~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình mà còn là hội trưởng thì mình kick thằng mid này từ lâu rồi. Mỗi tội bây giờ mình là lính của nó (ít ra là trên forum T_T)
Mod tán gái ghê thật T_T

Các ấy đi off hả???Cho tớ đi với :D

:eek: Ơ,tiền nong là thế nào hả ấy???Ấy ko bik tớ thuộc người nghèo thành phố ah`???:))
Chính vì nghèo nên tớ mới là hội viên hội mình chứ :))!

;;) tớ tớ mới chả ấy ấy :>
bạn Cường nói j` bạn Hà đấy :-? bạn Hà mai za thực hành xung kích luôn đấy :> ;;) :))
ai ăn thì trả , ko thì share , sao cứ đòi trả thie /:)

Thế hả???Chả thấy bạn Hà đi TNXK bao h nhỉ???:>
Chắc sáng nay cũng bùng lun buổi tập đúng ko???:))
Mai ra thực hành TNXK nhìn đội trưởng khối chiều là thằng Dũng Jay lớp tớ là nhìn thấy tớ luôn đấy ;;)!
Thế bao h hội mình đi đú đởn đây :))!

À anh zai ơi, tnxk sáng nay có đi làm mấy trò ngu học ở sân trường ko anh? Đã dc đi chấm thi đua chưa anh? Em ngại dậy sớm lắm, nên nghỉ tạm 1 bữa:D

:)) :)) bạn Hà toàn bùng tập thôi bạn Cường ạ :)) :)) ai lại 6h sáng mt nóa chưa mọc mà đã xách giày xách dép đi tập :> chỉ khổ cái thân thôi :))
thứ tư nhỉ ;;) mọi người nhỉ ;;) :*

Hoàng Diệu Anh đã viết:
ặc ....Yên tâm, bạn Dê cứ đi đi cho vui! :D Tớ sẽ bàn với bạn HÀ để tha bổng cho Dê :)) Mà bạn Dê chưa cóa bạn gái đâu! :D Đừng có rút khỏi hội nghen! MÀ nếu có bạn gái thật thì nhớ chỉ cho tớ để tớ tuyên chiến với nó! :))Hehe....Rất vui được làm wen với bạn Phương Nga! Mình là mình phục mấy bạn hock Tiếng Pháp lém ! :D
thanks nhiu nha:* :* :* :* :* :* :* :* :* cậu học giỏi toán ,cũng đáng nể lắm đó nghen . chà hội độc thân thế này , tập trung đông đủ các thành viên thuộc các ngành nghề lĩnh vực nhẩy, hay hay . tớ cũng " hân hạnh lém" làm quen với cậu cậu vừa giỏi toán lại nói chuyện cũng rât vui nữa. ===>>> mong đến thứ tư để tụi mình gặp mặt nhau :)>- :)>- :)>- :)>-

Ông em Hiền vs bạn Hà được cái giống mình :>
Công nhận là các đồng chí bố trí h kém trí tuệ thật.:(
Vừa mới 6 h đã phải dạy,lại còn là chủ nhật nữa!Sáng nay mở mắt ra là luk 6h15,nghỉ luôn:))
Thứ tư là anh em mình ko đi được rồi Hiền ơi :(.Lớp trung hôm nào cũng 5 tiết:(
Bạn Hà là buổi sau ko được trốn học nữa ko là phải đi tập riêng vs những bạn nào trốn như tớ vs cả chú Hiền nữa đấy:))

Bạn Nga cấp 2 học ở đâu thế????!

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Cả 2 bạn ấy ạ ."Không có người phụ nữ xấu chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp" ( tớ thấy cậu thuộc loại biết làm đẹp :)) ^^ )

Uh` đúng roài tớ học T2 Thầy Việt lớp 7-8-9 :))
đúng là trái đất tròn *** ;;) ;;) ;;) tớ cũng học thầy việt t2, lớp 9 thôi. ở lớp thầy gọi cậu là hưng B , hay lên bảng lém ;) ;) ;) ;) tớ chỉ vào mấy tháng thôi rồi lại nghỉ, tớ ngồi bàn 1 canh cái hằng với kon linh mít ý , hỏng bít cậu có nhớ ko :)>- :)>- :)>- :)>-

Phạm Quốc Cường đã viết:
em a.????????????? ngô sắn khoai tức NGÔ SĨ LIÊN
(viết đỏ cho nó tự hào) . hixhix, anh đừng bảo là không bit trường đó ở đâu nhé, nhìu đứa bạn em láo văn toét nó bảo là trường làng. thật nháo qua , anh nhờ :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

Phạm Quốc Cường đã viết:
Ông em Hiền vs bạn Hà được cái giống mình :>
Công nhận là các đồng chí bố trí h kém trí tuệ thật.:(
Vừa mới 6 h đã phải dạy,lại còn là chủ nhật nữa!Sáng nay mở mắt ra là luk 6h15,nghỉ luôn:))
Thứ tư là anh em mình ko đi được rồi Hiền ơi :(.Lớp trung hôm nào cũng 5 tiết:(
Bạn Hà là buổi sau ko được trốn học nữa ko là phải đi tập riêng vs những bạn nào trốn như tớ vs cả chú Hiền nữa đấy:))
bạn Hà 9h15 mới tỉnh giấc :)) căn bản đầu óc nó ko có ý thức :))
hix hix , nghỉ tiết 4 đi các đchi' CE :* nghi? khoảng nửa tiết thôi :x

Đinh Phương Nga đã viết:
đúng là trái đất tròn *** ;;) ;;) ;;) tớ cũng học thầy việt t2, lớp 9 thôi. ở lớp thầy gọi cậu là hưng B , hay lên bảng lém ;) ;) ;) ;) tớ chỉ vào mấy tháng thôi rồi lại nghỉ, tớ ngồi bàn 1 canh cái hằng với kon linh mít ý , hỏng bít cậu có nhớ ko :)>- :)>- :)>- :)>-
hưng B là bò non :))
mà cũng mong thứ 4 gặp lại bạn Phương nga đáng iu :x

Phạm Quốc Cường đã viết:

bạn Cường đẹp trai cực í :> :D :D há há :x :x nhể bạn Cường nhể, :D :> :> :> :D
Oác :eek: muh bạn muh độc thân á :eek: :eek::D :D bạn ý lại vui tính ồi :)) :))

Phạm Thu Hiền đã viết:
bạn Cường đẹp trai cực í :> :D :D há há :x :x nhể bạn Cường nhể, :D :> :> :> :D
Oác :eek: muh bạn muh độc thân á :eek: :eek::D :D bạn ý lại vui tính ồi :)) :))
thiệt ah';;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) hiền soi từ khi nào thía'/:) /:) /:) /:) /:) /:) :)):)):)):))

Đinh Phương Nga đã viết:
em a.????????????? ngô sắn khoai tức NGÔ SĨ LIÊN
(viết đỏ cho nó tự hào) . hixhix, anh đừng bảo là không bit trường đó ở đâu nhé, nhìu đứa bạn em láo văn toét nó bảo là trường làng. thật nháo qua , anh nhờ :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

:)), lớp mình có 2 đứa học NSL, 1 thằng phát biểu lí nhí, 1 thằng phát biểu như hát rap :)), đến cô giáo văn cũng phải cười :)). Đúng là Ngô Sắn Khoai :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên