~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
1 lũ phản động của hội độc thân, hội trưởng Hiếu làm thế nào thế anh, cho lũ này ra ngoài đi chứ :)):)):)):)):))

con bộ trưởng cũng chả zám đuổi "tân hội phó" này đi đâu nhớ b-)*tự sướng* *act innocent*

Này, anh zai không được đưổi bạn Linh đâu nhớ! VIP đấy! :D
Anh zai Cường mà đuổi hết hội phản động này ra ngoài thì lấy ai đi chơi Trung Thu với anh zai! :)) Ở nhà với vợ cho nó khỏe! :D

Hoàng Diệu Anh đã viết:
Này, anh zai không được đưổi bạn Linh đâu nhớ! VIP đấy! :D
Anh zai Cường mà đuổi hết hội phản động này ra ngoài thì lấy ai đi chơi Trung Thu với anh zai! :)) Ở nhà với vợ cho nó khỏe! :D

Câu này bạn DA ăn cắp bản quyền của tớ nè![-x [-x

Khiếp quá, đang nói chuyện đi chơi Trung thu cơ mà!
Báo cáo hội trưởng, hội phó và các mem yêu "quái" của Hội độc thân, mặc dù em rất muốn đi off thứ 6 tuần này với hội, nhưng mà phải nỗi đi buổi tối ko được, em phải ở nhà học bài, hic. Có gì mọi người đi nhớ đem quà bánh về cho em.

Hix off tối thì chắc tớ cũng ko đi được rồi. Chuyển giờ đi hội trưởng ơi !!! Mà mình cần gì đi đúng hôm Trung Thu. Chơi sớm cho nó đỡ đông :))

@ Dê: Tôi cố tình ăn cắp bản quyền mà! :D Câu đấy hay phết! :))
Trung Thu thì chơi bời gì! T__T Bài vở chất đống, bao nhiêu công văn giấy tờ đang chờ phê duyệt.....T___T.....Định đi rước đèn ông sao à? Hay là múa Lân?T___T

Nói thì nói thế thôi ko biết có đi đựoc ko nếu ko học thêm ko mưa thì tàm 5h chiều thứ 6 trước cổng trường nhế

Các bạn ơi, thứ 4 họp offline đê! Lãnh tụ dc nghỉ 2 tiết cuối rồi!

ack 8-} 1 thằng quái dị nào đấy hôm nây em mới bit mặt 8-} :))
công nhận trông nó cũng đc nhưng nói năng nghiêm túc quá :)) lại mặc vest nữa 8-} bó tay 8-} mẹ bắt mình hôm nay mặc váy 8-} kiên quyết ko chịu :))

HÌnh như cả hội hơi ít người biết biết mặt thành viên cho nên tất cả đêu phải post ảnh của mình
TRong vòng 2 tuần mà chưa có ảnh sẽ bị phạt ( phạt gì tính sau)

----------

post luôn trong này nhé

@ ông Hiền: Pà con T2 phải ở lại học thêm Toán 2 tiết cuối ngày thứ 4 rồi! T___T

tội nghiệp thứ 4 cả truòng về 1 mình lớp t2 học

----------

Hội càng ngày càng đi xuống chiều nay bị tụt xuống trang 2 rồi

Anh Hiếu vừa mới làm hội trưởng mà đã bắt hội viên post ảnh là sao? Anh làm thế bọn nó sợ chạy hết đấy!
Với lại con gái hội độc thân toàn những bạn kiêu anh ạ, xin ảnh các bạn ý ko cho đâu...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên