~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Thắng:Im mồm đi cho nó nhanh, toàn nói vớ va vớ vẩn, mày ko biết gì thì nói ít thôi.
@Linh:Vừa đá vừa bị đá.Tầng 4 là quá khứ năm lớp 8 rồi, đừng nhắc lại nữa.
@Đạt:Chỉ có chú là hiểu anh nhất:D
All:Mong mọi người ko gán ghép tớ với cái Tú nữa, bọn tớ chỉ là bạn thôi, mọi người nói thế mất hết khả năng chiến đấu của 2 đứa:(:)((với cả toàn bị hiểu nhầm:(:)(:)((, mong mọi người ko trêu nữa:((

Chỉnh sửa lần cuối:
À há, hồi chiều dc bạn Dê chỉ cho bạn Châu với bạn Hoa, thấy hối hận là mình đã vào lớp Trung, mất trắng thứ 4, ko off dc với mấy bạn:(:)(:)(:)(:)((
:(:)(:)(:)(:)((

Keke, xem chú Hiền tiếc kìa :))
Bạn Châu thì đừng có đụng vào, cẩn thận bị móc mắt đấy :))
Bạn Hoa xinh xắn thì chú cứ thoải mái mà tán bạn ý :))

Nhưng mà nick bạn Hưng là gi????? :-/
À mà, sao hội trưởng từ chức rồi cơ mà, bây giờ làm thành viên tích cực à

Khiếp quá, bạn Dương đừng làm tớ sợ chứ, bạn Châu ác rứa cơ à?

Đoàn Tử Chí Hiền đã viết:
Khiếp quá, bạn Dương đừng làm tớ sợ chứ, bạn Châu ác rứa cơ à?
Trời, không được nghe cái mồm nó nói linh tinh, chỉ bịa là giỏi, nhớ nhé ;) ( ko tin được cái mồm đấy)

ờ Nga nhờ :D < Nga Pháp ;;)> tớ mới Nga hiểu nhau nhờ ;;) :D
bạn Châu bạn Dương Văn tươi xih nhớ đi nhá :> tớ là tớ thik con gái chuyên Văn lắm :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhớ đi nhớ, cứ bạn nào xinh tươi (chưa có ng yêu) đi là tớ + các boys có thêm 1 nguồn động lực cực lớn nữa :))

Bùi Việt Dương đã viết:
Nhớ đi nhớ, cứ bạn nào xinh tươi (chưa có ng yêu) đi là tớ + các boys có thêm 1 nguồn động lực cực lớn nữa :))
Vậy mới nói đi để đổi tên hội mà^^
Thống nhất thứ 4 phải đi nhé, ai ko đi đừng trách mọi người ác :eek:
Tớ thì có động lực sẵn để đi rồi :))

Bùi Việt Dương đã viết:
Chả hiểu là họp hội độc thân hay là hội đi xem mặt nữa , đã thế thì tớ bb, các bạn đi vui vẻ :)

Dương Minh Châu đã viết:
Chả hiểu là họp hội độc thân hay là hội đi xem mặt nữa , đã thế thì tớ bb, các bạn đi vui vẻ :)
Hix đừng bb mà Châu, có mỗi bạn Dương đổ đốn ra thôi ko phải ai cũng như bạn ấy đâu Châu ạ.

Hội mình lập ra đâu chỉ để độc thân suốt đời (dù mục tiêu phấn đấu của hội là thế), mà là nơi các bạn gặp gỡ giao lưu nhau xả xì trét sau 1 tuần mà ^^

Vui lên nào Thứ 4 cứ đi Châu nhé^^.

Ặc hóa ra các bạn nam vào đây là để ... à ??? Ko tốt rồi ko tốt rồi !!!![-x [-x [-x Đề nghị mọi người nghiêm túc nhá ! Độc thân thế này là ko ổn ! [-x [-x

Trần Hoàng Nam đã viết:
Hội độc thân này đang truyền bà kinh nghiệm đa thê đó!!!
ai học thì nhào vô!
Bạn Nam đừng có ăn nói linh tinh! Hội không thể có chuyện như thế đâu nhá!
@MOD Hưng: không được vớ vẩn nhá! Đây là hội độc thân không phải hội .... Bạn Châu nhớ cẩn thận nhé!

Mod Hưng cậy quyền thế quá đấy nhá! À mà nghe nói bạn Liệt đòi rút ra khỏi hội hả?

Uh, rút lui rút lui! Tớ xin rút khỏi hội và đã tự mình phê chuẩn rồi :))
@mod: ông xóa bài gì của tôi thế, chả nhớ nữa T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ hay nhỉ? Bạn này bị hội bắt khao off một hôm mà đã đòi rút khỏi hội rồi! Mà thành viên muốn rời hội thì phải chờ mọi người đồng ý chứ cứ tự quyết định thì ai muốn vào ai muốn ra là được hết cả à?

đề nghị bạn Hà ko để ava ảnh bạn Nhân của tớ X( có để thì để cái ảnh dog ý:))
oh thế dạo này hội hoạt động thế nào rồi???thứ tư có j nữa ko???

mod hưng thì đừng hỏi ,, lớp của mình còn del tít mù gần hết 1 trang cơ mà b-( có ngày biết tay lớp hưng ạ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên