~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hoàng Nam đã viết:
thì lúc này chỉ còn cách mỗi bạn đi luyện thuật phân thân của naruto chia cho mỗi bạn một phần. chuyện như thế là chuyện tình tay tư. kinh qua. thế cái bạn tiếp theo lại đi thích bạn khác hử hay thích bạn thích mình

Mình không phải cái bạn mà bạn mình thích thích thì sao mà biết đựoc bạn đó thích ai ^__^.

Thế hỏi ngắn gọn lại 1 câu : profile như trên có được xét duyệt vào hội ko ?
Lan man lạc đề wa' :eek:

nói tóm lại nơi đây là nơi dành cho các bạn yêu đơn phương như chú và quyết định sống độc thân. duyệt .cong chuyện tình kia của chú anh nghe càng thấy rối rắm chả hiểu gì cả

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Cái hội này tham gia làm sao ^^?
Cho hỏi có người thích mình mà mình ko thích bạn đó ( dù bạn đó cũng xinh ^_^ ) mà mình lại thích 1 ban khác mà bạn ấy lại thích 1 bạn khác khác.
Vậy có đạt tiêu chuẩn vào hội này ko ?
ok, ấy vào luôn đê, tại vì hiện giờ ấy vẫn chưa có GF chính thức mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ đã viết:
A`, mà tớ là hộii trưởng rùi mà?
Bắt đầu viết danh sách thành viên nhá, còn nếu cần nik Yahoo tớ sẽ post sau :D
hóa 2 gồm: lê vân hạnh, fạm ngọc thảo hội trưởng nhá :)>- :)>- :)>-
CE gồm : phạm thu hiền , trê: trê làm thủ quĩ trê nhá, rùi có gì bọn mình ;;) ;;) , suỵt ko nói, bí mật trê nhờ :-$ :-$ :-$
hóa 1 gồm: đoàn fương thảo ú :D:D, tú mỡ , nguyễn tiến đạt
anh 1 gồm: lê fương mi :D:x ( mi ơi, hạnh iu mi :x), nguyễn fương tú :x
toán 2 gồm: bùi liệt dê :D, hoàng diệu anh :D , vũ thị ngọc hà :D
tin gồm: bùi xuân hòa
lý 2 gồm: fan duy quang
lý 1 gồm: trần hoàng nam :D
anh 2 có bạn: thảo đen \:D/, bạn mai fg có vào ko thì bảo tớ ;;)
tạm thời thế đã :D
:D
------------------
đây, danh sách đây, nếu thiếu ai thì bảo tớ nhá :D, nik tớ là [email protected]

vân hạnh

Chỉnh sửa lần cuối:
cho tớ tham gia với. tớ cũng thích nhưng bị người ta bảo ấy đừng có mà thích tớ nên sợ nên thôi. em la là lớp Lý 1 đầu tiên

Trần Hoàng Nam đã viết:
cho tớ tham gia với. tớ cũng thích nhưng bị người ta bảo ấy đừng có mà thích tớ nên sợ nên thôi. em la là lớp Lý 1 đầu tiên
ok, tớ cho vào rui, nhân mới fải đóng lệ fí nhá :)), mà người ta của ấy là ai thế, tớ bít ko ;;);;)

Lệ phí để cả hội đi sinh hoạt ăn uống thì đóng luôn!!!.ấy học ca nào sáng hay chiều, bạn ý học ca chiều

Óe óe oé, xuống trang ai rồi!
Các chú làm ăn thế nào, để chỗ Bác truyền đạt kinh nghiệm tụt xuống trang 2 ròi nè:(:)((
Các bạn tích cực spam đi chớ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Thanh Hằng đã viết:
Em vào bi h có muộn ko nhỉ:D

Bà là phần tử phản động, ko được vào Hằng ạ[-x [-x . :)). hôm nay thấy bạn Hằng đi với anh nào ý, nhìn đẹp zai ra phết;;) ;;) .

Các bạn ơi, thế tiêu chí hội viên hội này là gì nhỉ? Mình ko có người yêu, ko yêu ai, ko ai yêu (chỉ có 1 vài người hâm mộ chơi thôi :D ) thì có được vào hội ko:-s :-s . Ai là boss của hội thế

À, tình trạng này là topic sắp bị vào sổ đen rồi:)) :))

Bùi Việt Dương đã viết:
Các bạn ơi, thế tiêu chí hội viên hội này là gì nhỉ? Mình ko có người yêu, ko yêu ai, ko ai yêu (chỉ có 1 vài người hâm mộ chơi thôi :D ) thì có được vào hội ko:-s :-s . Ai là boss của hội thế

À, tình trạng này là topic sắp bị vào sổ đen rồi:)) :))
nếu đúng như những gì ấy nói thì ấy là thành viên ưu tú của hội đấy :D, nhưng mà ai hâm mộ ấy thế :-/, sao tớ ko bít nhẩy?
---------
vân hạnh

Hâm mộ với yêu khác gì nhau? Hay fan của chú là boy?:|
Thế thì bảo mấy chú fan đó vào clan của anh đê!
Anh là boss nè, sợ chưa?
À ko, anh ko phải là boss, phải gọi là lãnh tụ mới đúng:|

Chỉnh sửa lần cuối:
chóa hiền 8-| cút !! :)):))
boss ở đâu ra mah là mày [-x mày mah là boss thì loạn meh nó topik ah :))

Nguyễn Mai Phương đã viết:
nếu đúng như những gì ấy nói thì ấy là thành viên ưu tú của hội đấy :D, nhưng mà ai hâm mộ ấy thế :-/, sao tớ ko bít nhẩy?
Ơ bạn Phương ơi, tớ có quen bạn ko nhỉ :-/ :-/ . Chuyện các bạn hâm mộ tớ (ngày xưa) chỉ có nội bộ lớp cũ biết thôi:)) :)) , bây giờ là dĩ vãng rồi :)), tớ trở thành giai cấp vô sản :))

@ Hiền: chú mà làm lãnh tụ thì topic sẽ được lock sớm.............. :))

Sao đồng chí Việt Dương nỡ nói Bác thế hử?
Đồng chí có biết, cơm đồng chí ăn, áo đồng chí mặc hàng ngày là từ đâu mà có ko?
Đồng chí có biết, ngày ngày đồng chí tung tăng cắp sách đến trường, học tập dưới sự quan tâm chăm sóc của thầy cô, bạn bè, về nhà thì ba má lãnh lương ào ào, là nhờ ai ko?
Đồng chí có biết, khi mà Mỹ với Iraq đánh nhau, khi mà xăng dầu tăng giá liên tọt, khi mà Israel và Hét-bô-la bắn nhau bằng rốc két, thì đồng chí vẫn ăn ngon ngủ kĩ, kưa gái đều đều là nhờ ai ko?
Chính là nhờ ơn của ĐẢNG và NHÀ NƯỚC, mà đứng đầu là Bác đây!
Vì thế, đồng chí ko nên nói lãnh tụ như vậy, thế là ko tốt, ko tốt!
Còn ai có ý kiến gì ko ạ?

óa óa oá, lần đầu thấy 1 thành viên 5 sao!
Thật là khủng khiếp quá!
Anh cho em hỏi, mấy bài là lên 5 sao ạ? có phải 5000 ko ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên