~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em HOA gặp anh lúc nào thế
Cấp 2 em học AMS ah` anh nhớ anh có quen ai tên HOA đâu nhỉ
em cho anh cai Ym nhé xem sao em biết anh

@ dê:đấy mày xem tao nói MOD có sai đâu(xem cái cách bạn MOD hỏi thăm ban Chờ Âu kìa:)))
@Cường:ban hội phó mà nghỉ việc cả hội đến tìm hỏi rõ lí do nghỉ việc của bạn(ko khai được là chít đó)chẳng may có ai hỏi tớ là tớ ko gan có bao che cho bạn hội phó đâu nha.

Ngày mai dù ai đi ai nghỉ hội vẫn cứ tiến hành of các bạn ạ .Xả xì trét mà.
Dù sao thì ít nhất cũng có 2 người đi rồi (vậy là đủ of , 1 trong số đó là tớ còn bạn kia là bạn^^...)
Ai đia cho buổi of ngày mai là đi ăn kem nếu trời không mưa mà lạnh còn nếu trời mưa đang tính ăn cái gì nóng 1 tí nhỉ ^^?

em có nik bạn Hoa đây a Hiếu ơi ;;)
hay mai làm quả trà đá bốc phét cho vui :))

Hoàng Diệu Anh đã viết:
Hehe...Hôm trước gặp bạn Châu rồi! kekeke :D Vui vãi! :D
Huhu....Đang định tu trí học hành thì cứ bị gán ghép lung tung....T__T....Bà con hội độc thân lên tiếng bảo vệ em cái! T__T...Em là em không có yêu đương gì hết nhá!
Mà hội dạo này chán quá! T__T chắc tại thiếu mất 1 hoạt náo viên như mình ! Kekeke :D ( hơi bị tự kiêu! ) :D
Ừhm đúng đấy, bọn ấy vào chăm vào chứ, không có mỗi mấy đứa bọn tớ ở đây.
Ngày mai DA rủ mấy bạn nữa nhé , có tớ với bạn Hoa là lớp Văn rùi, bạn Nam Lý 1 cũng nhớ đi nhớ, có Linh với mấy bạn Pháp, Hưng rủ Nga đi nhé, còn tên hội trưởng thôi vậy( chắc là ôn thi) còn hội phó ( bọn mình 36 kế, cố mà lôi nó đi mới được)
Bọn ấy cố gắng đi đi, chắc mai là lần off cuối cùng rồi( hu hu)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hả? Hội trưởng thi cái gì cơ? Lôi hội phó đi ko dễ đâu Châu ạ! ( 2 thằng này lúc nào cũng dính với nhau! T__T) Với lại, ngày mai toàn thể bà con Toán 2 phải ở lại tiết 4,5 để học thêm môn Toán ---> nghỉ!

Thực sự hội phó ko đi được, bắt đầu từ ngày mai, thầy Long chủ nhiệm sẽ tổ chức dạy thêm cho lớp vào 2 tiết 4,5 hàng tuần, đen quá:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

có phải là ai cũng đi đâu :> bạn Hà ko đi học này :> đi chơi vui hơn :))

Hơi cá nhân 1 chút nhưng mai ai có thể đi sau tiết 5 ko(cho hội phó đi với, bỏ tiếc lắm:(:)((), nếu mọi người cùng đi được thì đi nhé(mình hơi cá nhân), còn nếu ko đi được thì thôi, mọi người cứ đi đi, hội phó nghỉ.
PS:Thứ 6 tuần sau là trung thu, ai muốn đi chơi nào, làm quả này rầm rộ nhé, hâm nóng hội độc thân nào.:)):))

Lại Trung Hiếu đã viết:
Em HOA gặp anh lúc nào thế
Cấp 2 em học AMS ah` anh nhớ anh có quen ai tên HOA đâu nhỉ
em cho anh cai Ym nhé xem sao em biết anh
Hồi tập quân sự có 1 em lớp 10 hay sang ngồi chơi với chị Mai lớp 12 lý2, đến hôm đi thi sang cổ vũ nhiệt tình cho các anh các chị, đấy là em đấy! Anh nhớ ko? Em hay bị chú bộ đội hỏi mấy câu kiểu như: Cháu con nhà ai? Nhà cháu ở đâu? Bố mẹ cháu làm nghề gì? v.v...

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Hơi cá nhân 1 chút nhưng mai ai có thể đi sau tiết 5 ko(cho hội phó đi với, bỏ tiếc lắm:(:)((), nếu mọi người cùng đi được thì đi nhé(mình hơi cá nhân), còn nếu ko đi được thì thôi, mọi người cứ đi đi, hội phó nghỉ.
PS:Thứ 6 tuần sau là trung thu, ai muốn đi chơi nào, làm quả này rầm rộ nhé, hâm nóng hội độc thân nào.:)):))

Đấy nhé chính Hội phó bảo ko thèm đi chán bi giờ đòi đi ^^.
Thôi hội cứ of trước nhưng ngồi lâu xíu chờ hội phó đi cùng tăng 2 .
Nhỉ ? :))
Trung thu là tết thiếu nhi hội mình tổ chức đi ^^ mà mùa đông sắp qua rồi đó mọi người bày trò chơi cho ấm đi ^^:))
P/s:mai bạn Châu định đi cái gì đây châu^^?

Theo dõi topic bấy lâu, sau đây em xin nhận xét 1 vài điều:
-Về mod: mọi người thấy rõ rằng mod rất quan tâm đến bạn Châu, thậm chí dùng nhiều từ ...........very banana....ý mod là gì ai cũng hiểu, chỉ có 2 người ko hiểu (hoặc cố tình ko hiểu) là mod và Trâu. Xin cảnh báo với mod rằng bạn Châu đã có :)), đụng vào hỏng tay đau mắt đấy :))
-Về bạn Châu (lời nhắn riêng): xe của tôi ko phải là chỗ cho những con người cần trú mưa bà ạ. Sorry vì sự thiếu gallant của tôi, nhưng thật sự tôi sợ thằng Hải lắm :D. Với lại bạn mod rủ bà kìa, đi cùng bạn ý cho vui chứ tôi khô khan lắm :| (bạn mod thì nói với Trâu toàn những lời có cánh )

@ mọi người: tớ ko còn là hội trưởng vì thế đừng gọi tớ là hội trưởng. Từ sau bài này tất cả những gì tớ post đều ko liên quan đến hội, chỉ là trả lời những gì liên quan đến tớ (đồng nghĩa với việc mod tự do del bài của tớ sau bài này :D ).bb anh em :D

À, chúc Châu mai thi tốt, giữ bình tĩnh và chiến đấu. Thắng lợi nhé!

Bạn Tờ Râu là cái bạn mà anh ra cánh đồng thấy có cái sừng trên đầu, đen trùi trũi, đang kéo cày ý anh:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

;;) anh nào cũng hỏi bạn Châu :> có phải bạn Châu anh 2 lớp e k?! ;;)

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
em có nik bạn Hoa đây a Hiếu ơi ;;)
hay mai làm quả trà đá bốc phét cho vui :))
Đi xin thì anh xin đầy nhưng mà muốn tự bạn đấy cho cơ
Bây giờ thì anh biết mặt rôi khỏi cần

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên