~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ ko làm đâu :D thanx :D tớ đang nói hộ con Hạnh :D phả dến 1 tháng rồi mà acc của nó chưa đc kik hoạt :D sorry nếu động chạm :D

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Hội phó quyết định này(chính thức đấy):Hội sẽ ko giải tán, hội phó sẽ ko từ chức, cả hội trưởng dê cũng thế, để cho công bằng, chúng ta vẫn sẽ đi off, tiền nong ko quan trọng , vui là chính nhưng mà tốt nhất là share để ko ai phải áy náy mà cũng ko ai phải khóc khi rút ví tiền ra trả 1 mình hơn nữa, điều khoản này ra đời sẽ giúp hội phát triển lâu bền hơn.Quyết định thế này:Sáng chủ nhật hoặc chiều thứ 4 chúng ta sẽ đi off.Các mems của hội bravo đi nào.1 tràng pháo tay thật lớn nào=D> =D> =D> =D> =D>
Vỗ tay, vỗ tay, quyết định sáng suốt, thế mới đúng bản chất hội trưởng chứ, mà này, bạn ......... hội phó mà xinh dã man là bạn nào thế????:-/

ơ hơ, tớ ko mún làm mất hứng của các ấy nhưng mà...*len lén zơ tay fát biểu* mình xin zút khỏi nhóm ^^' đừng đổ cho em đào ngũ mà tội nghịp :p have fun, babe ;)

phản động à ;;) ai cho za :> za phải đóng lệ phí za đấy :))

lệ phí za??? bộ kíp trước tôi zựt mất người iu đồng chí hay sao mà nỡ chơi nhau đau thế :'( ko cho za nhưng mình chán jòi. hôm trước đi off cuối cùng cũng chỉ có...bạn Phương Tú với bạn...My nào đó ngồi bàn việc công với thằng Liệt, đồng chí lào zám bon chen đâu, mà muốn chen cũng chả bik chen zì vì ko quen. 1 bạn Anh 2 lớp tớ trên HAO zơ tay fát biểu như điên nhưng trc mặt các ấy...ỏn à ỏn ẻn ko nói đc câu nào vì các ấy...bận đủ thứ. hội kỉu zề mà nhạt thế o_O lớp fó A2 đang manh nha định za nhập hội nhưng mà tớ ko chịu đâu, zữ nó làm của riêng còn hơn đưa nó vào hang hùm của bọn độc thân.

Đoàn Tử Chí Hiền đã viết:
Nghỉ đê nghỉ đê, mệt người quá!
Bạn Hưng lock topic lại đê! Mất toi khoảng 50 bài, tiếc đứt ruột:(:)((
Close topic ko mất bài đầu ko phải lo ^^.

Nói chung là thứ 4 of tính tiếp, hix topic biến thành hồ câu rồi , lock tạm nhé thứ 4 ai còn độc thân thì bảo mình để mình mở ra ^^( đảm bảo sau thứ 4 hết người độc thân )

thư tư off đi , nhất định lần này bạn Hà ngoan ngoãn sẽ đi >:)
bạn Linh A2 b-) ko đc lôi kéo ng` hiền lành đâu b-) HUM NÀO off ngồi với tớ :>

ra khỏi hội jòi còn off on zề nữa. bao zờ kiếm đc bang khác mình vào ^^, còn bi zờ thoải mái với hiện tại là ko bị zàng buộc bởi...nhóm hội hay là..."a bờ cờ" zì :p mình độc thân đúng nghĩa.

Phạm Thuỳ Linh đã viết:
lệ phí za??? bộ kíp trước tôi zựt mất người iu đồng chí hay sao mà nỡ chơi nhau đau thế :'( ko cho za nhưng mình chán jòi. hôm trước đi off cuối cùng cũng chỉ có...bạn Phương Tú với bạn...My nào đó ngồi bàn việc công với thằng Liệt, đồng chí lào zám bon chen đâu, mà muốn chen cũng chả bik chen zì vì ko quen. 1 bạn Anh 2 lớp tớ trên HAO zơ tay fát biểu như điên nhưng trc mặt các ấy...ỏn à ỏn ẻn ko nói đc câu nào vì các ấy...bận đủ thứ. hội kỉu zề mà nhạt thế o_O lớp fó A2 đang manh nha định za nhập hội nhưng mà tớ ko chịu đâu, zữ nó làm của riêng còn hơn đưa nó vào hang hùm của bọn độc thân.

Ồi bạn Linh ơi, trong buổi off hôm đấy tớ có quen mấy bạn đâu, mà chả có bạn nào nói chuyện nhiều cả. Nói chuyện là quyền lợi của mỗi người, ai ko dám nói thì ....ngồi nghe :D. Hôm đấy mọi người chưa quen nhau chả biết nói gì T__T, hội nhạt là phải. Muốn mọi người góp vui cũng ko được (buồn)

Cầu cho thứ 4 vẫn chưa có giáo viên trung:D
Như thế này có phải là phản động ko nhỉ?

@Châu:tớ có bạn gái xinh đâu mà ấy hỏi:)):)).
@Thắng:Ra YM đi cu.
@Phạm Linh:Ra khỏi hội à,ok.
@Dê:Thứ 4 đi off đi.
@all:Buổi đầu mọi người chưa biết về nhau nên hơi nhạt nhưng mà cứ yên tâm, off nhiều là hiểu hết ý mà. Mọi người nhề:))

sao khóa 06_09 để topic các lớp lung tung thế .em nào vui lòng chỉ cho anh cái topic lớp A3 cái nhẩy,em nào học lớp A3 thì cho anh hỏi lớp có ai tên Chi ko.
nhìn đau cả mắt mà ko thấy topic A3 đâu, chỉ toàn À thía

A3 là A2 hay sao í ạ
vì bây h chỉ có Trung Anh mới A2 thôi , mất A3 rồi

Phạm Lê Hưng đã viết:
sao khóa 06_09 để topic các lớp lung tung thế .em nào vui lòng chỉ cho anh cái topic lớp A3 cái nhẩy,em nào học lớp A3 thì cho anh hỏi lớp có ai tên Chi ko.
nhìn đau cả mắt mà ko thấy topic A3 đâu, chỉ toàn À thía
Năm nay không có lớp A3 anh ạ ( mà lần đầu tiên em nghe thấy ^^)
Anh có thể vào HAO 06-09 LINKS để tìm những topic lớp.

khiếp
hội j` mà toàn cãi nhau tranh giành chức, tranh tiền, chẳng quy củ j` cả[-( [-( [-(
thế nghe bảo thứ 4 này định họp offline típ hả?tú định gọi cả bạn minh trang minh hằng đi, có đ.c ko?

Ôi trời, trang giành là sao, phải gọi là chuyển giao và từ chức chứ. Phải phân biệt kỹ bạn ạ :D

Ô cái hội này đông vui quá nhỉ :))Không hiểu ai là hội chủ,gia nhập hội thế nào :-/ Có khi vào làm 1 chân :p

Đành thông cảm vậy, hôm trước chưa quen biết nhau những vẫn vui đấy chứ 8-}, thứ 4 ( nếu có off ) chắc sẽ vui hơn nhiều. À, mà hội trưởng này, hai con bạn thân của tui :)) sau khi bít đến cái hội này đã ngỏ ý muốn tham dự vào. Tuy nhiên, sau khi bít có mặt tui trong cái hội này, chúng nó đả đảo với lý do rằng hội này mất bản chất( lý do thì tự bít nhé ;)) ;)) :(( ) :(( :(( :(( :(( và chúng nó quyết định tự làm hội "trăm năm cô đơn" với nhau :)) :)) :))
Mà này, hôm nay lên toán 2 thấy nhìu boy lắm cơ mà, sao ko lôi kéo đi các chú??????????

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Đạt chậm chân roài....T_T ....Hội này sắp giải tán...T__T
Theo tui thì bạn mod đừng lock topic vội, cứ để chỗ cho anh em tâm sự, hội họp.....Dù sao thì có 1 số bạn mới chỉ "xách cưa lên" thôi, chứ đã có người yêu đâu mà giải tán! :D Dọa nhau à? :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên