~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
topic xôm quá, mới hỏng modem mấy ngày mà tăng 5 6 trang rồi @-)
mai đến lượt ai chi tiền thế ;;)

hỏng hỏng :> thằng này tư tưởng phản động [-x
ai lại dọa các bạn í như thie bao h :> b-)

Trịnh Hà Lê đã viết:
Hội trưởng mới là bạn nào vậy?:D

Bạn này có ý đồ nt thì vào hội độc thân là gì?Lập "Anti độc thân club"luôn thì hợp lí hơn
oa!!!!!!!!!!!mẹ gia nhập từ khi nào thía. cũng cóa cả cái mai linh đấy. mẹ ơi mẹ mà độc thân thì ai sinh ra kon chớ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) eheheh,
@hội trưởng hội phóa: những thành viên mới vào hoặc bạn của thành viên có được tham gia ko :)>- :)>- :)>- ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
@ diệu anh: hình nhứ thấy bạn cường bảo là chiều thứ tư, 3 h 35 có mặt tại sảnh. mấy h tan tiết 3 nhỉ??? nếu đến muộn 5 futs có bị ra de ko :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

----------

Đặng Hữu Đạt đã viết:
topic xôm quá, mới hỏng modem mấy ngày mà tăng 5 6 trang rồi @-)
mai đến lượt ai chi tiền thế ;;)
cam pu chia :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- /:) /:) /:) /:) /:) /:) nhá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Đi chơi à tớ đi với:D
@Nga:con nuôi chứ có phải con đẻ đâu.Lo gì:D

Ngày mai tớ có hẹn, các bạn cho tớ ra ngồi một tẹo rồi tớ xin phép tớ đi nhé!
Mà thống nhất mai đợi ở ngoài sân trường, chứ đứng trong sảnh chật chội thế ai mà chịu được. À hẹn nhau ở sân sau đi, sân sau có các anh lớn chơi bóng rổ...^^

Các bạn thân mến!
Tiết 3 hôm nay (Địa) hội trưởng hội phó ngồi trong lớp đã tự kiểm điểm nhau. Kết quả như sau:
-Hội trưởng: sắp có ng yêu + bao che cho hôi phó => ko xứng đáng với chức vụ => bị hội phó phê bình và tự động từ chức

Những điều trên sẽ có hiệu lực vào hết ngày mai :D.
Hội trưởng danh dự
Bùi Việt Dương

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Việt Dương đã viết:
Các bạn thân mến!
Tiết 3 hôm nay (Địa) hội trưởng hội phó ngồi trong lớp đã tự kiểm điểm nhau. Kết quả như sau:
-Hội phó: đã có ng yêu ở Trần Phú, tán gái thưừng xuyên: bị hội trưởng đuổi khỏi hội!
-Hội trưởng: sắp có ng yêu + bao che cho hôi phó => ko xứng đáng với chức vụ => bị hội phó phê bình và tự động từ chức

Những điều trên sẽ có hiệu lực vào hết ngày mai :D.
Hội trưởng danh dự
Bùi Việt Dương
Đơn giản, hội này đang đi nhầm đường cứu nước, và nguyên nhân là từ những vị lãnh tụ sáng suốt thế này đây. Thông báo em cũng chuẩn bị từ chức hội viên, hì hì, sau ngày mai.

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay bạn Linh gọi bạn Liệt mà mặt bạn Liệt cứ ngơ ngơ như bò lạc chủ ấy :| uống nhầm thuốc à bạn?

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Ngày mai tớ có hẹn, các bạn cho tớ ra ngồi một tẹo rồi tớ xin phép tớ đi nhé!
Mà thống nhất mai đợi ở ngoài sân trường, chứ đứng trong sảnh chật chội thế ai mà chịu được. À hẹn nhau ở sân sau đi, sân sau có các anh lớn chơi bóng rổ...^^
tớ với hoa tuy chưa gặp mặt nhau nhưng rất là cùng chung ý tưởng đấy ( nhứt là cái ý tưởng có sự xuất hiện của các anh tập bóng rổ y' ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) )keke, thế rốt cuộc cả nhà muôn tập trung ở sân sau hay ngoài trường/:) /:) /:) hai nơi hoàn toàn đối ngược nhau đấy nhá, hẹn sai là ko tìm thấy ai đâu nha' !!!!!!!!/:) /:) b-) b-) :)>- :)>-

Dạ ko, giọng bạn Linh oanh vàng quá mình lại tưởng Mĩ Linh gọi mình. Thấy bạn Phạm Linh (người mà ku Cường phong chức bạn gái :)) ) gọi mình đã tưởng bạn ý định ám sát mình, may mà................ :))
Lúc đấy bận quá, định vào bám càng mấy bạn nữ mà ko được T_T :))

Thế rốt cuộc là thế nào ??? Hẹn nhau ở đâu đây hả hội trưởng hội phó ?? À, cũng cho tớ về sớm giống bạn Hoa :D. Lớp tớ có vụ tập văn nghệ, cũng hay lắm :D, bạn nào thik ở lại xem :D!
@ Cường: Cậu có bạn gái ???????

Tập trung ở sân sau nhé.
@Bùi Mai Linh:Tớ có bạn gái thì đã ko phải ở trong hội này.
@Dương:Mày nói linh tinh cái gì đấy, bạn ở Trần Phú là bạn thân tao thôi.

Hehe, mới đàu mày một tí mà sao mày đã giận tao kinh thế hả Cường :))
@ bạn Linh: thằng Cường nó ko dám múa rìu qua mắt.......hội độc thân đâu bạn ạ :)), còn miss Trần Phú là bạn thân của thằng Cường :))
@ chú Nam: bám càng cũng nhớ đem theo tiền nhé :D
@all: sân sau, nếu ko thấy em thì mọi người đi đi nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều nay cả hội tập trung ở sân sau, ai đến thì đi, ai ko đến thì nghỉ nhé, (thấy hội phó mà ko ra thì cứ đi nhé):)):)):))

Bùi Việt Dương đã viết:
Đi xe ôm thì được ôm đấy :))
Có gì cho bác xe ôm vào thế chỗ tớ trong danh sách 20 người bạn my định thích :))
@ bạn nga: Xời, hội trưởng mà :))
ko phải 20 người định thik mà là 20 người tôi thik already;) :))
nhân tiện người tôi thik vs người tôi yêu là khác nhau đấy nhá;;) :)) :))
thế hôm nay đón tôi nhá;;) ;;) ;;) bạn ĐÀO cho phép rồi đấy;;) ;) :))

Lê Phương My đã viết:
ko phải 20 người định thik mà là 20 người tôi thik already;) :))
nhân tiện người tôi thik vs người tôi yêu là khác nhau đấy nhá;;) :)) :))
thế hôm nay đón tôi nhá;;) ;;) ;;) bạn ĐÀO cho phép rồi đấy;;) ;) :))

Hôm nay tôi đi chơi rồi :)) chịu khó đi với bác ôm đi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên