~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Nhầm rồi, bạn Hưng đang trong giai đoạn phục hồi sau 1 trận cảm nắng kéo dài... Đừng nói nó nữa, để cho nó yên tâm uống thuốc chữa bệnh...

Tớ bị cảm hồi nào vậy ^^?
Thuốc của ấy vừa đắng vừa khó uống nuốt không trôi. :))

Anh zai Cường xóa cái gì thế? Cho em gái vay 5000 ăn quà nào! :D
Thôi, đếch làm Hội trưởng nữa!
Tớ xin rút!
Chán rồi!
Đi câu kéo đây! phé phé phé :))

Quyết định của người có địa vị cao nhất trường AMS anh làm hội trưởng hội này nhé ko còn già bàn cãi nữa

bạn Diệu toàn lợi dụng nòng tốt của anh zai ;;) =)) xin 5k khao bạn Hà lipton :)) =))
hóa za a Híu cướp chính quyền à anh ;;) lâu chưa để em đi lấy tiền thưởng :)) =))

Nào quyết định đi cả hội ban quản lí thế nào đây.Mình xí chân hội phó rùi nhé:D

----------

thế quyết định anh Hiếu hội trưởng em hội phó anh Hiếu nhờ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vì thứ 6 tuần sau là trung thu, cựu hội phó xin quay lại hội để làm 1 việc nho nhỏ;)):"CỰU HỘI PHÓ CẦN TUYỂN BẠN GÁI CHO ĐÊM TRUNG THU NHÉ":)), bạn nào muốn thì add nick YM tớ rồi nói chuyện nhé:D(ko biết có ma nào ko T__T)

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Vì thứ 6 tuần sau là trung thu, cựu hội phó xin quay lại hội để làm 1 việc nho nhỏ;)):"CỰU HỘI PHÓ CẦN TUYỂN BẠN GÁI CHO ĐÊM TRUNG THU NHÉ":)), bạn nào muốn thì add nick YM tớ rồi nói chuyện nhé:D(ko biết có ma nào ko T__T)
Khổ thân bé Cường thấy hội độc thân say nắng nhiều quá mà ko say được nên đú theo đây :))
Bùi Việt Dương đã viết:
Có tao:))
Mod ơi 1 tiếng nữa xóa bài này :D
Dương ơi, Cường đang tuyển bạn gái sao ấy cũng ra đăng ký hay Dương muốn làm bạn gái của Cường à.?(~~> sock quá ^__^)
Hoan nghênh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Liệt cút đi,phá đám ông à(sau khi mod dọn dẹp bài nó thì cũng dọn dẹp bài tớ luôn nhé).:D

Cường kìa, có bạn công khai.........Tao "tự hào" về mày lắm thằng bạn tao ạ :)) :))

Hội này bắt đầu nói chuyện lung tung rồi đây... Anh Hiếu ơi vào cải tổ lại bộ máy chính quyền đi anh, để hội thế này sao được...

Hội độc thân ko có hội trưởng hội phó thì như rắn mất đầu... Như dơi mất tai... Như cây mất lá... Như cá mất mang...

:)) Chắc độc thân lâu qua nên thành ra nói chuyện lung tung rùi:)) Tui cũng độc thân lau qua s rùi chán quá:(( :(( :(( :((
Cần có người chia sẻ gấp:)) :)) :)) :))

mình cũng có tên trong danh sách mà chả biết hoạt động j` hết.....chết thật

gần đến đêm Trung thu..
xem chừng hội độc thân đau xót..bi đát quá..

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) b-) :)) :)) GÌ mà bi đát
cùng lắm rủ em gái ,em họ:)) :)) :)) :)) :)) :)) đi cho vui
hay cả hội đi chơi cùng nhau=D> =D> =D>

MÀy mà cũng vào cái gọi là "hội độc thân" hả Khoa?? Tao thì chỉ vào là để lôi mày ra thôi, đừng có linh tinh!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên