~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh Hiếu ơi anh em mình gặp nhau rồi đấy anh ạ. Chẳng biết anh còn nhớ ko, chứ hồi trước hình như ngày nào anh em mình cũng gặp nhau???

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Minh Châu đã viết:
Thôi đi các vị ơi, tôi đã lừa được ai đâu mà :(( :(( Lừa được đã phúc, hôm nay một mình lội mưa về nhà đấy thôi :(( :(( :(( đúng là cực hình, đau hết cả chân, 6 giờ hơn mới mò về tới nhà :(( :(( :(( , bây giờ thì sụt sịt rồi :-s
Thứ 2, bạn bè chơi với nhau cũng cấm à [-x
Thứ 3[-x, bỏ ngay cái cum từ móc mắt đi nhá( nghe ghê chết lên được)
@ Hưng: học cùng tầng mà sao tớ chả bao giờ thấy bạn ở trường nhỉ ????
@ Diệu Anh, Hoàng Nam: hì hì, hôm nay mới biết mặt các ấy, mới tiếp xúc nhưng mà vui vui lắm, tớ kết bạn Diệu Anh lắm, :)) :))

Hixx khổ thân Châu quá mưa vậy mà phải lội bộ về nhà ( hix sao ko gọi tớ :(( , hôm nay tớ ko có xe đâu nhưng tớ sẽ đi bộ cùng ấy , đi 2 người dưới mưa đỡ mỏi chân hơn Châu ạ )
Hôm nay lúc ấy đi xuống hành lang tớ định gọi ấy rồi nhưng bạn ấy kéo tay ấy nhanh quá ( tớ lại bị bạn Hoa cản đường hỏi chuyện :(( ).

Bạn không nhìn thấy tớ cũng không sao mà, còn tớ lúc nào cũng thấy bạn đó ^^ :))

@Hội độc thân :Đây là bạn bè hỏi thăm nhau bị ốm không đựoc suy nghĩ lung tung.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, Hưng nhé, bực mình ấy rồi đấy! Ấy quá đáng lắm, lúc nào cũng chỉ quan tâm đến "ai đấy" thôi! Ấy khổ thân cái Châu mà ko khổ thân tớ à, hôm nay 7h tối mới về tới nhà, người ướt sũng. Đợi xe buýt mất nửa tiếng, lên xe ngồi đợi tắc đường mất thêm nửa tiếng nữa, cộng cả với thời gian xe yên lành bon bon trên đường, về nhà muộn hơn Châu cả tiếng đồng hồ, có ai thấy khổ thân tớ đâu. Bây giờ lại có người trách mình "cản đường hỏi chuyện". Ko biết, hít le ấy! Hít le luôn cả Châu nữa! (có người xót, mặc kệ! đang tức đây!)

Ôi, bà cô ơi, tớ có làm gì đâu, tại tớ than vãn trước ấy nên mới thế, chứ ấy cứ thử lên tiếng trước tớ xem, :)) lại chẳng bao nhiêu bạn hỏi thăm mà( có tớ đầu tiên này). Nhưng mừ, ấy còn có xe buýt, tớ thì đi bộ, hic hic, nhưng mà tắm mưa cũng hay, mỗi tội về nhà "ăn mấy cái roi" :(( :(( :)) :))
@ Hưng: tớ còn chẳng nhìn thấy bạn đâu, sao mà gọi được /:) :-s cũng chẳng bao giờ thấy ấy lên YM, muốn gặp cũng khó :-/ quá .
Thêm nữa, tớ là tớ ghét đi với Lý 1 lắm, hic hic, không thích đâu, :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ( hôm nay vừa nhìn thấy bọn nó ) :(( :(( :((
À, tớ cũng suy nghĩ đến câu Dê nói, trên HAO thấy bạn uy quyền lắm, đâu ra đấy, không ai nghĩ ngoài đời lại hiền như thía :)) :)) :)) :)

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Hic, Hưng nhé, bực mình ấy rồi đấy! Ấy quá đáng lắm, lúc nào cũng chỉ quan tâm đến "ai đấy" thôi! Ấy khổ thân cái Châu mà ko khổ thân tớ à, hôm nay 7h tối mới về tới nhà, người ướt sũng. Đợi xe buýt mất nửa tiếng, lên xe ngồi đợi tắc đường mất thêm nửa tiếng nữa, cộng cả với thời gian xe yên lành bon bon trên đường, về nhà muộn hơn Châu cả tiếng đồng hồ, có ai thấy khổ thân tớ đâu. Bây giờ lại có người trách mình "cản đường hỏi chuyện". Ko biết, hít le ấy! Hít le luôn cả Châu nữa! (có người xót, mặc kệ! đang tức đây!)
Hix xin lỗi, lỗi tại tớ vậy tớ không trách bạn Hoa cản đường đâu tại tớ lúc đó đã không gọi Châu quay lại mà.:((
Hix khổ thân bạn Hoa quá tớ tưởng ấy có người đón nên mới không xót ( mà ko biết là không có tội)Trời mưa ai cũng ướt cả ấy ạ^^.Nhưng dù sao cũng xin chia buồn với ấy.

Dương Minh Châu đã viết:
Ôi, bà cô ơi, tớ có làm gì đâu, tại tớ than vãn trước ấy nên mới thế, chứ ấy cứ thử lên tiếng trước tớ xem, :)) lại chẳng bao nhiêu bạn hỏi thăm mà( có tớ đầu tiên này). Nhưng mừ, ấy còn có xe buýt, tớ thì đi bộ, hic hic, nhưng mà tắm mưa cũng hay, mỗi tội về nhà "ăn mấy cái roi" :(( :(( :)) :))
@ Hưng: tớ còn chẳng nhìn thấy bạn đâu, sao mà gọi được /:) :-s cũng chẳng bao giờ thấy ấy lên YM, muốn gặp cũng khó :-/ quá .
Thêm nữa, tớ là tớ ghét đi với Lý 1 lắm, hic hic, không thích đâu, :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ( hôm nay vừa nhìn thấy bọn nó ) :(( :(( :((
À, tớ cũng suy nghĩ đến câu Dê nói, trên HAO thấy bạn uy quyền lắm, đâu ra đấy, không ai nghĩ ngoài đời lại hiền như thía :)) :)) :)) :)

Hì lúc nào Hưng chả hiền hả Châu :))
Hôm nay Hưng không có xe không thì đã đưa Châu về rồi, cứ nghĩ hôm nay Châu có bạn khác đèo về rồi nên chả dám gọi Châu quay lại để đi dưới mưa với Hưng cho ướt 1 thể.Để mai trời mưa tiếp đi, Hưng đền cho^^:))

@hội trưởng :thứ 4 này cho tới với bạn CHâu làm khách mời đi of nhé(bị đuổi rùi làm khách mời đựoc ko?)

Dương Minh Châu đã viết:

Cụ thể là bà Châu ám chỉ tôi chứ gì,nói luôn ra cho nó dễ hiểu, đảm bảo đi với L1 ấy chưa đến lượt đi với tớ:D. Còn mấy bạn hot nữa cơ, ví như Đăng lớp phó, Nam ''tộ''(ko phải em), Hiền Nhân, Phan Tâm, chú Tùng. Đảm bảo biết rồi ko đắm đuối chết liền đấy bà ạ!!!

Nguyễn Phương Hoa đã viết:

Quân sư dạo này đi đây mà chả thấy, làm sau một hồi chỉ có gặp bạn Châu, làm bạn Châu đâm ra thù ghét tớ

Hình như t4 này lớp T2 bận rồi à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Hoàng Nam đã viết:
Cụ thể là bà Châu ám chỉ tôi chứ gì,nói luôn ra cho nó dễ hiểu, đảm bảo đi với L1 ấy chưa đến lượt đi với tớ:D. Còn mấy bạn hot nữa cơ, ví như Đăng lớp phó, Nam ''tộ''(ko phải em), Hiền Nhân, Phan Tâm, chú Tùng. Đảm bảo biết rồi ko đắm đuối chết liền đấy bà ạ!!!
Không không, nhầm rùi, hôm nay gặp đứa khác cơ, không phải ám chỉ bạn Nam, mà tớ cũng chẳng biết đứa đấy tên là gì ( biết chết liền :(( :(( :(( ), à, Châu quen bạn Hiền Nhân đấy:)) :)) nhưng mừ chưa biết mặt. Với cả, thưa các ấy, đối với tớ, môn lý rất trừu tượng :(( :(( :(( và cho nên tớ suy ra lớp Lý không nên dây( có gì sorry nhe)

Hưng à, bạn Châu còn ko có người đón nữa là tớ thì lấy đâu ra hả ấy? Bạn Châu ngày này cũng có các bạn nam lên lớp xem mặt, thế mà đến lúc trời mưa còn chẳng kiếm được bạn nào đèo về cơ mà, nói gì đến tớ. Hic, thế này có lẽ phải xin rút khỏi Hội thôi, ko thì buồn quá!
@Hội phó: Bạn Cường yêu quý, mặc dù tớ có tư tưởng phản động nhưng mà ấy cứ bỏ qua cho tớ đi nhé, ấy là hội phó chuyên dung túng mà! Nhé, nhé!
@Nam: Nam ơi, quân sư của bao nhiêu người chứ có phải mỗi ấy đâu! Tớ đang phải bôn ba khắp chốn cùng nơi để làm mai mối cho các ấy đấy! Mệt quá cơ! Thôi có lẽ mình cũng bỏ nghề luôn cho xong.

Chị Hoa ơi, chị nói thế chết em, chúng nó( nhất là hội trưởng hội phó lại bảo em " lừa tình hàng loạt" đê :(( :(( :(( ) mà chính bởi vì ko có ai đèo về nên mới phải vào hội độc thân chứ, để các bạn quan tâm, share :)) :)) giống như hội trưởng đã nói ý. Thế mà đến lúc cấp bách trời mưa rõ to, rút điện thoại ra phone cho hội trưởng ( thì bít mỗi số của nó ) nhờ đèo về( mà chắc nó chả galan thế đâu) , thì hic hic, chả ai thưa máy. Đến lúc mình về đến gần nhà rùi mới thấy nó gọi lại, :(( :(( Chán chả buồn thưa :-s :-s
Mà sao hội mình bây giờ chỉ toàn thấy mấy đứa thôi thế, bạn DA, bạn Nga, Tú, bạn Linh Pháp đâu rùi?????

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau 1 ngày ko viết bài , hội phó đã trở lại.:)):)):))
Hôm qua ko viết xem ra có hơi nhiều chuyện.Bây giờ hội phó chán hội quá rồi, hội phó sẽ từ chức(kèm theo nó là thứ 4 hội phó sẽ ko đi off và hưng với châu muốn đi thì cứ đi).Hội phó xin bầu bạn Dương Minh Tờ Râu lên thay chức hội phó và bạn cũng đã nhận, mời mọi người xem:
Nguyen Kien Cuong: đi làm giề
sweet_homeland: đi đi
sweet_homeland: ai cho ở nhà
Nguyen Kien Cuong: từ chức mà
Nguyen Kien Cuong: :))
sweet_homeland: :))
sweet_homeland: tôi lên thay
Nguyen Kien Cuong: ừ
Bây giờ các bạn cứ gọi bạn Tờ Râu làm hội phó nhé. Tớ từ chức.

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Sau 1 ngày ko viết bài , hội phó đã trở lại.:)):)):))
Hôm qua ko viết xem ra có hơi nhiều chuyện.Bây giờ hội phó chán hội quá rồi, hội phó sẽ từ chức(kèm theo nó là thứ 4 hội phó sẽ ko đi off và hưng với châu muốn đi thì cứ đi).Hội phó xin bầu bạn Dương Minh Tờ Râu lên thay chức hội phó và bạn cũng đã nhận, mời mọi người xem:
Nguyen Kien Cuong: đi làm giề
sweet_homeland: đi đi
sweet_homeland: ai cho ở nhà
Nguyen Kien Cuong: từ chức mà
Nguyen Kien Cuong: :))
sweet_homeland: tôi lên thay
Nguyen Kien Cuong: ừ
Bây giờ các bạn cứ gọi bạn Tờ Râu làm hội phó nhé. Tớ từ chức.
Hic hic, ko ko, đừng đừng,mới đùa thế, ông này định thoái thác trách nhiêm, mọi người ơi, đửng cho hắn từ chức nhé

Thôi, Tờ Râu làm đi, hội đang thiếu boy, Tờ Râu hot thế thì thể nào chả có thêm 1 cơ số thằng nữa xin vào hội:)):)):)):)):)):)):))

Sao lại từ bỏ hội ???? Nêu rõ lí do lên chứ !!!! Bạn cứ ra vào như ko thế mà cũng coi được à ???? Cứ cho là cựu hội phó đi, từ chức rồi cũng fai để mọi người nể chứ ! Phải lí do lí trấu đàng hoàng !!! ^^
@ Hưng: cậu hỏi thăm bạn bè mà nghe có vẻ ... quá ! Ý chủ quan của tớ thôi nhưng mà mọi người có thấy thế ko nhờ ????? :))

Thôi, Tờ Râu làm đi, hội đang thiếu boy, Tờ Râu hot thế thì thể nào chả có thêm 1 cơ số thằng nữa xin vào hội:)):)):)):)):)):)):))

ông từ chức rồi thì mai cũng phải đi of để hỗi tiễn đưa anh em về nơi an nghĩ dưỡng lão chứ ?
Mai đi nhé?

@Hưng:Để xem đã.
@Linh:Lí do à:)):)).Vi phạm nghiêm trọng nội quy của hội độc thân:)):)):))

@Hưng:Để xem đã.
@Linh:Lí do à:)):)).Vi phạm nghiêm trọng nội quy của hội độc thân:)):)):))

Không chấp nhận lý do chung chung kiểu này.Hội độc thân có hơn 100 điều khoản biết ông vi phạm điều nào :))
Đề nghị tường trình cụ thể ^^:))

Thực ra là ko vi phạm mà là chán cái hội này thôi:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe...Hôm trước gặp bạn Châu rồi! kekeke :D Vui vãi! :D
Huhu....Đang định tu trí học hành thì cứ bị gán ghép lung tung....T__T....Bà con hội độc thân lên tiếng bảo vệ em cái! T__T...Em là em không có yêu đương gì hết nhá!
Mà hội dạo này chán quá! T__T chắc tại thiếu mất 1 hoạt náo viên như mình ! Kekeke :D ( hơi bị tự kiêu! ) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên