs bạn í à ;;);;);;), nghi ngờ đây
A` uh ko có gì đâu bạn ạ:)) :)) . Để cho vui thôi mà :)).

đã thế tao với mày làm 1 đôi, chịu ko? DA? thế cho nó tương phản!!!

Sặc....Điên à? Tao đi với mày để thành....người đẹp và Quái vật à ? ( Chú giải: Tao là người đẹp, mày là quái vật! ) :D Hé hé Mày đi cạnh tao thì chỉ "làm nền" cho tao thôi! há há ...Đừng dại!

tao thực sự thất vọng về cái thế giới quan ngu ngốc của mày. người ta phải nhìn ra 2 mặt của vấn đề: sao mày ko thấy may mắn khi đi cùng tao???:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sặc...Ừ , công nhận! Có người làm nền cũng hay thật! há há... Đấy là tao thấy ái ngại cho mày vì phải làm nền cho tao thôi!

Trông có vẻ hay hay nhưng tôi ko-thể-biết-được cái box này lập ra có công dụng gì nhi? nói trắng ra để làm quen giao lưu thế ra cai box to hơn mà làm tội gì cứ phải lén lút thế này(Y!M o proflie)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị bạn Nam và bạn Diệu Anh ko chat ở đây ạ T_T. Mà 2 bạn đi với nhau thì có hợp ko nhỉ 8-> 8->.
@ bạn Trung: Đây ko phải là topic profile bạn ạ. Đây đúng là topic để mọi người làm quen, giao lưu và học hỏi, đặc biết là những bạn :)) độc thân :)) như mình.. Topic hoạt động công khai, chứ ko lén lút...

Lê Kiên Trung đã viết:
Trông có vẻ hay hay nhưng tôi ko-thể-biết-được cái box này lập ra có công dụng gì nhi? nói trắng ra để làm quen giao lưu thế ra cai box to hơn mà làm tội gì cứ phải lén lút thế này(Y!M o proflie)
1/Đây là topic chứ ko phải box :)
2/Đây gọi là 1 hình thức PR bạn ạ ^^>
Có những topic viết ra chả ai vào vì cái tít.Nếu bạn viết topic ghi là :" Giao lưu làm quen 06-09 ) thì nghe nó rất nhàm.Ghi là "hội độc thân " nó mới hút khách :eek:
3/Ra box to hơn làm gì bị KS mất bởi các anh chị khóa khác, các bạn này chỉ thích giao lưu 06-09 thôi :))

Đã bảo tao làm lãnh tụ mờ, con Thảo đen bị mù chữ à?:)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên