~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nài bạn Vân Hạnh ới ời :) , tên tớ đâu , xét duyệt từ mấy page đầu , có công dựng hội cả đấy :))

Hớ hớ hớ, cả hội sẽ dc sang Gia lâm câu cá nếu tôi là lãnh tụ!
Tiền ai người nấy trả, nói trước, ko lãnh tụ nghèo vật chất lắm, chỉ giàu tinh thần thôi, hớ hớ!

Đoàn Tử Chí Hiền đã viết:
Hớ hớ hớ, cả hội sẽ dc sang Gia lâm câu cá nếu tôi là lãnh tụ!
Tiền ai người nấy trả, nói trước, ko lãnh tụ nghèo vật chất lắm, chỉ giàu tinh thần thôi, hớ hớ!

Có thật là câu cá không hay câu cái gì khác hả bạn ? ;;)

Gia lâm nổi tiếng ...............

Lâm Gia Trang, vô cùng nổi tiếng! Có 1 số thuật ngữ như đi thăm anh Cừ hay là đưa mấy nữ hiệp toàn chân giáo sang lâm gia trang chơi!
Thế mới gọi là hội độc thân chớ!
Cảm ơn lãnh tụ đê!

Lâm Gia Trang, vô cùng nổi tiếng! Có 1 số thuật ngữ như đi thăm anh Cừ hay là đưa mấy nữ hiệp toàn chân giáo sang lâm gia trang chơi!
Thế mới gọi là hội độc thân chớ!
Cảm ơn lãnh tụ đê!

Anh Cừ có phải là Nguyễn Văn Cừ không nhỉ ? ( hì tưởng đâu chứ Gia Lâm thì tớ cũng bít chút ít , nhà tớ còn có 1 cái nhà ở bên đấy mà - dù từ bé tới giờ mới qua nhà bên đó 3-4 lần :)) )

Nữ hiệp toàn chân giáo là ai thì tại hạ học vấn nông cạn xin được chỉ giáo :((

À thì đó là mục tiêu mà các nam hiệp ở độc thân bang chúng ta cả đời phấn đầu để đạt dc(mà có 1 số người ko đạt dc đâu:|)
Nhưng yên tâm, khi lên kế hoạch cho anh em sang Lâm gia trang câu cá là lãnh tụ đã lên kế hoạch cả rồi, anh em nào muốn rời hội thì cứ đi theo lãnh tụ:D
Mà nhắc lại lần nữa, tự trả tiền:|

chán thật chả thấy cái hội này có hoạt động giề:(
dạo nầy hay bị mọi người bỏ rơi quá:((
tổn thương trầm trọng:((

ngày mai họp off đê, tao thấy ở đây hầu hết toàn bạn học chiều ==> tập quân sự buổi chiều, ==> họp buổi chiều nhá :D, ok ko?

tao vào đây ko phải làm nữ hiệp toàn chân giáo đâu nhé, Hiền nhé, tưởng có mỗi mày đọc truyện à?
các bạn họp buổi chiều mình đi bằng niềm tin à?

Lê Phương My đã viết:
buổi chiều chả có bạn zai nào khá khẩm để soi cả:(
Buổi chiều có lí 2, toán 2, hóa 2 mà my ? Hóa 2 gấp mấy lần hóa 1 í :>, yên tâm ko sợ bị thiệt đâu :>

----------

Trần Hoàng Nam đã viết:
các bạn họp buổi chiều mình đi bằng niềm tin à?
:eek:, ấy học sáng à :(, buồn nhờ, nhưng tớ thấy trong hội này toàn ng học chiều :(, hay là tập quân sự buổi sáng xong thì ở lại chiều chơi với bọn tớ :D

----------

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
nài bạn Vân Hạnh ới ời :) , tên tớ đâu , xét duyệt từ mấy page đầu , có công dựng hội cả đấy :))
có tên ấy rùi đây :>

Nam à, có ai bảo là ông ko đọc truyện đâu, bạn Hưng bạn í hỏi thì phải đáp chớ!
Yên tâm đê, ông sẽ là nam hiệp của Độc thân bang, tất nhiên, bang chủ là tôi rồi:D

Thế chiều nay tiến hành offline luôn là? Chiều nay anh 1, anh 2, trung anh đều đi tập cả, tha hồ mà......... :))

Tha hồ làm chi hả chú dê?:|
Mà cho hỏi, bạn Bích Vân học lớp lào thế ?
Học sáng hay chiều?

Tha hồ làm chi hả chú dê?:|
Mà cho hỏi, bạn Bích Vân học lớp lào thế ?
Học sáng hay chiều?
bạn í học tổng hợp ku ạ :)>- :)>- :)>- , mày hỏi thăm bạn í làm giề ;;);;);;)
mà cái chữ tao cho màu đỏ í, ăn nói thế à? :-/, thế mà tao tưởng mày dân hà nội , ai ngờ :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hỏi cho bít thôi, ý kiến à?
Mà lớp lào tổng hợp thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên