~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Ai độc thân đích thực thì hẵng vào hội này nhé(như tớ nè) còn ko thì .......
PS:bạn việt dương hotboy toán 2 làm hội trưởng(hotboy đẹp trai vô đối , có nhiều đuôi nhưng kén nên vẫn độc thân).:)):))
chao` kien cuong`****** to' xin gioi thieu la to dang rat ra t doc than 8-} 8-} 8-} :D:D:D:D:D:D:D

đuôi con thạch sùng...ba con thạch sùng con đùa nhau cắn nhau đứt đuôi...:)) (ý tui là ko biết đuôi có vững chắc ko hay lại rời ra ngay...:p)

uh chào cậu, 222, độc thân là đủ rồi sao phải thêm từ rất rất làm gì:)):)):))
Mà sau chữ kiên cường thì mấy cái dấu sao là gì đây?KO hiểu nổi?
Đánh tiếng việt đi Nga ơi

----------

Đinh Phương Nga đã viết:
chao` kien cuong`****** to' xin gioi thieu la to dang rat ra t doc than 8-} 8-} 8-} :D:D:D:D:D:D:D
Nga ơi đánh tiếng Việt đi @-)
mà với tư cách là hội-viên-ko-hơn-ko-kém, vô cùng warmly welcome...mà đã vào là fải năng động vào nhá >:) chứ đừng như tớ [-x ...nói trong nì thì to mà ra ngoài thì...:p:-$

Oài oài, Nga bíu phá đám nhé !!!! Ở đâu ra nhìu đuôi ??? Mọi người đừng có nghe nói linh tinh ! Tớ có làm ai lung lạc đâu cơ chứ! Chết thật rồi, hix hix, cậu lại nghe bạn Hằng kể linh tinh rồi !!!!

À, bạn Vi Thanh Nga, hôm trước gửi thư cho bạn trong HAO hỏi sao bạn trong này nói nhiều mà ra ngoài nói ít thế, bạn ko trả lời, hôm nay trả lời thử xem nào.:)):))
Đêm khuya thế này chẳng có ai online, hội độc thân giờ này ai còn thức thì vào post bài để lại cái YM cái nhỉ, ra ngoài YM nói chuyện cho vui, YM tớ ở chữ kí.

Chỉnh sửa lần cuối:
Úi giời ơi, bạn Hà ới ời! Tớ với bạn Hà còn chưa thỏa thuận xong cơ mà!Thế là không tốt đâu! :)) Đâu là vợ, đâu là bồ thế?
Nhân vật chính đâu rồi? Ra giải quyết đi chứ! :))

À, bạn Vi Thanh Nga, hôm trước gửi thư cho bạn trong HAO hỏi sao bạn trong này nói nhiều mà ra ngoài nói ít thế, bạn ko trả lời, hôm nay trả lời thử xem nào.:)):))
Đêm khuya thế này chẳng có ai online, hội độc thân giờ này ai còn thức thì vào post bài để lại cái YM cái nhỉ, ra ngoài YM nói chuyện cho vui, YM tớ ở chữ kí.
ô thế phải trả lời à??:eek::eek::eek: :"> trả lời bạn nè: đó là do mình chẳng biết cái gì hết trơn, hài hước kém, thấp cổ bé họng, ko đọ đc với các bạn :-s

----------

cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam
độc lập tự do hạnh fúc
BẢN MONG ĐƯƠCH THỨ THA
KÍNH GỬI HỘI ĐỒNG ĐỘC THÂN
em tên là đinh phương nga. hôm nay e viết bản kiểm điểm , mong đc thứ tha vì tội chuyên gia viết không dấu. mong mọi ng` bỏ qua cho .tuy đây không fải lần đầu nhưng em vẫn muốn hứa hẹn lần sau không tái phạm nữa.chúc mọi người có mọt giấc ngủ an lành AMEN!!!!!!!!

Ke ke ke, hội phó danh dự tranh thủ vào rừng đốn củi kìa, xấu hổ quá, định bỏ anh em mà đi à?
Bạn Vi Nga thì ít nói lắm rồi, lúc mới lên HAO+lúc cầm cái bãi rác của lớp mới bít bạn í nói cũng nhiều chả kém ai.

mình nói thế này là còn ít đấy :) chưa đạt đến trình độ bắn tiểu liên đâu...:)

hi`hi`!!!! mọi người ơi, em có 1 ý kiến. hôm qua sau hồi suy nghĩ, em thây tất cả các bạn tham gia hội độc thân này , tuynói là độc thân nhưng đều rất xinh và cute nữa( vẫn trừ em:(). tất nhiên em vẫn rất mong hội duy trì thật lâu thật lâu vì em thấy hội rất vui :)X:X:X:X), nhưng vẫn chúc cho các thành viên trong hội sớm tìm đựoc " ng` ấy" nhờ vào cái " xấu"( đấy là các bạn ý tự nhận nha' chứ em chat thấy ai xấu cả) riêng của mình nha'........... kể khi tất cả thành viên trong hội đều đấ có fan club, thì cũng đưnừg tuyên bố giải hội nhá!!!!!! iu mọi người :):):):)

Đinh Phương Nga đã viết:
hi`hi`!!!! mọi người ơi, em có 1 ý kiến. hôm qua sau hồi suy nghĩ, em thây tất cả các bạn tham gia hội độc thân này , tuynói là độc thân nhưng đều rất xinh và cute nữa( vẫn trừ em:(). tất nhiên em vẫn rất mong hội duy trì thật lâu thật lâu vì em thấy hội rất vui :)X:X:X:X), nhưng vẫn chúc cho các thành viên trong hội sớm tìm đựoc " ng` ấy" nhờ vào cái " xấu"( đấy là các bạn ý tự nhận nha' chứ em chat thấy ai xấu cả) riêng của mình nha'........... kể khi tất cả thành viên trong hội đều đấ có fan club, thì cũng đưnừg tuyên bố giải hội nhá!!!!!! iu mọi người :):):):)
hoan hô ý kiến của bạn Nga quá đúng, và sau đây là ý kiến của 1 Nga nữa:p
hội vẫn giữ nguyên...nạp nhiều thành viên...ít ra sau này chúng ta có thể nói với con cái mình rằng cha/mẹ đã từng ở hội độc thân :))

Hơ hơ! Mấy hôm không lên mạng nên chả biết chuyện gì đã xảy ra hết à? Ơ thế bạn Phương Nga đã được là thành viên của hội rồi à?

cứ vào đây và xin 1 câu là xong tuốt :D dễ tính tí đi :D (cơ mà mình đang lấn át quyền quyết định của hội trưởng hội phó:p)

Thế bây giờ hội trưởng là ai mà hội phó là ai? Mà bạn Nga xin ai để được vào hội thế? Bạn nào mà dễ tính quá vậy nè?

tớ nói một câu rồi bon chen vào luôn :)) ko cần đợi sự cho phép của ai :)) đến hôm đi off tham gia là nghiễm nhiên trở thành mem của hội :)) duyên chưa :>
hội trưởng nếu đc vẫn là bạn Dương, hội phó là nguyễn kiên cường...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ? Hội đi off hôm nào nữa mà tớ không biết nhỉ chẳng thấy hội trưởng nói năng gì hết cả? Mà tưởng nhường chức hội trưởng cho bạn Hiền rồi cơ mà?

h ai là hội trưởng cũng chẳng biết nữa 8-} chỉ biết mình là hội viên :))
hình như thứ 4 tuần sau đi off tiếp :)
mà số bài viết của mình trong trang này có vẻ...í ẹ...nói nhiều quá...

Chỉnh sửa lần cuối:
@ bạn Kiên Cường: tớ rất chi là rất chi độc thân ! Ko cho tớ vào hội thì phí. Mà bạn Vi Nga cũng bảo là xin vào là được mà, Nga nhỉ ? :d
Dù tớ chưa tham gia cái gì của hội nhg mà nói lại vấn đề họp mem được ko ??? Lúc nào + địa điểm ??????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên