~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc đùa tí thôi mừ bạn Châu với mấy bạn này tưởng thận.Nghịch dại quá ^^.
@Châu:Tha cho tớ lần này mình vẫn là bạn nhé.
@Cường :Tha cho em anh ui em mới tái phạm lần 1.
@Dương : ANh hội trưởng tha cho tớ nốt , hix phải nghĩ tới công lao gây dựng hội mà bỏ qua lỗi lầm chứ , chưa nghe bài "dẫu có lỗi lầm " à?Lát send cho nghe.
@all:Tha cho tớ, tớ biết lỗi rồi lần 1 mà , bạn Liệt vi phạm mấy lần rồi kìa ^^.

P/s:Châu, tớ ko phải như bạn nghĩ đâu, đừng hiểu nhầm tha cho tớ đí chúng ta lại là bạn^^

Mod ơi, tớ ko phải hội trưởng nữa rồi mà T_T. Thế mod với Châu ko là bạ thì là gì ??? ;;)

Bùi Việt Dương đã viết:
Mod ơi, tớ ko phải hội trưởng nữa rồi mà T_T. Thế mod với Châu ko là bạ thì là gì ??? ;;)
Sao Bạn cường bảo ấy là Hội trưởng :
Nguyễn Kiên Cường đã viết:
ĐẤy nhé, hội trưởng bảo đuổi mod rồi nhé, cái tội cưa gái giữa thanh thiên bạch nhật , )

Thì từ trước tới giờ vẫn là bạn vẫn độc thân mà có gì đâu mà tớ bị bạn ấy nghĩ oan ghê thế ( ko bít bạn Châu nói gì về tớ với Cường và Dương mà bị lên án thế?:(( mai phải tra khảo 2 đứa dưới hình thức đút lót :)) ).

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi, xin dừng, tớ với bạn Hưng hoàn toàn trong sáng [-x không có gì để mà bàn cãi cả, nhé thưa mọi người. Và nhân danh hội viên( không tích cực cho lắm) yêu cầu mọi người ko bàn luận chuyện bạn trai bạn gái ở đây, được chưa nào, không có các bạn độc thân rồi chẳng biết phải nói chuyện với ai. Tớ ko muốn hội này tan rã bởi vì đó là tình bạn :)) :)) ( nghe có bà già quá ko nhỉ?????)

Em ko hiểu ạ! Con gái thì thành les, con trai thì đú....dân Ams chắc sắp thành nhất Hà Nội rồi !
Anh thấy topic vô nghĩa, nhưng bọn em thì khác anh ạ :D

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Đọc room này thấy vô nghĩa quá, ko biết lập ra để làm cái gì? /:)
Mấy em gái Ams bây h tình hình là hơi bị linh tinh, lang tang, thần kinh rung rinh, tưng tửng. Cẩn thận ko khéo thì thành lesbian.
Còn mấy thằng con trai cũng đú vào đây câu bài. Yêu cầu mod xóa ngay topic này, để duy trì sự trong sạch của forum.

Sign: Cựu chiến binh trường ams.

1/ Mod ko có quyền thích del topic nào là del mà chỉ được phép del những topic vi phạm qui định của HAO ( có cần mod trích dẫn ra ko anh ?) .
Nên nhớ del topic chỉ là 1 tool.
2/ 1 trong những qui định của việc del topic trên Hao đối với mod được tóm tắt (đại ý thôi nhé ko phải từng câu từng chữ đâu ) như sau :
+Mod box được phép del những topic có nội dung spam, vi phạm các qui định của forum ( văn hóa, các chủ đề ko lành mạnh.... ) hay các topic có mục đích bôi nhọ thành viên khác của HAO .Mọi topic nhằm bôi nhọ vô lễ với thầy cô giáo sẽ bị del.
+Mod box có thể del, close topic khi cảm thấy topic đó bị loãng, thành nơi spam, hay khi các đa số thành viên của HAO tham gia topic có yêu cầu (chính đáng) muốn close topic .
3/ Mọi thành viên tham gia HAO đều không đựoc phép ám chỉ xúc phạm thành viên khác dưới mọi hình thức:-->
Phạm Anh Tuấn đã viết:
Mấy em gái Ams bây h tình hình là hơi bị linh tinh, lang tang, thần kinh rung rinh, tưng tửng.Cẩn thận ko khéo thì thành lesbian.
Còn mấy thằng con trai cũng đú vào đây câu bài
Vì vậy bài viết của anh sẽ đựoc edit lại hoặc xóa trong vòng 24h.
4/Box 06-09 sẽ được dọn dẹp định kỳ vào chủ nhật.
5/ Topic này chưa quá vi phạm vào điều 2 và 3 nên vẫn được tồn tại.
Sign :Mod box 06-09 -1 người hiểu luật của HAO.
Thân.

Em biết ai là Phạm Anh Tuấn đấy anh mod ơi, anh ý là anh thằng Phạm Đoàn Thanh BÌnh học lớp lý 2 của anh mod đấy

Cho bài này tồn tại trong 24h nghe anh mod.

Quá đáng thật! Đọc bài của mr Phạm Anh Tuấn ở trên mà bực mình thật đấy.
@anh Tuấn (nếu anh có quay lại đây):
Em ko biết anh định nghĩa thế nào là "hơi bị linh tinh, lang tang, thần kinh rung rinh, tưng tửng" và "đú" nhưng nếu anh ko thích thì anh đừng vào mà phê phán, nhận xét bọn em theo cách nhìn chủ quan như thế. Rõ ràng là anh chưa từng gặp bọn em bao giờ nên anh ko thể biết bọn em như thế nào. Nếu anh vẫn tiếp tục như vậy thì ko thể trách bọn em nghĩ về anh theo cách thiếu thiện cảm như anh đã nói về bọn em. Chúc anh vui và tìm được nhiều người bạn ko "đú" và "linh tinh, lang tang, thần kinh rung rinh, tưng tửng". Thân.

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Em ko biết anh định nghĩa thế nào là "hơi bị linh tinh, lang tang, thần kinh rung rinh, tưng tửng" và "đú" nhưng nếu anh ko thích thì anh đừng vào mà phê phán, nhận xét bọn em theo cách nhìn chủ quan như thế. Rõ ràng là anh chưa từng gặp bọn em bao giờ nên anh ko thể biết bọn em như thế nào. Nếu anh vẫn tiếp tục như vậy thì ko thể trách bọn em nghĩ về anh theo cách thiếu thiện cảm như anh đã nói về bọn em. Chúc anh vui và tìm được nhiều người bạn ko "đú" và "linh tinh, lang tang, thần kinh rung rinh, tưng tửng". Thân.

Anh Tuấn gì, hình như thằng Bình lớp tớ nó mượn nick ( nick nó vì nói xấu thầy cô giáo cụ thể hình như là MR Khôi bị block rồi ) vào phá box trêu thôi ko có ý đồ gì đâu.
Nó ngồi ngay gần tớ để mai đến lớp #%$# nó :))
Nó trêu các ấy thôi chứ ko có ý gì đâu.

. em cũng phản đối n~ nhận xét vội vàng of anh tuấn ...nhưng :D:D:D:D:D mọi chuyện ân oán giữa hai bên : anh tuấn và fe chính nghĩa " hội độc thân " chúng ta coi như đc giải wuyet,, moi người lại hạ hỏa đi nhá, chuyện bé như con thỏ dẫm choa nó xẹp như con kiến rồi dẫm típ choa nó xẹp như con rệp nhá ^^ \/ ^^ .. uh`m mà sếp hưng ơi, hum nọ thấy lớp tớ tập bài tiếng fap lúc cuối h hay ko ;;);;);;);;);;);;) :>:>:>:>:>:>:>

táng hết b-) hội mih có bảo kê ngon như bạn MOD thằng lào dám loe toe cho lĩnh ngay :>
trêu đùa cái kiểu ấy à b-) náo náo nắm b-)

Ơ...Thế anh Tuấn này là anh thằng Bình à? Anh em giống nhau thế nhỉ? :))
Hôm trước đi soi mẹt mod....đẹp trai thư sinh vật! :D kekeke ...Không có người yêu đúng là phí ...T__T...
@ mod: Tớ có câu bài đâu! T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Đụng đến dân văn có khác, lập luận khỏi chê

Bạn Trần Hoàng Nam có vẻ có tình ý gì với bạn Hoa đây, hí hí, bi giờ là được mắt thấy rồi , còn tai nghe nữa thôi, bọn ấy cố gắng nhé :>

Dương Minh Châu đã viết:
Bạn Trần Hoàng Nam có vẻ có tình ý gì với bạn Hoa đây, hí hí, bi giờ là được mắt thấy rồi , còn tai nghe nữa thôi, bọn ấy cố gắng nhé :>

bạn Hoa "hot" nhỉ b-) :)>-

tình hình là bây h mới có hứng lang thang trên HAO, lâu rồi ko vào, mình cũng trong hội độc thân...có ai nhớ tớ ko?>__<

Vi Thanh Nga đã viết:
tình hình là bây h mới có hứng lang thang trên HAO, lâu rồi ko vào, mình cũng trong hội độc thân...có ai nhớ tớ ko?>__<
Không quên đâu mà Nga ạ, thứ 4 nếu được lại đi off nhé :)) :)) ;)

@mod: anh giết anh em nhà thằng Bình đi anh!
@ lớp Văn : tình ý cái gì, vớ vẩn,chỉ được cái nói lung tung. có thì cũng kệ tui chứ
@ cả hội: tao ko muốn Thứ 4 này leo cây nữa đâu!
Ai post cái danh sách những hội viên có thể đi thứ 3 này xem nào

Theo nguyện vọng của chú Nam, hội phó post danh sách nhé
1, Bùi Việt Dương(thằng này muốn ở nhà nhưng cả hội bắt nó đi)
2, Nguyễn Kiên Cường
3, Trần Hoàng Nam
4, Nguyễn Lê Hưng
5, Đặng Hữu Đạt
6, Dương Minh Châu
7, Vi Thanh Nga
8, Đinh Phương Nga
9, Bùi Mai Linh
10,Hoàng Diệu Anh
11,Trần Thị Thùy LInh
12,Vũ Thị Ngọc Hà
13, Lê Thuận Uyên
14,Nguyễn PHương Hoa
15, Lê Phương My

Còn thêm ai nữa thì mọi người báo nhé.

Sao tên tớ lại bị đẩy xuống tận số 14 thế kia?
@Châu: Châu à, Châu ko hiểu gì rồi. Tớ đang cố gắng giúp bạn Nam một việc, bạn ấy cũng phải khen tớ vài câu thì "công" mới "thành", "danh" mới "toại" chứ? Còn cái tình ý của ấy, ấy ăn nói cẩn thận đấy, chẳng biết ai có tình ý với ai đâu! ^_^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên