~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hích nói gì mà kỳ bí thế...? Thằng ấy ấy là ai dzậyy?

Sặc...Hôm nay gặo người yêu bạn Kiên Cường rồi! kekeke :D Nhìn qua thì ...xinh ko chịu được! :D Liệt cũng nhìn thấy đó! Nhỉ Liệt nhỉ? kekeke ....Hết chối rồi nhá! :D

Thật à? Thế ra lý do bạn hội phó chia tay với chúng ta là do bạn ấy có người yêu à? Chết thật!

Rốt cuộc thứ 4 này có ofline ko thì nói rõ đi^^
Bao nhiêu ân oán, ái tình giải quyết hết ở đó ^^
Nhé?Mong chờ thứ 4 của mọi người .

P/s: hội mình có ai học sáng ko?Sáng mai lớp tớ học tin ra gặp mặt mấy bạn buổi sáng cái nhỉ?

chết chết bạn KIÊN Cường có .... rùi à:-/ thế ko để tim ở tầng 4 nữa thật hả mày tiếc wá tiếc wá nó xinh thế mà say goodbye thật à:eek: :eek: [-x

Hoàng Diệu Anh đã viết:
Đọc cái bài thơ này xong chả hiểu gì cả? :| Linh tinh...
Hôm qua thằng Tiệp lấy bút ra chép vội nhưng ko kịp....Thế mà mấy bạn này nhớ được chuẩn thế! Giỏi! :D
Cuối cùng vẫn chưa biết người yêu Dê là ai? T__T
Người yêu bạn Dê thì chắc là hội 9D bít hết chứ, hỏi hội DSC là biết ngay mà :)) ( biết chết liền )

Dương Minh Châu đã viết:
Ôi ghê, bạn nào thế hả Dê, để Châu với Hoa ra xem mặt, có gì thứ 4 rủ đi off luôn cho hội phó biết tay
Thứ 4 nói of là of nhé ko ai được về trước đâu.
Mọi người hứa đi nào ^^
Có gì of xong đổi tên hội luôn nhỉ?:))

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Mọi người hứa đi nào ^^

okokook*** nhưng hẹn nhâu ở đâu hả mọi người , chỗ cóa các anh đánh bóng rổ ...dễ xương ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) hay là ngoài mặt đường bui bặm ô nhiếm hử (.[-x [-x [-x [-x [-x [-x ) . mọi người cứ bàn bạc rồi nhanh nhanh wuyet' dinh nhá.
p/s: nói bí mật với các bạn nữ nhá:)-$ :-$ :-$ :-$ :-$ ), bản thân nga vẫn khoái cái địa điểm one hơn.:)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- choa nên là các bạn girl cứ biểu tình chọn địa điểm 1 ế nhá, /:) /:) /:) b-) b-) b-) .

địa điểm one ;;) :"> thứ tư là các anh ế hay chơi lắm :"> đđ one :* :*

Đặng Hữu Đạt đã viết:
thằng béo làm gì có người yêu :))
nó đá hết rồi :))
nhớ lần trước trêu hội fo với fuong tú hok ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) . đấy, trêu nhìu, hội fo dọa là ra khỏi hội đấy . cẩn thận lần này , mấy ông bà tik cực náo nhiệt xq chuyện tình củm của hội fo, hội fo lại vác rìu đá với dùi cui ( sự kết hợp giữa dụng cụ lao động thời kỳ ng` tối cổ với ng` tinh khôn thời nay ==>> học sủ chưa /:) /:) /:) /:) ) đến đuổi ,đuổi hết cả lũ thì chít :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

nói thế thì sang quách Gia Lâm mà họp :|
(các bạn đã hiểu giải thích cho các bạn...còn hạn chế trong nhận thức)

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Mọi người hứa đi nào ^^
Sao lại đổi tên hội là thế nào????:-/

tớ ko hỉu, sang gia lâm là seo :-??:-??:-??:-??:-?:-?:-? :p:p:p:p:p:p:p:p,

----------

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
địa điểm one ;;) :"> thứ tư là các anh ế hay chơi lắm :"> đđ one :* :*
đồng ý, tuy chưa được ban lãnh đạo duyệt nhưng em với hà xin mạo muội chọn địa điểm sân bóng rổ làm nơi tụ tập lý tưởng =D> =D> :)>- :)>- :)>- , ha` nhờ :> :> :> :> /:) /:) /:) /:)

trời ơi các bạn sai bét rồi thằng hội phó ko iu ban Tú A2 đâu(chỉ thik thôi) cũng chẳng iu bạn nào tầng 3 cả.Cái này phải hỏi ......
@TÂM:thằng ấy ấy la thằng nào thế
@ HƯNG:íh hưng chửa đi off với hội hay sao mà máu thế:Dtui cũng zậy nè mà chắc la thứ tư này đi thật(thấy hội phó ý kiến thế)chẳng may off cho tớ đi zới

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Thuỳ Linh đã viết:
nói thế thì sang quách Gia Lâm mà họp :|
(các bạn đã hiểu giải thích cho các bạn...còn hạn chế trong nhận thức)

Hì nóng vậy bạn , cứ of đã xong rồi ai có nhu cầu of tiếp lần 2 đi Gia Lâm cũng được (sợ mấy bạn tank ko nổi thoai :)) )

Địa điểm sân bóng rổ có gì hay ở đấy đông dễ lạc nhau cứ đại sảnh cho sướng :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên