~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Rất tiếc là hôm qua tớ ko xuống đấy. Thực ra là có xuống nhưng ko thấy ai ^^. Tình hình là, theo như mẹ tớ nói, đen trắng ko quan trọng, người ta quý mình ko phải vì mình đen hay trắng, xinh hay xấu, cái chính là tính của mình như thế nào thôi.
Chiều nay tớ sang lớp ấy chơi...
:-s :-s :-s :-s . tớ nga đây, hixhixx chiều nay đâu thấy hoa sang . hay cậu có xuống mà tớ ko bít nhi??? :-? :-? :-? :-? chiều mai sang chơi đi nhá, (thứ sáu ấy) , lớp tớ đối diện sân bóng rổ đấy, cậu sang lúc nào cũng thấy sân nườm nượp các anh đủ mọi lứa tuổi chơi bóng đá, cầu lông bóng rổ ở đấy 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) , nên sang luk nào cũng náo nhiệt và ....handsome :> :> :> :> :>
p/s: lớp fap mình tuy chỉ cóa 3 mống mì chính cánh nhưng bù lại , vị trí chiến lược của lớp lại rất thuận tiện: nhìn thẳng ra sân bóng rổ !!!!1/:) /:) /:) /:) . thế goi là nhân ko hòa thì có thiên thời địa lợi

----------

Bùi Việt Dương đã viết:
Nếu ấy ko trắng thì tớ cũng như ấy thôi :))
Cường ơi bạn ý vẫn khen mày trắng :))
cường hả, bạn ý trắng thật còn j` :-??:-??:-??:-?? ;;) ;;) ;;) :)>- :)>- :)>- :)>-

----------

thứ tư này thế nào hử hội ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) cứ phải tập trung đông đủ đã rồi ai thik đèo ai về thì đèo sau, ai thik đánh lẻ j thì đánh lẻ sau , ai thik ......j thì ...... sau nhá ok?????????????????;;) ;;) ;;) :)>- :)>- :)>- /:) /:) /:) /:)

Nhiệt liệt mới bạn Hoa sang:D.
@all:Hình như mình chả bit rõ kết hoạch đi off của cả hội:Dchawcs phải vô đây nhiều hơn:D

Mà hình như tớ thấy hội độc thân này toàn những ng có ng yêu rồi;;)
Dê nhỉ, bạn..................... nhỉ;;)

@Hằng:Bạn ... là bạn nào thế???Sao bí ẩn thế;))
Nói ra để hội phó còn kich ra nào :)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết thật! Người yêu chú Dê là ai thế bạn Hằng? Đâu đâu ? Chỉ cho tớ! kekeke
Status YM của Cường hay quá! kekeke " ....hay....lên thì Buzz tớ nhá!" kekekeke ( Tui bít rồi nghen, cẩn thận, tui toàn để invisible - anh hùng núp đó! ) khà khà

@Diệu Anh:Đúng là anh hùng núp:)):)):)) nhưng mà đấy là bạn thân thôi.:)):))
Tôi mà có bạn gái thì sẽ ghi stt khác.:)):)):))

Lê Thanh Hằng đã viết:

lớp mình chỉ thích đi trêu ng khác thôi :))

Chết chết !!! Bạn nào đấy hả Hằng ơi ??? Nêu tên rõ ràng ra để mọi người cùng xử lí nào !!! :D Vào hội độc thân thế là ko tốt !!! [-x :))

Lê Thanh Hằng đã viết:
Sao bạn Hằng lại nói thế nhỉ? Ý của bạn là bạn nào thì cứ nói thẳng ra! Cần gì mà phải hàm ý thế! Cứ nói đi rồi có lẽ những thành viên còn lại của hội sẽ cảm ơn bạn đó ( có đứa sắp chết rồi đây)!:)) :)) :)) :))

Ồi, buồn ngủ quá. Lên hội độc thân mới biết mình có người yêu /:). Đứa nào thế hả Hằng T_T
@bạn Linh: đứa nào sắp chêt cơ /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
He he theo ý của bạn Hằng thì người mà sắp chết là bạn Liệt của lớp T2 bạn Dương ạ!Hi hi hi

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua cô GDCD đọc bài thơ tình hay quá, post cho hội độc thân nè:
Trên đời này tôi chẳng tốt hơn ai
Nhưng ngày xưa em yêu tôi, vì thế
Em tưởng tôi siêu thường như thể:
Trên đời này tốt nhất là tôi!

Trên đời này tôi chẳng xấu hơn ai
Nhưng bây giờ em không tin điều ấy
Em chỉ thấy tôi sai, vì vậy:
Trên đời này xấu nhất là tôi!"

Ơ kìa? Bạn Cường này spam kinh nhỉ? Vừa mới post ở bên T2 xong lại mang qua đây post nữa! (mà lại còn không chắc là đúng nữa cơ). Mod Nguyễn Lê Hưng ơi! Tên này spam nè! Xóa bài của hắn đi!

Trần Thị Thùy Linh đã viết:
Ơ kìa? Bạn Cường này spam kinh nhỉ? Vừa mới post ở bên T2 xong lại mang qua đây post nữa! (mà lại còn không chắc là đúng nữa cơ). Mod Nguyễn Lê Hưng ơi! Tên này spam nè! Xóa bài của hắn đi!

Vớ vẩn nào, bài thơ của tớ nó xin để post, tớ lên mạng lấy xuống (thơ tình của Nga đấy :)) ), sai làm sao được :))

Lê Thanh Hằng đã viết:
Ám chỉ ai vậy Hằng :))
Nếu ko tiện nói ra công cộng thì cứ post ra đi rồi del bài đó luôn đi cho tớ đọc trong đó ( đỡ phải nhắn tin ^^)
=D>

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
hôm qua cô GDCD đọc bài thơ tình hay quá, post cho hội độc thân nè:
Trên đời này tôi chẳng tốt hơn ai
Nhưng ngày xưa em yêu tôi, vì thế
Em tưởng tôi siêu thường như thể:
Trên đời này tốt nhất là tôi!

Trên đời này tôi chẳng xấu hơn ai
Nhưng bây giờ em không tin điều ấy
Em chỉ thấy tôi sai, vì vậy:
Trên đời này xấu nhất là tôi!"
Có thật cô GDCD đọc ko đấy, mà hội phó trí nhớ tốt thật :-? b-)

cô GDCD đọc 100%, ko tin hỏi bọn T2
Hội phó cũng ko nhớ đâu, thằng Dê nó nhớ, nó send cho xong post lên đây đấy.:)):)):)):))

Đọc cái bài thơ này xong chả hiểu gì cả? :| Linh tinh...
Hôm qua thằng Tiệp lấy bút ra chép vội nhưng ko kịp....Thế mà mấy bạn này nhớ được chuẩn thế! Giỏi! :D
Cuối cùng vẫn chưa biết người yêu Dê là ai? T__T

tớ biết thừa bạn hằng ám chỉ bạn nào:D ai cần cứ hỏi tớ ko hỏi thằng hội phó biết ngay(nhưng chỉ biết 1 thôi,ai càn biết thêm hỏi bạn hằng:D)
@bạn Linh:nói như ấy hình như biết bạn nào có người iu thì phải,nói cho hội nghe,hội còn giải quyết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên