~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đinh Phương Nga đã viết:
koko, dường ới ời ơi. cường trắng thì tớ bít rùi ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) , tớ còn khen tú trắng nữa cơ :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- . hixhix, trắng sướng thật , trông ai cũng iu, chả bù choa mình, như củ than cháy ý. :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( . hỏi 1 câu tế nhị chứ dương cóa trắng ko :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? ( tớ xin hứa sẽ giữ bí mật này ):-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$

Nếu ấy ko trắng thì tớ cũng như ấy thôi :))
Cường ơi bạn ý vẫn khen mày trắng :))

^^ nhìn bạn Nguyễn Lê Hưng ngoài đời trông giật mình nhỉ ! Tớ cứ tưởng tượng bạn ý cao to lực lưỡng thế mới buồn cười :)) ai ngờ trông bạn ấy thư sinh vật ^^ !
@ Hưng: ko phải nhìn thấy cậu mà tớ cau có đâu. Cái này rắc rối lắm. Sau tớ sẽ giải thik ^^ :p.
@ all: tuần sau họp lại. Mọi người bàn chính thức lại đi ! Hic, xin lỗi là tuần này lớp tớ tập văn nghệ, chúng nó ko cho đi đâu hết ! :(:(:(

Đinh Phương Nga đã viết:
vs bạn tú a` ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) . hum nay có đến , có gặp bạn tú nhưng chưa được nhìn rõ mặt ,tiếc quá.:-s :-s :-s :-s :-s :-s nhưng hình như bạn ý trắng , với trông cũng yêu yêu. thui cố chờ đến tuần sau vậy :)>- :)>- :)>- :) :) :) :) :x :x :x :x
Bạn P Tú á? Hot Girl 9A1 NTT đấy ( không tin hỏi bạn Hoa mà xem ).
Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Cái hội này vớ vẩn quá,cái Tú là bạn thôi, đàm tiếu vớ va vớ vẩn.Chúng mày nói nữa thì tao rút khỏi hội,ts, điên tiết,toàn gán ghép lăng nhăng.Hôm nay điênnnnnnnnnnn lắm rồi đấy,toàn bị nghi ngờ vớ vẩn.X( X( X( X(
Nóng quá, nhưng cẩn thận lại bị nói là có tật giật mình đấy cường ạ [-x

Nga ơi, trắng có cái xinh của trắng, đen cũng có cái xinh của đen ấy ạ. Tớ cũng đen này, nhưng mà chẳng sao cả . Cái chính là mình sống và cư xử thế nào thôi, chứ tớ á, đen trắng tớ yêu tuốt (đang nói ví dụ, đề nghị các bạn ko suy diễn linh tinh)
À, bạn Phương Tú thì đúng là hot girl A1 NTT đấy, chỉ tội bạn ý lại thích solo best, tiếc nhỉ (tiếc thay cho các bạn con trai nào "tia" bạn Tú)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi bắt tay bạn Hoa cái nào !!!! :D Tớ cũng đen này, hì :D !! À mà hôm qua cậu có xuống tập trung chỗ sân sau ko ???? Mong gặp cậu một lần xem ^^ !

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Nga ơi, trắng có cái xinh của trắng, đen cũng có cái xinh của đen ấy ạ. Tớ cũng đen này, nhưng mà chẳng sao cả . Cái chính là mình sống và cư xử thế nào thôi, chứ tớ á, đen trắng tớ yêu tuốt (đang nói ví dụ, đề nghị các bạn ko suy diễn linh tinh)
À, bạn Phương Tú thì đúng là hot girl A1 NTT đấy, chỉ tội bạn ý lại thích solo best, tiếc nhỉ (tiếc thay cho các bạn con trai nào "tia" bạn Tú)
chí ní chí ní quá . hay quá, vậy là mình cóa đồn minh roài. trời ơi, nhận xét hơi bị tuyệt vời đấy :Cái chính là mình sống và cư xử thế nào thôi, chứ tớ á, đen trắng tớ yêu tuốt (đang nói ví dụ, đề nghị các bạn ko suy diễn linh tinh) =D> =D> =D> =D> ;;) ;;) ;;) ;;)
p/s: cóa khi bi h đen đang mốt đấy nhờ hoa nhờ. a` thê hum thứ tư vừa rồi đấy, cậu cóa xuống sân ko, nếu cóa thì cóa khi bọn mình gặp nhau rồi đấy. hum đấy xuống nhưng vội quá, chả kịp hỏi tên tuổi làm quen rì cả :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :)>- :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Rất tiếc là hôm qua tớ ko xuống đấy. Thực ra là có xuống nhưng ko thấy ai ^^. Tình hình là, theo như mẹ tớ nói, đen trắng ko quan trọng, người ta quý mình ko phải vì mình đen hay trắng, xinh hay xấu, cái chính là tính của mình như thế nào thôi.
Chiều nay tớ sang lớp ấy chơi...

thằng béo vs con cú ko thích nhau đâu :))
mọi người đừng nghi oan cho 2 bạn ý :))

Trời ạ! Thằng béo và con cú là ai thế? Mà hôm qua off thế nào mà mình chẳng nhìn thấy ai hết trơn vậy nè?

Hôm qua mọi người có tập trung dưới đấy nhưng rồi giải tán luôn Linh ạ ! Bạn Cường thông báo là tuần sau họp lại !! ;)

Ơ ớ ờ! Hình như hội có hơi bị nhiều bạn tên là Linh nhỉ!!!

xin lỗi bạn Linh :"> hôm qua tớ bảo bạn đứng chờ ở cổng sau, nhưng lúc nghe tin hội phó nhẫn tâm trốn về trước, tớ lại...ko đi tìm bạn. chả bít bạn fải đợi bao lâu nhỉ :p xin lỗi :p với cả...tớ cũng ko fải người của hội, thế nên...châm chước bỏ qua nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Rất tiếc là hôm qua tớ ko xuống đấy. Thực ra là có xuống nhưng ko thấy ai ^^. Tình hình là, theo như mẹ tớ nói, đen trắng ko quan trọng, người ta quý mình ko phải vì mình đen hay trắng, xinh hay xấu, cái chính là tính của mình như thế nào thôi.
Chiều nay tớ sang lớp ấy chơi...
Đúng rùi đấy.
Tớ thấy bạn Hoa rất dễ thương mà, ăn nói nhỏ nhẹ này, tốt bụng này, dễ thuơng này.
Mừ bạn Hoa có đen lắm đâu thế người ta gọi là socola bạn ạ( như bạn là socola sữa thôi chưa phải socola đen đâu ;) ).
Có bà Đoan Trang Socola đen xì như hòn than lên sân khấu vẫn xinh đó thôi^^

P/s: nói vậy không phải khen mình bạn Hoa đâu, vì tớ thấy hội mình bạn nào cũng đạt tiêu chuẩn không độc thân hết ( có khi còn nhiều vệ tinh ấy nhỉ ) như bạn Châu này....v..v

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay là thứ 5:| Mà vẫn chưa thấy hội dẹp tiệm:|
Chán quá đi mất thôi, hôm qua ngồi đến gần 15 phút cô mới tới nơi, biết thế mình cứ bùng đại đi, chán quá!

Hôm nay thằng Hiền vào lớp tao sao ko qua chỗ tao hỏi thăm đồng chí đồng bào hử

hội này ko dẹp được đâu:d em chưa chưa đi off lần nào, giời chưa cho phép dẹp:D

thg` Hiền nghe nói là hơi bị thik thg` Bùi Duy.He he mày rút khỏi hội đi Hiền ơi
CHÚ Ý: đấy là thg` Fúc nói chứ ko fải tao

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Cái hội này vớ vẩn quá,cái Tú là bạn thôi, đàm tiếu vớ va vớ vẩn.Chúng mày nói nữa thì tao rút khỏi hội,ts, điên tiết,toàn gán ghép lăng nhăng.Hôm nay điênnnnnnnnnnn lắm rồi đấy,toàn bị nghi ngờ vớ vẩn.X( X( X( X(
thôi nào, không trêu bạn cường nữa, hì hì :) ;;) quên hết mọi chuyện hôm qua nhe, xoa so

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên