~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày chuyển sang chế độ đa thê à Dương?
Hội mình là hội 1000 rồi- 1000 bài ý

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Việt Dương đã viết:
Ko, tớ ko out vì lí do giân :D, mà là vì lý do khác, tuần sau ko đi được và cũng out luôn T_T
À, tên tớ là Dương ko phải là Dường bạn ạ T_T

Còn lý do : tớ ko đủ tư cách để tham gia hội T_T
ko, tơ bit tên cậu là dường mà =))=))=))=))=)) tai cái máy tính nhà tớ nó kho bít nên mới đánh lộn.sozy nha'. :) :) nhưng fai? công nhận là riêng chuyện cái tên " dường" cũng có rất nhìu điều để suy ra đấy: dường này, rương này, dướng này, vv va vv....;;) ;;) ;;) ;;)
tuần sau cũng kho đi đc là sao. tớ bảo hôm đấy chi gọi là đi ăn vui thôi mừ`.:(:(:(:( .ko có lý do, cả hội ko tùng xẻo cậu là còn may. :D:D:D:D:D:D

Ko, 1 thê đã khốn khổ rồi nói gì đến đa thê!
Lí do chính đáng và quá tế nhị ko thể nói, các bác tha thứ :D, đừng cho em vào sổ đen T_T

Này đại ca Hải mới vào.Thế thằng nào là hội trưởng mày hả Dương
Thằng Dương kia tao chưa đánh cho mày một trận vì cài tội nhắn linh tinh vào yahoo id của tao đấy

@Hải:Sao có ảnh bạn Dương Minh Châu thế kia, thế này thì phải kick Hải với cả Châu ra thôi:)):)):)):)):)):))

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
@Hải:Sao có ảnh bạn Dương Minh Châu thế kia, thế này thì phải kick Hải với cả Châu ra thôi:)):)):)):)):)):))
Kick luôn dùm bạn Cường với bạn Tú nữa.
Hôm nay bắt quả tang bạn Cường với Bạn Tú đi đá lẻ^^ :))

@Hưng:Ranh con, bạn với nhau cùng đi xe buýt thì đi ra bến cùng nhau chứ có gì, tao ko tha cho mày được nữa rồi Hưng ạ:)):)):))

thằng chó Cường làm tao phải đợi nửa tiếng mới có người đón >:)
ông Hưng ngoài đời trông hiền nhỉ :)) mà thằng béo bảo hồi trước ông học NTT à /:)

hôm nay lúc hết zờ mày đứng với bạn C. hay với tao??? với tao đúng ko??? ranh con, nói dối mai tao gít. bực như con mực

tao đứng vs thằng béo & con cú & ông Hưng :))
sau đấy bọn nó về mới đứng với mài & ngồi với hội Anh2 :))

Thế anh em độc thân hum nay có đi ăn ko thế???;;)!

Hình như hôm nay mình gặp hội này :-/
mọi ng` ăn chơi ở hồ giảng võ à? :-/
đợt trc câu nhiều quá, chẳng hiểu tình hình hội ra sao :)

Keke,bắt quả tang thằng Cường đi với bạn nào đấy về bỏ rơi anh em độc thân nhé :))

Phạm Quốc Cường đã viết:
Thế anh em độc thân hum nay có đi ăn ko thế???;;)!
huhuhu, hum nay ko di anh oi!!!! bi hoan ~ lai tuan` sau rui` >___________<
anh cũng là thành viên trong hội mừ ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) thứ tư tuần sau anh đến liên hoan với bọn em nhá. có đứa nóa bảo buổi off tới nên rủ thêm các anh lớp 11 thì các bạn girl xinh xiinh mới tập trung đông đủ đc. ---->> NÊN anh cố đến nhá, :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

Bùi Việt Dương đã viết:
Keke,bắt quả tang thằng Cường đi với bạn nào đấy về bỏ rơi anh em độc thân nhé :))
vs bạn tú a` ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) . hum nay có đến , có gặp bạn tú nhưng chưa được nhìn rõ mặt ,tiếc quá.:-s :-s :-s :-s :-s :-s nhưng hình như bạn ý trắng , với trông cũng yêu yêu. thui cố chờ đến tuần sau vậy :)>- :)>- :)>- :) :) :) :) :x :x :x :x

----------

mọi ng` ơi, vote choa 2 pic độc thân đi nhá, em chọn 5 sao :D:D:D:D:x :x :x :x :x :x :x

Cái hội này vớ vẩn quá,cái Tú là bạn thôi, đàm tiếu vớ va vớ vẩn.Chúng mày nói nữa thì tao rút khỏi hội,ts, điên tiết,toàn gán ghép lăng nhăng.Hôm nay điênnnnnnnnnnn lắm rồi đấy,toàn bị nghi ngờ vớ vẩn.X( X( X( X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tha cho hội phó! Bạn hội phó đừng điên nữa nhé, tớ tưởng ấy quen bị trêu rồi cơ mà, sao hôm nay nóng tính thế!

Đinh Phương Nga đã viết:
vs bạn tú a` ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) . hum nay có đến , có gặp bạn tú nhưng chưa được nhìn rõ mặt ,tiếc quá.:-s :-s :-s :-s :-s :-s nhưng hình như bạn ý trắng , với trông cũng yêu yêu. thui cố chờ đến tuần sau vậy :)>- :)>- :)>- :) :) :) :) :x :x :x :x

:)), bạn Cường trắng lắm, yêu lắm bạn Nga ạ :))
@ Cường: khổ thân mày, cứ suốt ngày bị trêu. :))

uh`uh` thui tha ^^. bạn bè với nhau, đấy là chuyện bt nhờ cường nhờ. ( ko coa ý gán ghép nhá, chỉ là bạn bè thôi ) @____________@ ><. just fri and

Bùi Việt Dương đã viết:
:)), bạn Cường trắng lắm, yêu lắm bạn Nga ạ :))
@ Cường: khổ thân mày, cứ suốt ngày bị trêu. :))
koko, dường ới ời ơi. cường trắng thì tớ bít rùi ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) , tớ còn khen tú trắng nữa cơ :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- . hixhix, trắng sướng thật , trông ai cũng iu, chả bù choa mình, như củ than cháy ý. :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( . hỏi 1 câu tế nhị chứ dương cóa trắng ko :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? ( tớ xin hứa sẽ giữ bí mật này ):-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$ :-$

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên