~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế bạn Liệt đèo tớ về nhà nhá! :D Yên tâm đi, xe bạn chỉ bị xịt lốp thôi, bơm lại là được ngay! :)) Bạn My có muốn về luôn thì kẹp 3 nhá! :))
@ Bạn Cường : Liệt thì sao hả ấy? Liệt nhưng vẫn phong độ là được! :)) ( Hối hận vì nói câu này! ) :D
@ bạn Phương Nga: Oài...Tui học kém lắm!Cả hè lại chẳng học hành gì! Tình hình này chắc vào top 10 kém nhất lớp! T___T

Ah, lâu lắm ko vào HAO, ko ngờ khóa 0609 cũng có hội những người độc thân :D hồi xưa 0407 cũng có hội cô đơn, hội này còn đi off rất hoành tráng rùi nhưng đã bị mod lock :( hic hic, hay 2 hội họp mặt thành viên gộp vào thành 1 đi , oki các em ;;)

Đỗ Thu Hương đã viết:
Ah, lâu lắm ko vào HAO, ko ngờ khóa 0609 cũng có hội những người độc thân :D hồi xưa 0407 cũng có hội cô đơn, hội này còn đi off rất hoành tráng rùi nhưng đã bị mod lock :( hic hic, hay 2 hội họp mặt thành viên gộp vào thành 1 đi , oki các em ;;)
Hội này cũng chuẩn bị mod lock
Nhưng có lẽ lock khi nào hội giải tán ^^ (vì các mem trong hội kết nhau wa^^)

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Ôi có mấy hôm tớ ko online là các bạn quên tớ hết rồi, buồn quá cơ!
Ừhm, công nhận, chắc kiểu này phải tự đào thải mình mất thôi :(( :(( :((
Về với hội Trăm năm cô đơn, hic hic, bibi hội trưởng hội phó, cho em nộp đơn ra khỏi hội :(( :(( :(( :((

Đinh Phương Nga đã viết:
thiệt ah';;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) hiền soi từ khi nào thía'/:) /:) /:) /:) /:) /:) :)):)):)):))

:| tớ cóa soi đâu :D bạn Cường thì đẹp zai nổi tiếng ồi :D hông pít huh :eek: :eek: ;;) :D :D
bạn Cường nì nà bạn nớp 11 CE nhá :D :D :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình chính thức rút khỏi hội, lí do gì thì mọi người ko cần biết(cứ yên tâm là ko phải có bạn gái, chỉ là để tự do thôi) nhưng thứ 4 vẫn sẽ đi off buổi cuối với mọi người.:))

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Mình chính thức rút khỏi hội, lí do gì thì mọi người ko cần biết(cứ yên tâm là ko phải có bạn gái, chỉ là để tự do thôi) nhưng thứ 4 vẫn sẽ đi off buổi cuối với mọi người.:))
hưc hức , cứ dần dần tan đàn xẻ nghé thế này buồn quá. mình với vào hội chưa đc bao lâu, cũng chưa bít hết mặt các thành viên. nếu hội có giải tán thi các thành viên còn gặp mặt nhau nữa không:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( . hình như lớp pháp 1 của mình riêng ở tầng 3, như vậy là cơ hội gặp các bạn ít lắm. huhuuhhuhuhuh, làm thế nào bi h :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((hức hức

Chỉnh sửa lần cuối:
mới có 1 buổi off mà đã chạy mất dép rồi :| hội trưởng hội phó bay hết thì hội còn ra cái gì nữa :| (ra thùng rác của HAO nhé:)) ) BỨC XÚC :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Có lẽ chuyện rút khỏi hội hay giải tán hội thì cứ phải để sau buổi off thứ 4 rồi hẵng xét, nếu vui thì tiếp, nếu chán thì giải tán, các bạn đồng ý nhé??

Quyết định rùi , nếu hội giải tán thì del topic để đỡ nhìn lại 1 quá khứ đau thương , 1 kỷ niệm bùn...và mấy spamer mất đi 1 cơ số bài làm nhẹ sever forum^^
Ai đồng ý hông^^?

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Ôi có mấy hôm tớ ko online là các bạn quên tớ hết rồi, buồn quá cơ!

Hoa ơi, làm sao tớ quên được bạn, chỉ là mấy hôm không gặp bạn xúc động quá ko post được nên bài thôi bạn à^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồng ý với điều kiện hội giải tán. Nếu thứ 4 mà off vui và các mem ủng hộ tớ xin tiếp tục được làm hội trưởng (kick thằng Hiền ngu ra :)) )

Dương làm hội trưởng thì vô đối, ok, kich thằng hiền ra, thằng hiền chỉ giỏi nói, làm thì chẳng bao giờ.
Cứ quyết đinh thế đi, thứ 4 đi off xem thế nào đã rồi hẵng quyết định có giải tán hay ko.

thie thì thống nhất T4 off nhỉ :x :x thích lắm :x chưa gặp mọi ng` bao h :x trừ mem T2 nhá b-)

Bạn Hà thì còn xem xét thế nào, xem có hại cho tổ chức ko đã, ko bạn này mà đi thì T_T :D

Bùi Việt Dương đã viết:
Bạn Hà thì còn xem xét thế nào, xem có hại cho tổ chức ko đã, ko bạn này mà đi thì T_T :D
>:p ghét chồng ồi nhá :)) :p :p

Sặc, cô kia ăn nói cho cẩn thận. Cô nói thế này làm sao ngày sau tôi có ng yêu được T_T

thứ tư lại đi off ah:eek: hay thế :)) có phải mang tiền ko??;;) bạn DÊ khao tớ nhá;;) mai đèo tớ về nhá;;) lớp thầy STRICT ý:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên