~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Phương My đã viết:
:(( thật nhẫn tâm:(( cho tôi độ 15k đi xe ôm đi;;)

Cái gì??? 15 K hôm nay tôi còn........tự bao mình hội độc thân :)), bà đi mà xin bác xe ôm ý :))
Bọn tôi đang định rủ ku Nhân học lớp thứ 7 :)), bạn My có định chuyển ko ;;)

thật ah?:eek: mấy h???:eek: chuyển liền:)) nhớ đấy nhá:)) ko lại mất công tôi chuyển lớp:)) nhưng lớp thus 7 hình như học trước nhìu lắm rồi đấy:))

Đang tính thôi bạn My ạ, có chuyển cũng phải tháng 10 :D
Thôi đi chơi đây, khà khà, bb anh em. Sáng đi ăn sn, chiều đi offline hội độc thân, ko tốn 1 xu :))

thôi tháng 9 đành học tạm thứ 3 vậy:(( con Thảo cũng nghỉ rồi:(( nhân tiện hôi chiều nay có thêm bạn nào đẹp zai ko;;) :D :))

He he chỉ biết chiều nay đi off mà chả biết có những ai đi? Cũng chả hiểu ai là chủ trì và chủ chi? Coi bộ lần off này có vẻ không hay bằng lần trước nhỉ?

Hôm nay share mà, các bạn ý bảo thế!

----------

À tớ có 1 đứa bạn, ko học trường mình nhưng chiều nay cũng muốn đi! Nó sắp đi Sing rồi, hôm nay tớ dẫn nó đến nhé!

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Hôm nay share mà, các bạn ý bảo thế!

----------

À tớ có 1 đứa bạn, ko học trường mình nhưng chiều nay cũng muốn đi! Nó sắp đi Sing rồi, hôm nay tớ dẫn nó đến nhé!
Bạn này chưa hỏi ý kiến hội trưởng hội phó mà đã tự quyết định rồi! Như thế là vô phép đấy![-x

Hôm nay lớp tớ 2 tiết, tớ hỏi lại :còn bạn nào 2 tiết không ( hay có ý định chỉ học 2 tiết không ^^? )

Tớ có ý định học 2 tiết nè! Nhưng mà .......... không dám trốn học!

Trần Thị Thùy Linh đã viết:
Tớ có ý định học 2 tiết nè! Nhưng mà .......... không dám trốn học!

"em thưa cô em đau bụng,tế nhị mà cô ...., em xin phép cô cho em về nhà :(( "
À quên nhớ bảo xin cô cho bạn gái nào đèo về , cô vừa đỡ nghi mừ ..đi đông cho vui^^

:))
Đó @__@

Chỉnh sửa lần cuối:
chết chết chết!!các bác lạc đề hết roài nhá ,sao bàn chuyện học hành ở đây, lâu lâu không vào mà cái topic nè thu hút nhể???;))nơi câu bài triệt để, tọi lỗi, amen ( báo cáo em là thảo!!!)

Chú Liệt với chú Cường hôm nay trốn nhá! T__T Thế là không được!
( Mà hôm nay trong giờ 2 chú nói cái gì đấy? Ngồi trên không nghe rõ! :D)

buổi off lùi về tuần sau nhé các bạn , có lẽ vẫn là thứ tư thui vì hum đấy học 3 tiết, thậm chí có "ai kia" học có hai tiết thui kìa, đang chờ hồi âm từ 1 ( có khi hai hoặc ba mới chết dở) bạn girl xinh xinh nào đấy ;;);;);;);;);;)=))=))=))=)) .( nhờ bạn....ấy ấy nhờ :-?:-?:-?:-?)
giờ giấc chờ hội phó wuyết định sau nhé @________________@

sao bọn mày cho tao leo cây thế. Tao đến thì thấy mỗi chú Dương, chú bảo các bạn ở trong kia kìa thế mà tao vào ko một ai

lại tuần sau 8-} :)) bảo hội phó rủ đc mấy bạn zai đẹp trai khối sáng đi thì may ra có mấy bạn nữ hot hot đi:))

Hôm nay tớ bị leo cây này, mất công lớp tớ 2 tiết mà tớ vạ vật 1 tiết chờ mọi người đến nơi gặp thằng cường với bà Tú dắt díu nhau đi về , mấy bạn kia chán đi về theo.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên