~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ha, Hưng à, có chuyện gì tớ với ấy YM nhé, sao ấy cứ công khai ầm ĩ nói năng linh tinh thế này? Cẩn thận người khác hiểu nhầm! ^_^

Ặc Ặc

Nghe nói trong này có tên mình tưởng nói về vấn đề gì ai dè định oánh mình :((
Tớ vô tội :(( :(( có biết gì đâu , anh tớ thích vào đây lúc nào nói gì sao tớ quản lý đc :D
Mà bạn Hưng tuyên truyền linh tinh gì đấy Nick tớ vẫn dùng ngon nè :D mà tớ có bao h nói xấu thầy cô giáo đâu ( hình như tuyên truyền tinh lung tung là bị del bài đấy :)) - cái này bên lý2 bạn Hưng đã từng nói :)) )

Quyết định chính thức, do mod NLH đã vi phạm nội quy hội độc thân và bị nhắc nhở nhiều lần ko sửa chữa, hội phó quyết định kick mod ra khỏi hội độc thân, với quyết định đấy, chắc chắn thứ 4 này mod sẽ ở nhà(tiếc lắm đấy mod nhỉ):)):)):)):)):)):)):)).

Đánh dấu bài thứ 333 mĩ mãn, hôm nay ko post thêm bài nào nữa.Bye bye mọi người, mai post tiếp.

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Quyết định chính thức, do mod NLH đã vi phạm nội quy hội độc thân và bị nhắc nhở nhiều lần ko sửa chữa, hội phó quyết định kick mod ra khỏi hội độc thân, với quyết định đấy, chắc chắn thứ 4 này mod sẽ ở nhà(tiếc lắm đấy mod nhỉ):)):)):)):)):)):)):)).

Đánh dấu bài thứ 333 mĩ mãn, hôm nay ko post thêm bài nào nữa.Bye bye mọi người, mai post tiếp.
À, ừ, hội phó này giỏi lắm, sau vụ hôm qua 2 chú ( chú Bất khuất và chú Dê) trưng bày cái ava( lừa tình ) và cái stt "cần tránh xa", tôi đã quyết định ở nhà rồi, bây giờ lại còn bắt mod ở nhà nữa chắc, cho bạn ý đi đi !!! Nhanh
@Hoa: đùa thế thôi Hoa ạ, chứ thực ra mọi người đều là bạn mừ, hì hì ( như hội phó với PT ý)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ở nhà với vợ cho khoẻ, đi làm gì!
Thằng phó gạch tên tao!

sao ko thấy có tên bạn Trần Thuỳ Dương lớp toán 2 nhỉ? lần trước bạn ấy tình nguyện ghi tên món gọi cơ mà???

Bùi Việt Dương đã viết:
Ở nhà với vợ cho khoẻ, đi làm gì!
Thằng phó gạch tên tao!
Sao dạo này thích ở nhà với vợ thế, thôi, rủ vợ đi cùng luôn đi, để cho vợ xem chồng galan như thế nào ( chẳng mấy khi mà D)

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Bạn Châu có add nick tớ đâu :))
Tợ tự add nick bạn ấy mà , đừng nghĩ oan cho Châu thế :))

bài này mang tính chat chit, ko liên quan gì đến topic, sao ko xóa ??

it nhất bài của Trần Hoàng nam ( liên quan đến đa thê gì đó :| ) cũng phần nào liên quan đến topic --> bị xóa --> ?

Mod xóa bài cứng quá

Ak, cái topic độc thân này lên trang nhanh vật vã, đã gần 60 trang roài!
Tiếc thật, mình lại có vợ roài, ko biết có còn vào dc nữa ko đây:))
Anh Lô bi ta mới đổi ava à? Anh em làm phát nữa ko? Dạo này đang ko có ai để rape:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại Tuấn Hoàng đã viết:
bài này mang tính chat chit, ko liên quan gì đến topic, sao ko xóa ??

it nhất bài của Trần Hoàng nam ( liên quan đến đa thê gì đó :| ) cũng phần nào liên quan đến topic --> bị xóa --> ?

Mod xóa bài cứng quá

Cám ơn anh đã góp ý .Em đã tự xóa 1 cơ số bài chit chat của em rồi.
Thân.

Nguyễn Kiên Cường đã viết:

Quá lắm rồi nhé , hội phó ko cho tớ đi thì tớ cũng chả thèm đi nữa vì....
Dương Minh Châu đã viết:
À, ừ, hội phó này giỏi lắm, sau vụ hôm qua 2 chú ( chú Bất khuất và chú Dê) trưng bày cái ava( lừa tình ) và cái stt "cần tránh xa", tôi đã quyết định ở nhà rồi, bây giờ lại còn bắt mod ở nhà nữa chắc, cho bạn ý đi đi !!! Nhanh
Châu không đi thì Hưng ở nhà cùng Châu luôn cho nhanh, hội phó ki bo quá.
Hưng với Châu không thèm đi thứ 4 với hội độc thân nữa nhé, mình đi ăn mảnh cho họ thèm nhé :)) .

P/s: bài này liên quan tới chủ đề ofline nên ko bị thể bị gọi là chat chit hay lạc đề.

mod này kiếm cớ nói chuyện với bạn Trâu hoài.Thik rủ bạn íh đi ăn thì cứ rủ đi úp úp mở mở:D hoà
@bạn Châu:chết thật bạn Châu có zẻ thik Mod rồi(thik là thik đi off:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hiền:Chú Hiền mà cũng có vợ là hơi lạ đấy.Mà hôm nào chú hamachi với anh ko? Sao cứ thik r*** anh nobita thế nhể.Ngon thì đánh với anh Xuka kìa.
@chú Thắng: sao post 2 bài thế kia ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Sao tên tớ lại bị đẩy xuống tận số 14 thế kia?
@Châu: Châu à, Châu ko hiểu gì rồi. Tớ đang cố gắng giúp bạn Nam một việc, bạn ấy cũng phải khen tớ vài câu thì "công" mới "thành", "danh" mới "toại" chứ? Còn cái tình ý của ấy, ấy ăn nói cẩn thận đấy, chẳng biết ai có tình ý với ai đâu! ^_^
Đúng quá, bạn Hoa đang làm quân sư quạt mo cho tớ đấy chứ chả đùa đâu:D

BỌn mày có cần phải hục hoặc nhau ghê thế ko?Chả cả nàh đi tao còn làm quen, tao chả biết ai ngoài chú Dương và Diẹu ANh ca chiều cả?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn CHÂU là bạn nào mà được nhiều người nhắc đến thế
Chắc xinh lắm nhỉ ( đoán thôi )

Sang xem đi anh, Lớp Văn ý, Bạn Châu và bạn Hoa xong kiếm hợp bích:D

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Châu không đi thì Hưng ở nhà cùng Châu luôn cho nhanh, hội phó ki bo quá.
Hưng với Châu không thèm đi thứ 4 với hội độc thân nữa nhé, mình đi ăn mảnh cho họ thèm nhé :)) .

P/s: bài này liên quan tới chủ đề ofline nên ko bị thể bị gọi là chat chit hay lạc đề.

Cho dù đã out khỏi hội nhưng sau khi đọc bài này, với tâm trạng cực kỳ bức xúc (hộ thằng bạn :D ), tôi quyết định lên tiếng.
Mọi người có thể thấy rõ rằng mod đang chiu chiu bạn Châu! Đây thật sự là 1 sự việc nghiêm trọng vì nếu đến tai thằng ng yêu của Châu thì hậu quá thật sự khó lường :)).Lại còn rủ CHâu đi ăn mảnh nữa :-? :-?

@thắng: đừng nói thể cẩn thận bị móc mắt :))
@anh Hiếu: duyên ra phết anh ạ. Nhưng mà chỉ cần nhìn thôi là có đứa đến móc mắt rồi T__T
@Châu: lừa tình :)) :))

@Tâm: phải biết chọn gà mà rape chứ:))
Anh Xuka chưa thắng dc trận lào lên đành rape anh Lô bi ta cho đỡ buk xuk vậy:))

Bùi Việt Dương đã viết:
Cho dù đã out khỏi hội nhưng sau khi đọc bài này, với tâm trạng cực kỳ bức xúc (hộ thằng bạn :D ), tôi quyết định lên tiếng.
Mọi người có thể thấy rõ rằng mod đang chiu chiu bạn Châu! Đây thật sự là 1 sự việc nghiêm trọng vì nếu đến tai thằng ng yêu của Châu thì hậu quá thật sự khó lường :)).Lại còn rủ CHâu đi ăn mảnh nữa :-? :-?

@thắng: đừng nói thể cẩn thận bị móc mắt :))
@anh Hiếu: duyên ra phết anh ạ. Nhưng mà chỉ cần nhìn thôi là có đứa đến móc mắt rồi T__T
@Châu: lừa tình :)) :))
Thôi đi các vị ơi, tôi đã lừa được ai đâu mà :(( :(( Lừa được đã phúc, hôm nay một mình lội mưa về nhà đấy thôi :(( :(( :(( đúng là cực hình, đau hết cả chân, 6 giờ hơn mới mò về tới nhà :(( :(( :(( , bây giờ thì sụt sịt rồi :-s
Thứ 2, bạn bè chơi với nhau cũng cấm à [-x
Thứ 3[-x, bỏ ngay cái cum từ móc mắt đi nhá( nghe ghê chết lên được)
@ Hưng: học cùng tầng mà sao tớ chả bao giờ thấy bạn ở trường nhỉ ????
@ Diệu Anh, Hoàng Nam: hì hì, hôm nay mới biết mặt các ấy, mới tiếp xúc nhưng mà vui vui lắm, tớ kết bạn Diệu Anh lắm, :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên