~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Thị Thùy Linh đã viết:
Thế bây giờ hội trưởng là ai mà hội phó là ai? Mà bạn Nga xin ai để được vào hội thế? Bạn nào mà dễ tính quá vậy nè?
xin lỗi linh nhé. lỗi tại tớ đấy, tớ cũng chả biết tớ đã là thành viên của hội chưa, tớ nghĩ là chỉ cần post bài lên đây là xem như thành viên rồi, thế bây h fải xin fép ai, như thế nào:-/ nếu chưa đựoc nhận vào chính thức thì không đc đi off a` :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

----------

ai la hội phó ai là hội trưởng thì cũng cho mình sozy nha', bi h đăng ký có đc ko:(:(:(:(:(:(:-s :-s :-s :-s :-s :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
@Đinh Phương Nga và Mai Linh:Các bạn được chính thức nhận vào hội.
Thứ 4 tuần sau đi off tiếp, hẹn nhau lúc 3h35' tại sảnh,okie.đi ăn ở bobochacha, tiền share,vui là chính.

Đến thứ 4 thằng Cường đừng lôi tao đi đấy! Tao bây giờ ko hội hè nữa đâu T_T

@Dê:đi đi, hotboy T2, bạn Dương Minh Châu chả bảo có 2 bạn tia thấy mày nên vào hội luôn còn gì:)):)):)):)):)).
@All:Các bạn có đồng ý cho Dê đi ko nhỉ, nó ko đi thì cả hội lôi kéo nó nhé.:)):))

Ko đi được T_T
À mà bạn của Ms.Châu cưa được anh Tiệp lớp mình chứ có phải tao đâu :))

Hix thứ 4 mọi người nhớ đi of để giải tán hội độc thân.
Tớ thấy các bạn Nga , Châu, Linh , Hoa , Diệu Anh ....(thiếu bạn nào ko nhỉ ^^?) không nhất thiết phải vào hội độc thân vì bạn nào cũng xinh cả ( soi từng bạn rồi ^^) .Độc thân phí của giời .^^
Vậy nha thứ 4 of mấy bạn nhỉ ^^?

@Lê Hưng:Chú làm mod thì làm mod nhưng mà chưa ai muốn giải tán hội độc thân đâu, ai ra thì ra nhưng mà vẫn có nhiều người hào hứng lắm, chú mà lock topic thì đừng bảo anh ác, ko nể tình đồng hương cũ.Các bạn đều ko muốn giải tán hội đúng ko nhỉ, ai đồng ý vỗ tay cái nào=D> =D> =D> =D> :)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc..Bạn Hưng soi tớ rồi á? Có nhầm người không đấy? Tớ mà xinh á?? Choáng!
Kiểm tra lại thông tin nhé! :D Không lại làm tớ mừng hụt! Há há :))
( Bạn mà khen bậy là ăn ...song phi đấy! :D Hôm trước có bạn lớp Lý nhìn thấy tớ song phi thằng Bình..... sợ quá chạy mất dép! :)) Hỏng hết cả hình tượng ! :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Diệu Anh đã viết:
Ặc..Bạn Hưng soi tớ rồi á? Có nhầm người không đấy? Tớ mà xinh á?? Choáng!
Kiểm tra lại thông tin nhé! :D Không lại làm tớ mừng hụt! Há há :))
( Bạn mà khen bậy là ăn ...song phi đấy! :D Hôm trước có bạn lớp Lý nhìn thấy tớ song phi thằng Bình..... sợ quá chạy mất dép! :)) Hỏng hết cả hình tượng ! :D)

Tớ thấy bạn DA nhìn cũng dễ thương mà =D>
Song phi cũng tốt , nếu chịu đau chút cho bạn luyện võ thì mình cũng cam lòng :))
À bạn song phi thằng bình là phải rùi, đấy gọi là cá tính chứ ko phải là mất hình tượng .
Cố lên^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Việt Dương đã viết:
Ko đi được T_T
À mà bạn của Ms.Châu cưa được anh Tiệp lớp mình chứ có phải tao đâu :))
Này, ông Dê, có cần phải nói cả họ cả tên người ta ra hết thế không, mất cả bí mật, ức chế.
Mọi người, thứ 4 off quyết lôi cho bằng được tên này đi, ko cho hắn trốn, dạo này thấy hắn có vẻ ít sôi nổi quá!!!!!

----------

À mà bạn hưng là bạn nào, hôm trước ngồi trốn ửo đâu mà kỹ thế, soi được người khác mà ko cho người khác soi lại :)) :))

Hôm đấy thằng Hưng ko đi, trốn.Thế mà đến trường cũng soi được bạn nào ra bạn nào,xem ra mắt của mod khác mắt thường:)):)):)):)).Thằng này nhỏ con mà mắt đúng là ko nhỏ.:)):)):))
@Châu:2 bạn hôm qua lên toán 2 là bạn nào???

Bạn Hưng này được! :)) Tớ cho bạn Hưng vào tầm ngắm! Thứ 2 kiểu gì cũng phải soi mới được! :))

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
@Lê Hưng:Chú làm mod thì làm mod nhưng mà chưa ai muốn giải tán hội độc thân đâu, ai ra thì ra nhưng mà vẫn có nhiều người hào hứng lắm, chú mà lock topic thì đừng bảo anh ác, ko nể tình đồng hương cũ.Các bạn đều ko muốn giải tán hội đúng ko nhỉ, ai đồng ý vỗ tay cái nào=D> =D> =D> =D> :)):)):)):))
co' em co' em !!!!!! mọi người dù có lập cả 1 fanclub thì cũng tham gia đầy đủ hội độc thân nhé :X:X:X:X:X

Thứ 4 tuần sau đi off tiếp, hẹn nhau lúc 3h35' tại sảnh,okie.đi ăn ở bobochacha, tiền share,vui là chính.
hi`hi`, gọi tui là fương nga là được rồi, thường thi bọn nó gọi tui là nga bíu.chớ gọi cả tên họ ra, nhỡ anh nào lại thấy tên j mà toàn đinh với búa, sợ chạy mất dép , lúc đấy 10 cái đầu hội fó cũng ko đủ đâu nha' b-) b-) b-) b-) b-) b-)

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Hix thứ 4 mọi người nhớ đi of để giải tán hội độc thân.
Tớ thấy các bạn Nga , Châu, Linh , Hoa , Diệu Anh ....(thiếu bạn nào ko nhỉ ^^?) không nhất thiết phải vào hội độc thân vì bạn nào cũng xinh cả ( soi từng bạn rồi ^^) .Độc thân phí của giời .^^
Vậy nha thứ 4 of mấy bạn nhỉ ^^?
có hai bạn nga nha' : vi thanh nga và đinh fương nga đó^_____^
hưng nói ban nga nào;;) ;;) ;;) ,hixhix, tớ xấu xí lắm, thấp lùn` lém, làm sao không gia nhập hội độc thân được . :-s :-s :-s :-s
a` ma hưng có học thêm ở chỗ thầy nào là thầy việt không ????? khoảng lớp 9???????:-? :-? :-? :-? :-?

----------

Hoàng Diệu Anh đã viết:
Bạn Hưng này được! :)) Tớ cho bạn Hưng vào tầm ngắm! Thứ 2 kiểu gì cũng phải soi mới được! :))
^__________________________^ hheheh, diệu anh vui tính quá :* :* :* ;) ;) ;)

He he hội phó quyết định off thiệt hả? Vậy buổi off hôm đấy có bao nhiêu thành viên đây?

Tính sơ sơ ra thì là thế này:
1,Bùi Việt Dương
2,Nguyễn Kiên Cường
3,Nguyễn Lê Hưng
4,Trần Thị Thùy Linh
5,Vũ Thị Ngọc Hà
6,Dương Minh Châu
7,Đặng Hữu Đạt
8,Vi Thanh Nga
9,Đinh Phương Nga
10,Hoàng Diệu Anh
11,Nguyễn PHương Tú(Tú có rủ được chị em nhà minty đi được thì bảo tớ).
12,Bùi Mai Linh

PS:còn ai nữa thì bảo tớ, tớ thêm.

mày phải đi dê ạ, ts mày, cả hội kéo mày đi đấy.:)):)):)):)):)):)):))(đừng ngại Hà dê ạ):)):)):)):)):)):))(ai cũng hiểu mày, ko sợ bị tai tiếng đâu):)):)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên