~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ông này là cóc tiên nhân giraya đấy--ý quên đi xem đã,
muốn chữ dưới avatar thì chỉnh trong hồ sơ cái phần danh hiệu ý bạn ạ!!!

Chỉ cho người ta phải tử tế đàng hoàng chứ! Ở chỗ nào?

Trời, câu kinh quá. Topic này sắp bị del rồi T_T. Các bác buồn cười thật, spam như đúng rồi T_T.
Kể ra hôm nay tập quân sự cũng vui ra phết :)), bạn Nguyễn Kiên Cường đã ngắm được 1 em rồi :))

:)) Ngắm là 1 chuyện còn được hay ko là 1 vấn đề khác:))
Ko hiểu có anh em nào như tớ,độc thân mà vẫn vui ko nhỉ:D!

Bùi Việt Dương đã viết:
Kể ra hôm nay tập quân sự cũng vui ra phết :)), bạn Nguyễn Kiên Cường đã ngắm được 1 em rồi :))
em nào thế, để tớ mai mối cho ;;);;)
mà hôm nay, tập quân sự các thầy í ngồi đẹp nhờ, tớ bắt chước mãi ko đc :(

Hum nay ngồi đông nghit liếc sang dãy ban xã hội ( lúc các bạn ấy còn mãi ngắm chú Tú béo đứng lên ngồi xuống ^__^ )thấy bạn nào cũng sùm sụp cái mũ cối đông nghịt chả biết lớp nào ra lớp nào ----> chán .

Được cái lúc nghỉ 30p ra sân sau uống nước tranh thủ ngồi xem các chị lớp 11 tập ^^

muốn cho hs chú í thì fải lấy những chú bộ đội đẹp zai, chưa vợ thì đảm bảo học sinh nữ ngồi im re lun, ko nói câu nào hết, vì mải ngắm ;;);;) :x:x

Nguyễn Mai Phương đã viết:
muốn cho hs chú í thì fải lấy những chú bộ đội đẹp zai, chưa vợ thì đảm bảo học sinh nữ ngồi im re lun, ko nói câu nào hết, vì mải ngắm ;;);;) :x:x
ko dám ngồi im re đâu :)) chú nào đẹp trai mà trình diện thì con gái phải vỗ tay rầm trời :)) hú hò ầm ĩ :)) chỉ có con trai ngồi tiu nghỉu chơi với cái mũ cối thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
k0 bít buổi chiều mấy chú bộ đội thế nào chứ buổi sáng bọn tớ thì chán lém :D chả chú nào đẹp giai :D
Ah mà có bạn gái nào phải vạch áo lên cho mấy chị kiểm tra thắt lưng ko ??? bựa quá :((

hình như tớ ko fai? làm thế:D các (anh) chị chỉ nhìn sơ qua thôi :|

tình hình lá cái chú TÚ chả biết có vợ chưa nhỉ :)) :> =)) nếu chưa có vợ thì đảm bảo bạn Mai Phg ra chăn :)) :)) :)) còn nếu có vợ rồi thì đảm bảo bạn Mai Phg bị tạt acid =)) =)) =))

Bạn Mai Phương này máu thế cơ ah :)) Trẻ ( thằng Đạt ) ko tha mà già ( mấy chú bộ đội ) cũng ko thương :))

bạn Mai Phương là bạn nào vậy?:-/ sao có nội công thâm hậu thế?:D

Hình như là bạn Minh Phương lớp ta.
Đoán thế, chắc là đúng rồi, vì Trung anh ko có ai là Mai Phương cả!

uầy chú tú cool vật:)) =))
làm mấy bạn lớp mình lao đao vì cái kiểu ngồi cực chuẩn của chú ý:))

Mày pót cái này lắm thế?
Thế có gọi là câu ko nhỉ?
Mà có ai nói chuyện tập quân sự đâu:|
Thật là vớ vỉn!

@Việt Dương:Này cu, tao có tia được ai đâu, ngôi nói chuyện với thằng bí thư suốt, có mày chăm chú nhìn đứa nào ở lớp Trung xong chỉ cho tao mà dám bảo là tao tia được à[-( [-( [-( .Thằng này chối nhanh thậtX(

bọn mày quyết định cả đời sống độc thân đã xin vào hội rồi mà còn lả lơi, lẳng lơ là thế nào, chuyện đấy thì sang topic yêu ý nhá!!!
@Dương:ảnh chú đấy à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên