~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Kiên Cường đã viết:
mày phải đi dê ạ, ts mày, cả hội kéo mày đi đấy.:)):)):)):)):)):)):))(đừng ngại Hà dê ạ):)):)):)):)):)):))(ai cũng hiểu mày, ko sợ bị tai tiếng đâu):)):)):)):))
Tớ ủng hộ bạn Cường! Hội trưởng đi đi mà! Năn nỉ hội trưởng, không có hội trưởng thì ........... biết lấy ai chi bây giờ? :)) :)) :)) :))

Hình như box mình bây h có dịch vụ mai mối,ai độc thân vào đây thì sẽ tìm được đôi đúng ko???:))
Hội trưởng là đồng chí nào thế???Hình như hội phó cùng tên với mình :
Tớ cũng độc thân đây:(!

Phạm Quốc Cường đã viết:
Hình như box mình bây h có dịch vụ mai mối,ai độc thân vào đây thì sẽ tìm được đôi đúng ko???:))
Hội trưởng là đồng chí nào thế???Hình như hội phó cùng tên với mình :
Tớ cũng độc thân đây:(!
Bạn này nhầm rồi! Đây là hội độc thân chứ không phải hội mai mối! Hội trưởng tên là Dương là thành viên của T2 (tự hào lắm đây). Còn vấn đề bạn có độc thân hay không thì........không có ai chứng minh được:))

Ờ,bạn cứ sang lớp 11 CE mà hỏi nhé:))!(ko đỡ được từ 'bạn' :)))

Phạm Quốc Cường đã viết:
Ờ,bạn cứ sang lớp 11 CE mà hỏi nhé:))!(ko đỡ được từ 'bạn' :)))
Tội nghiệp nhỉ? Thôi cứ gọi là bạn cho nó thân thiết nhá!

Ưh`,bạn nghe được đấy :)).Thế bạn Link cũng độc thân ah`???:D

Dĩ nhiên là như thế rồi! Mà sao lai cứ đổi ảnh hoài vậy?

Tạo mấy cái kia xấu quá sợ chả ai để ý ;;)!!!
Đề nghị bạn Link poz ảnh lên xem nèo :>

ặc ....Yên tâm, bạn Dê cứ đi đi cho vui! :D Tớ sẽ bàn với bạn HÀ để tha bổng cho Dê :)) Mà bạn Dê chưa cóa bạn gái đâu! :D Đừng có rút khỏi hội nghen! MÀ nếu có bạn gái thật thì nhớ chỉ cho tớ để tớ tuyên chiến với nó! :))Hehe....Rất vui được làm wen với bạn Phương Nga! Mình là mình phục mấy bạn hock Tiếng Pháp lém ! :D

@ Diệu Anh: hehe, tớ thì tớ lại phục mấy bạn học bên chuyên Tự nhiên lắm. Lại còn là bạn gái nữa chứ ^^, càng phục !!! :D:D Nhưng mà Diệu Anh ơi, tụi mình học chiều thì sao đi off được bây h ??? Ko biết hết tiết 3 là mấy h nhỉ ?? ( đi cho bít mặt bạn hội trưởng hội phó ^^ :D)

Đinh Phương Nga đã viết:
có hai bạn nga nha' : vi thanh nga và đinh fương nga đó^_____^
hưng nói ban nga nào;;) ;;) ;;) ,hixhix, tớ xấu xí lắm, thấp lùn` lém, làm sao không gia nhập hội độc thân được . :-s :-s :-s :-s
a` ma hưng có học thêm ở chỗ thầy nào là thầy việt không ????? khoảng lớp 9???????:-? :-? :-? :-? :-?
Cả 2 bạn ấy ạ ."Không có người phụ nữ xấu chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp" ( tớ thấy cậu thuộc loại biết làm đẹp :)) ^^ )

Uh` đúng roài tớ học T2 Thầy Việt lớp 7-8-9 :))

Thằng ôn Hưng này nhỏ con mà tán gái như ranh, giỏi thật, còn hơn cả tao:)):)):)):)):))
Hưng cứ tán gái thế này thì sớm muộn cũng ra khỏi hội độc thân thôi.Hội phó warn 50% mod Hưng nhé(anh đừng warn em ở HAO nhé):)):)):)):)):)):)):)):))

thg` Cường này mày nhờ ai đánh giá tốt cho thế hả?Tức ghê
@cả hội:lần họp tới là vào lúc nào cho tớ đi với.thg` Cường bảo có 2 bạn xinh lém!!!!!!!!!

@Tâm:Tao có nhờ ai đánh dấu đâu, ts , tao viết bài ở trong box nối vòng tay lớn hay quá mà:)):)):)).Từ hồi tao viết có 30 bài đã được đánh dấu bài hay rồi, tội nghiệp chú, 444 bài(tính đến thời điểm này) mà ko có 1 bài chất lượng, super spam có khác:)):)):)):)):)):)).Mà tao bảo có 2 bạn xinh bao giờ nhỉ, nếu muốn thì mày cứ đi thôi.

Hớ hớ hớ, 444, số đẹp quá đê, screen shot lại thui!
Thế thứ 4 off tiếp à? Mất công sáng nay mình bỏ tập xung kít đê, chả có mống nào đến cả:(:((

Bạn nào xinh thế?
Đừng gây shock cho các bạn ko có điều kiện lên buổi chiều chứ
À mà bạn xinh là nam hay nữ hay gay hay les? Có còn độc thân ko?

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
mày phải đi dê ạ, ts mày, cả hội kéo mày đi đấy.:)):)):)):)):)):)):))(đừng ngại Hà dê ạ):)):)):)):)):)):))(ai cũng hiểu mày, ko sợ bị tai tiếng đâu):)):)):)):))
Bạn Hà là bạn nào thía ;;), sao ông cựu hội trưởng nè toàn có .........dây mơ rễ má với mấy bạn có chữ H thế nhỉ??????

sao lại nói thế hả Châu, thằng Dê nó từng dây vào ai có chữ H rồi???

Bạn Hưng kưa gái ghê quá! T__T Chỉ giỏi nịnh nọt! T_T Cẩn thận không có đi đeem lắm có ngày gặp ma đấy! ( như bạn Liệt ý! :)) )

Hoàng Diệu Anh đã viết:
Bạn Hưng kưa gái ghê quá! T__T Chỉ giỏi nịnh nọt! T_T Cẩn thận không có đi đeem lắm có ngày gặp ma đấy! ( như bạn Liệt ý! :)) )

hi` Mình có bít kua cẩm gì đâu ^^, chỉ nói mấy nhời thật lòng thôi, hix tại nói thật quen rùi bạn ạ không sửa được ^^.
Nếu bạn bảo nhời mình nói là " bạn diệu anh rất cute " là không đúng sự thật thì cũng chịu vậy ^^.:-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên