~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình chưa gặp mặt bạn nào trong hội này cả(ko tính Phương nga với Mai Linh vì cùng lớp:D)Hôm nào họp mặt cái nhẩy:DHội Độc Thân Muôn Năm(*)

Trịnh Hà Lê đã viết:
Mình chưa gặp mặt bạn nào trong hội này cả(ko tính Phương nga với Mai Linh vì cùng lớp:D)Hôm nào họp mặt cái nhẩy:DHội Độc Thân Muôn Năm(*)

Hôm nay ấy gặp tớ rồi còn gì nữa?Hôm nay gặp tớ với bạn Châu rồi còn gì nữa ấy là cái bạn bị hỏng xe hay bạn ko bị hỏng lốp đây :))
Hội mình tuần sau tổ chức tết thiếu nhi đi nhỉ?Mà sao nhà trường ko cho nghỉ trung thu thế chán wa :))

Đâu phải cứ lên ti vi là nổi tiếng
HỒ CHỦ TỊCH chưa lên ti vi bao giồ mà vẫn nổi tiếng :)):)):))

nghe tên hội độc thân hay wa nhỉ? Cho tớ tham gia với. nhưng nếu sai này thì có được ra khỏi hội không, nếu...không độc thân nữa.:D:D:D
Tớ lơp 10 Trung. độc thân đã được 5 năm :):)

Bạn Hằng mà độc thân ! :))
Chữ ký của mod là vô đối :)) Đến sau ko có nghĩa là thua cuộc :))
Nhưng dù sao tôi cũng ko ủng hộ ông :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại Trung Hiếu đã viết:
Hình như là có cả anh nữa b-) b-)

----------

Anh nói đùa thôi nói để xoáy em kia thôi chứ vẫn muốn xin lắm

Đấy là hôm Chủ nhật vừa rồi có cả anh cả anh Trung. Còn hôm trước nữa, ngay sau hôm đi Hội thao ấy, anh Trung lên TV, chương trình Toán học vui hay sao ấy ạ, ở kênh VTV2. À, em add nick anh nhé!

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Hôm nay ấy gặp tớ rồi còn gì nữa?Hôm nay gặp tớ với bạn Châu rồi còn gì nữa ấy là cái bạn bị hỏng xe hay bạn ko bị hỏng lốp đây
Hội mình tuần sau tổ chức tết thiếu nhi đi nhỉ?Mà sao nhà trường ko cho nghỉ trung thu thế chán wa
Bạn Hưng ơi mình đi xe bus mà.Mình chả bít mặt bạn hay bạn Châu cả.Bó tay với bạn luôn:D
Mà trung thu tính thế nào đây cả hội:D

Chỉnh sửa lần cuối:
trung thu ơi là trung thu sao trung thu ác thế rơi vào ngày tớ đi học :D(bật mí:cả bạn hội phó cũng đi học cùng tớ luôn) nên ko đi với hội kỉu j` đây chán ghê.chưa đi off với hội nần nào cả:( :( :((

Anh zai Cường giải nghệ rồi! T_T cả Hội trưởng Liệt cũng giải nghệ rồi! T__T

hội này bây h chỉ tồn tại để bạn mod kâu céo bạn Tờ râu thoai :)) =))

Sặc! Mất hết cả ý nghĩa của hội rồi! :)) Mà mod có cần tớ giúp 1 tay ko? :D
Anh zai Cường cũng đang định cưa kéo bạn Tờ Râu đấy!
Hôm nay gặo bạn Hoa rồi...T__T...Mình biết bạn ý mà bạn ý không biết mình ...huhu....Tủi thân...T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội này bây giờ như rắn mất đầu.Đề nghị bầu cử gấp để tìm một hội trưởng mới:D Có ai ứng cử ko nhẩy :D

tớ tớ tớ :D mọi người yên tâm tớ mà làm hội trưởng hội viên sẽ có rất nhìu quyền lợi :D

Tớ nhớ bạn My, thế mà bạn My không nhớ tớ...T___T ....huhu....Chắc tại mình béo lên....T__T....Có mỗi cái Vanh là nhớ! :D Kekeke

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên