~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hê....Mấy bạn này có độc thân ko mà làm hội trưởng Hội phó thie'? Để tớ! :D

Tự thấy mình hoàn toàn đủ tư cách, tớ quyết định xí chân Hội trưởng của thằng Dê! Bà con...vote for me! Vote for..Hội Độc thân! :D

Rồi, để tớ vote cho ****:D

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ hỏi khí ko phải :> hội ấy còn mấy ng` ;;) trừ nh~ ng` bay h ko lên HAO đê :> xem còn mấy ng` ;;)
giọng lưỡi phản động quá :> :))

@Diệu Anh:Mày định đảo chính à, nhưng thôi, ko sao, anh mày dạo này cũng bận 2 tiết cuối thứ 4 nên xin tình nguyện rút.Vừa bận vừa muốn kiếm bạn gái:)):)):)):)).
@All:Mọi người cứ vote đi, cựu hội phó sẽ chọn cho.:D

@anh Hiếu: quyền lợi là được quản lí mấy iem trong hội anh ạ!
@all: Đừng tưởng hội độc thân mà ko có em nào xinh :))

Nghe thằng dê nói lại quyền lợi tao lại muốn bỏ chữ cựu đi rồi đấy:)):)):)):))
BẠN GÁI NÀO MUỐN RA KHỎI HỘI ĐỘC THÂN "CÙNG LÚC" VỚI TỚ NÀO???:)):))(đừng bảo ko có ai T__T)

Tự thấy mình bị đuổi 1 lần rồi nhưng lần đấy không chính đáng bi giờ chính thức viết đơn ra khỏi hội độc thân.
Lý do duy nhất :buồn.

mod Hưng đã viết:
Tự thấy mình bị đuổi 1 lần rồi nhưng lần đấy không chính đáng bi giờ chính thức viết đơn ra khỏi hội độc thân.
Lý do duy nhất :ti`m đc ng` iu rui
tớ nói thế đúng ko Hưng ;;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
để anh...để anh làm hội trưởng cho công bằng//:)>- :)>- anh lớn nhất hội!!!!;) :))

Bạn Kiên Cường bầu bĩnh dễ thương trông như trẻ con thế mà cũng ko ai thích à? khó hiểu thật!!!

Đừng đùa, bạn Cường nhiều người thích lắm (tớ cũng ko biết ai) nhưng mà tiêu chuẩn của bạn ấy cao quá hay sao ý nên mọi người bỏ chạy hết rồi!
@anh Dũng: ava của anh là chị nào thế kia mà anh lại muốn làm hội trưởng hả anh? Làm hội trưởng có nhiều tiêu chuẩn lắm anh ạ, trong đó quan trọng nhất là chưa có gf (đối với nam) và bf (với nữ). Với lại phải chăm chỉ có mặt trong tất cả các buổi off của hội (tình hình này hội mình ko có buổi off nào nữa hay sao ý nhỉ, hic). Anh có đủ điều kiện ko anh?

Hoàng Diệu Anh đã viết:
Sặc! Mất hết cả ý nghĩa của hội rồi! :)) Mà mod có cần tớ giúp 1 tay ko? :D
Anh zai Cường cũng đang định cưa kéo bạn Tờ Râu đấy!
Hôm nay gặo bạn Hoa rồi...T__T...Mình biết bạn ý mà bạn ý không biết mình ...huhu....Tủi thân...T__T
Ôi Diệu Anh ơi tớ xin lỗi, ấy gặp tớ lúc nào vậy?:-/ ? Sorry nhiều! Bù lại, tớ vote cho Diệu Anh 10 phiếu!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho mình ké chức hội phó cũng đc:D .Phương hoa bầu cho mình nhờ:D

Nhầm rồi, bạn Hưng đang trong giai đoạn phục hồi sau 1 trận cảm nắng kéo dài... Đừng nói nó nữa, để cho nó yên tâm uống thuốc chữa bệnh...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên