~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng nào thế kưng?:eek: :eek: :eek:
sao tao ko bit nhỉ?;;) ;;) :))
chỉ tao vs:))
đang cô đơn:))

Chỉnh sửa lần cuối:
8 chú qua Y!M:|
Có thể bỏ thằng Vũ vì nó ko có ở đây:|
Tuy nhiên, mày thik rìu loại gì hở My?

chả lẽ bạn Vũ của mày sang Sing ko dùng Y!M nữa?:eek:
tiếc:(
trong số mấy đứa tao wen nó là trong sáng nhất:))

Thé hở, chắc là nó thaaats vọng quá í mờ!
Mày yên tâm đi, chắc chắn sẽ gặp lại nó thui!
mà chắc nó ko dùng Y!M nữa đâu, cả tháng nay chả thấy on gì cả:(
Chết chết, bạn My suýt bị bạn Vũ cưa ròi, nó mà ở lại năm nay là đi bạn My đoá!:)):))

đâu dám :)) bạn My thik trêu zai lắm:)) nhưng lại thik con gái cơ:))
mà bảo tao sớm gặp lại nó là sao?:-?

Đoán thế:|
Ây chết chưa, tại mày làm tao lại câu tiếp rồi:((Bắt đền đi:((
Lại truyền đạt kĩ năng cưa gái cho anh em nè!
Cám ơn Bác Hiền đi!
Đầu tiên, Bác thấy mình nên cưa nhiều em cùng 1 lúc. Sau đó tuyển lựa trong đó xem có ai hợp với mình nhất thì mới tiến thêm 1 bước nữa . Như em này đẹp nhưng ham tiền quá cũng biến. Em này giàu nhưng ăn chơi dữ quá sẽ ko tốt cho mình trong quan hệ xã hội. Em này học giỏi nhưng tính tình cứ như cụ non thì về sau này làm má chứ làm vợ sau chịu được.
Có 1 câu thế này của các cụ:Quen 100 ,cưa 50, chọn 10 , lấy 1:|
Thứ 2, Từ giờ trở đi, Bác sẽ sưu tầm các câu tỏ tình hay ho cho anh em học tập! Các bạn nữ cũng nên lên đây tham khảo, để nhỡ lúc anh em bị bí thì nhắc khéo cho họ>:)
Câu số 1:Em, em:D
Anh chỉ muốn nói với em một điều duy nhất : Anh yêu em, anh yêu em nhiều nhiều lặm Anh sẵn sàng làm tất cả vì em . Những lúc em nói em yêu anh, tim anh như nhảy lên vì chắc nó vui quá . Khi anh yêu em, mọi thứ đối với anh đều trở nên vô nghĩa, chỉ có một điều có ý nghĩa với anh : đó là anh đang yêu em , đang có em . Em là tất cả đối với anh, nếu mất em thì anh cũng chẳng còn gì nữa , có lẽ lúc đó đời anh trở nên vô nghĩa mất .Anh chỉ muốn nhìn em cười, anh sẽ làm tất cả đễ em luôn có được nụ cười , đôi khi anh làm em buồn hay giận thì em à , anh đâu có muốn vậy, nhìn em buồn mà tim anh như tan nát vậy .Em là duy nhất đối với anh, anh muốn anh cũng là duy nhất đối với em . Nếu trong lòng em có bóng hình một người nào khác thì em ơi anh thừa sức đánh đuổi nó đi, anh sẽ làm tất cả, làm tất cả cho em đễ đuổi nó đi để cho em khỏi bận lòng . Anh muốn ước một điều : 2 đứa mình sẽ mãi bên nhau . Còn nếu như điều ước ko thực hiện được thì anh xin nguyện làm chồng của em hết suốt kiếp này Tất cả những gì anh muốn nói chỉ có một câu thôi em à : Anh yêu em, yêu em ngàn năm không phai (thực ra anh yêu em hết kiếp này là dc rồi , anh nào có sống đến 1 ngàn năm . Anh sẽ yêu em hết kiếp này thì anh chết rồi con tim khô héo của em cũng sẽ yêu em 1000 năm ) ANH YÊU EM

Đứa nào mà vừa được nghe thằng Chí nói câu này, vừa được chiêm ngưỡng dung nhan kiều diễm của bạn thì phải nói là đổ ngay, đổ nhào xuống đất ngất lịm mà chết

Thằng này thì văn thơi lai láng rồi
Còn dung nhan thì mỗi người 1 vẻ, 1 phong cách nên ngất là chuyện đương nhiên :D

Phong cách nhất vẫn là anh gostop! Hớ hớ hớ hớ:)):)):))
Bác quyết định làm thêm phát nữa, có vẻ văn thơ lai láng ko dc các girl ủng hộ cho lắm nhẩy?
Mộc mạc, chân chất, giản dị, thẳng thắn: anh yêu em:|(đơn giản thế thôi mà ối thằng hổng nói dc), cũng có thể, bạn là người thuộc giai cấp bình dân:vậy thì: tao iu mày là lựa chọn raast phù hợp!
Còn đây, thik du côn thì có ngay:mày có yêu tao ko ?ko yêu thì tao đốt nhà mày!:| Đăng trên báo công an nhân dân số tháng 4 năm 200x!
Còn đây là 1 bức thư dài, dc Bác sưu tầm lại, và đang có ý định gửi, mặc dù chưa biết sẽ gửi cho ai:|
Em thân mến!

Anh rất hân hạnh thông báo cho em rằng trái tim anh đã thuộc về em kể từ ngày thứ tư, 14/02/2002. Với buổi gặp mặt tổ chức vào ngày hôm ấy lúc 18h, anh xin được tự giới thiệu mình như một người yêu đầy triển vọng.

Chuyện tình của chúng ta sẽ trải qua thời gian thử nghiệm trong vòng 3 tháng, sau đó căn cứ vào sự hòa hợp giữa hai ta mà sẽ được quyết định có kéo dài mãi mãi hay không. Tất nhiên khi kết thúc thời gian thử nghiệm, vẫn sẽ có những khoá huấn luyện tiếp theo và những kế hoạch thẩm định để tiến hành thăng chức người yêu lên bạn đời.

Thời gian đầu, chi phí phát sinh cho cà phê và giải trí sẽ chia đều cho hai ta. Sau này tùy thuộc vào hiệu quả xử sự của em, anh có thể sẽ gánh phần trăm lớn hơn. Tuy nhiên, nếu chi tiêu bằng tài khoản của em thì anh rất sẵn lòng.

Xin em vui lòng trả lời trong vòng 30 ngày kể từ ngày nhận được lá thư này. Bằng không lời tỏ tình này sẽ hết hiệu lực mà không cần thông báo gì thêm và anh sẽ xem xét các ứng cử viên khác.

Anh rất biết ơn nếu em gửi chuyển tiếp bức thư này đến chị gái của em trong trường hợp em không nhận lời.

Xin chân thành cám ơn trước!

Anh của em

Tạm thời thế đã, bạn nào vào trả lời đi rồi Bác spam típ:D

Đúng
Off đê
Nhưg bi h, ai post danh sách đã chứ :-/

Từ Thái Hà đã viết:
=)) đúng ói, thèng Chí hiền mà cưa đổ bạn Mai Phương, hay bạn My tớ cũng tôn sư phụ :>
mà đi họp off cho tao ké với...cho tao làm chân thành viên dự bị đi bọn mày! :>
Hiền Đoàn chưa kưa em đã đổ rụp bạn ý rồi mà :x
Chân bạn ý thối quá :)) ko đổ ko đc =))

Nguyễn Mai Phương đã viết:
Hiền Đoàn chưa kưa em đã đổ rụp bạn ý rồi mà :x
Chân bạn ý thối quá :)) ko đổ ko đc =))
:)) :)) sao mà bít chân nó thối hả bạn Phương ;;) ;;)

Sao cái hội độc thân này suốt ngày thách nhau đi cưa thế :-SS

Cái hội này tham gia làm sao ^^?
Cho hỏi có người thích mình mà mình ko thích bạn đó ( dù bạn đó cũng xinh ^_^ ) mà mình lại thích 1 ban khác mà bạn ấy lại thích 1 bạn khác khác.
Vậy có đạt tiêu chuẩn vào hội này ko ?

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Cho hỏi có người thích mình mà mình ko thích bạn đó ( dù bạn đó cũng xinh ^_^ ) mà mình lại thích 1 ban khác mà bạn ấy lại thích 1 bạn khác khác.
Ôi trời ! chuyện tình éo le bi thương trắc trở quá 8-} 8-} 8-} 8-}

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
thì lúc này chỉ còn cách mỗi bạn đi luyện thuật phân thân của naruto chia cho mỗi bạn một phần. chuyện như thế là chuyện tình tay tư. kinh qua. thế cái bạn tiếp theo lại đi thích bạn khác hử hay thích bạn thích mình

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên