~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nói thế Dương chuồn mất T__T trong thời gian này nên án binh bất động, đừng đụng vào Dương >__< để thứ 4 bạn ý đi đc yên lòng:))

You are not allowed to sit in my bike My ạ :))
I can't khao you My ạ :))

sao lại ko đc allowed?:(( sao ko khao đc:(( tớ ghét ấy DÊ ah:(( thôi gạch tên ông trong số 20 người tôi thik:))

Lê Phương My đã viết:
sao lại ko đc allowed?:(( sao ko khao đc:(( tớ ghét ấy DÊ ah:(( thôi gạch tên ông trong số 20 người tôi thik:))

Ặc, tên bà vừa biến mất trong cái đống người tôi có ý định đưa đón My ạ :))
Ghét thì thôi đi tìm người quý ở chỗ khác :))

2 người có chuyện riêng tư gì thì ra yahoo nhé/:) tà lưa nhau mãi...sao bạn Dương hot đến độ làm bạn Hà và My ra nông nỗi này nhỉ /:) khiến bạn hội trưởng hội độc thân bị oan gia mấy lần:))

bạn DƯƠNG làm ơn đi:(( tuần này thôi tuần sau tôi đi xe đạp rồi:(( đi xe ôm tốn tiền lắm:((

Đi xe ôm thì được ôm đấy :))
Có gì cho bác xe ôm vào thế chỗ tớ trong danh sách 20 người bạn my định thích :))
@ bạn nga: Xời, hội trưởng mà :))

Bạn nào có nhu cầu đưa đón qua đây? cả năm lớp 9 tao xin mãi mà chưa bao h được nàng cho phép đèo về---> bực

@nam:mày muốn đưa đón cái Quỳnh Chi lớp A2 à???Nó ko đồng ý thì mày mới phải vào hội độc thân chứ:)):)):)):)):)), thứ 4 chú có đi off ko???

Thứ 4 này có vẻ đông vui đấy nhỉ, hic hic, không hiểu mình còn bị ngồi ở tận xó xỉnh nào nữa, :(( :(( , hay để tớ rủ mấy bạn .......đi nhé, hội phó ;;)

@ Nam: Ới xời, Nam đèo tao đi Nam! :D Học cùng 2 năm mà chưa đèo tao về lần nào! ( Vì xe mày lởm quá! ) :D Yên tâm, hôm trước Hương Béo đèo tao về mà xe vẫn ngon, không bị xịt lốp! :D
@ Bạn Hà: Bạn Hà cẩn thận đấy nhá! Cứ đi cưa bồ của người khác là không được! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội trưởng,hội phó là những bạn nào vậy?Mình mới vào chưa bít gì:D

Mình là hội trưởng (cũ), thằng Cường là hội phó.
Đặc điểm nhận dạng :
Hội trưởng: điềm đạm
Hội phó: thích tán gái :))

Thế cuối cùng thì lịch trình ngày mai ra sao? Để còn thông báo với các bạn nào? :D

Bùi Việt Dương đã viết:
Đặc điểm nhận dạng :
Hội phó: thích tán gái :))
Không biết nên công nhận hay nên phản bác ý kiến này của bạn Dương nữa bởi vì hội phó thì nói đúng rồi nhưng mà tưởng là hội trưởng cũng giống hội phó chứ?

Ngày mai lớp tớ có 2 tiết thôi, nếu bạn nào có tinh thần thì có thể đi với tớ từ tiết 2 ( mới vào năm các thầy cô ko đếm sĩ số đâu ^^).

Có bạn xinh xinh nào( mừ bạn nào trong topic này cũng xinh hết ) đi đá lẻ với tớ không nhỉ ^^?( girl Only^^)

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Ngày mai lớp tớ có 2 tiết thôi, nếu bạn nào có tinh thần thì có thể đi với tớ từ tiết 2 ( mới vào năm các thầy cô ko đếm sĩ số đâu ^^).

Có bạn xinh xinh nào( mừ bạn nào trong topic này cũng xinh hết ) đi đá lẻ với tớ không nhỉ ^^?( girl Only^^)
Bạn này lạ thật! Ai lại xui girl trốn học đi chơi riêng với mình thế chứ? Ngày mai lớp cậu tan sớm thì chịu khó chờ mọi người 1 tiết! Đâu có lâu lắm đâu chứ nhỉ?

bạn Hưng mà bảo kê là bạn Hà đi với bạn Hưng luôn :)) :))
tuần trước L2 mới T2 cùng đc nghỉ T3 mà :">

Bùi Việt Dương đã viết:
Đặc điểm nhận dạng :
Hội phó: thích tán gái
Hội trưởng mới là bạn nào vậy?:D
Nguyễn Lê Hưng đã viết:

Bạn này có ý đồ nt thì vào hội độc thân là gì?Lập "Anti độc thân club"luôn thì hợp lí hơn

Ới...bạn Hưng ời...Có tớ nè! :D Bạn Hưng khao tớ nhá! :D
Có tớ với bạn Hà nhận lời bạn Hưng rồi! Há há....( Tạm thời ) Tha cho bạn Liệt! khà khà!
Thế mai hết tiết 3 tập trung ở đâu đây? Báo cho mọi người còn biết! :D
(Mình học cùng lớp với hội trưởng, hội phó rồi! keke...không phải lo! :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên