~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn Từ có khả năng nói đúng sự thật cựu hội trưởng (điều mà rất ít người dám làm) :)), cho bạn này đi off :)). Nhớ đem tiền nhé.
Hôm nay em với thằng Cường vừa quyết định đi nốt buổi off cuối (vì ko phải trả tiền) rồi out luôn, dạo này học nhiều quá sắp cắt mạng rồi. Ko học cũng bận tán gái :D, bb

Hix...Lần trước các bạn đi off mà không rủ mình..huhu...tui bị bỏ rơi..Tui cũng là thành viên mà..T_T
Chưa gì đã giải tán hội rồi! T_T Mấy bạn này chả giữ vững lập trường gì cả...T_T....Suốt ngày đi tán zai với tán gái.....T_T....Thôi thì, em đành hùa theo số đông vậy! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau 1 phen off, các mem của Độc thân bang đã cảm thấy sự thiệt thòi của sự độc thân T_T và quay ra tán nhau, với ước mơ nhỏ nhoi là cải thiện đời sống tình cảm( và cả vật chất nữa>:))
Có lẽ là nên giải tán hội thôi nhỉ? Ta chuyển sang thành lập lớp chuyên yêu thuiT_T
Bạn Hưng lock topic lại đê,ko thì thành hồ câu đoá!

Đùa chứ, hôm trước đi off về, bạn nào cũng áy náy và tự nhủ, từ lần sau đi thì quyên góp tiền, thế mà hội trưởng( tân hội trưởng) hội phó đã chạy hết rùi, thui thì thỉnh thoảng về thăm lại chiến trường xưa nhé, vẫn còn nhìu nhìu đồng đội lắm...............

Thật sự cựu hội trưởng và hội phó ko tiếc tiền, dù sao cũng là vui vẻ thôi. Nhưng mà tự nhân thấy mình ko còn độc thân (với hội phó) và ko còn thời gian (với hội trưởng) + millions of lí do nữa. Mong các bạn thông cảm!

Tuy nhiên sẽ có ngày tôi quay trở lại :D, chẳng lẽ đi off lại ko tham gia :D, mất vui :D

lại tiền nong có ai bảo các bác tiếc tiền đâu vui là chínhbác hội trưởng bận mấy thì bận cũng phải đi off với hội,thằng hội phó thì phải đẫn bạn gái đến hội xét duyệt chớ(bật mí :bạn gái thằng hội phó xinh da~ man)

Dạ em là cựu hội trưởng ko phải hội trưởng!
À, mod đừng lock topic, độc thân chiếm số đông trong 0609, để đấy cho anh em tâm sự :D

Hội phó quyết định này(chính thức đấy):Hội sẽ ko giải tán, hội phó sẽ ko từ chức, cả hội trưởng dê cũng thế, để cho công bằng, chúng ta vẫn sẽ đi off, tiền nong ko quan trọng , vui là chính nhưng mà tốt nhất là share để ko ai phải áy náy mà cũng ko ai phải khóc khi rút ví tiền ra trả 1 mình hơn nữa, điều khoản này ra đời sẽ giúp hội phát triển lâu bền hơn.Quyết định thế này:Sáng chủ nhật hoặc chiều thứ 4 chúng ta sẽ đi off.Các mems của hội bravo đi nào.1 tràng pháo tay thật lớn nào=D> =D> =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi Cường ạ, tao từ chức rồi, chưa rút khỏi hội bây giờ nhưng trong thời gian tới sẽ. Dù sao, vẫn tiếp tục chiến đấu với hội cho đến khi........có người yêu :))

@Thắng:Yêu cầu Thắng ko tuyên truyền chuyện vớ vẩn cho hội viên hội độc thân nhé, tình hình là hội phó ko có bạn gái nên mới vào hội này, lấy đâu ra bạn gái xinh dã man.Cảnh cáo hội viên này lần 1 đấy, còn tái phạm thì sẽ phải out khỏi hội.(có gì ra YM nói chuyện).

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội độc thân giải tán vì sự ra đi hàng loạt của nhiều hội viên theo tiếng gọi của trái tim.
Vậy thì bảo kê của hội hết việc không có việc gì làm ---> mình cũng đi theo tiếng gọi đây bi bi các bạn .

Có 2 phuơng hướng cho hội và topic:
1/
Topic đang biến thành hồ câu chờ sáng mai giờ đẹp sẽ khai tử nó theo đúng nguyện vọng của số đông hội viên muốn thành người có đôi ^^
2/Cho "nó" (tôpic+hội ) sống thêm 1 tuần :
Thứ 4 ofline tính tiếp nhớ đi đủ nam nữ = nhau giải tán cho dễ, không thì tớ sẵn sàng tank 2-3 bạn ko vấn đề ^^.

Mọi người bỏ phiếu chọn nào, dân chủ đi ko lại kêu bảo kê ăn hiếp mem ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồi, phí ko chịu được. Chào các hội viên, các bạn của tớ lần cuối, mong rằng vài năm nữa, khi đã vào đại học tớ sẽ gặp lại các bạn trong hội ko cô đơn (và tớ là hội trưởng - vẫn thế nhé :D )

Chào các bạn, hẹn gặp lại trong nhiều năm nữa, ở hội người cao tuổi, và tớ sẽ vẫn là lãnh tụ!
Cho nó đi đi hưng ạ. Từ đầu đã bảo là vớ vỉn rồi mà.
Edited: ấy chết, cái phím shift nó có vấn đề, bạn Hưng thông cảm!

Chỉnh sửa lần cuối:
hi'hi'
thế chiều thứ tư đi off nha ho em tham gia zới:))
em kể cho các bác mấy chuyện tầm phào của thằng hội phó cho mấy bác nếu bác nào có yêu cầu(quaY!M càng tốt) :D

Thằng ôn Thắng này thích phá tao thế nhỉ,ts,cẩn thận tao ko cho mày đi lần cuối đấy,ts.

ai muốn đi thì cứ tự nhiên nhưng mà phải mang nhiều tiền đấy nhé :))

Nghỉ đê nghỉ đê, mệt người quá!
Bạn Hưng lock topic lại đê! Mất toi khoảng 50 bài, tiếc đứt ruột:(:)((

tình hinhf là sao hội độc thân ít con zai thế ;;) làm nhiều ng muốn đi off cũng ko đc :)) góp ý là từ đầu topic này đc lập ra bởi bạn Thảo :x xinh như tây hóa 2 và bạn Hạnh :> hóa 2 nốt đồng sáng lập b-) sao h hội trg? hội phó dều là zai thì làm ăn j ;;)

Bó tay bạn đầu tôm!
Câu trên "sao ít zai thế"
Câu dưới "sao hội trưởng hội phó toàn zai thì làm ăn gì"
Thế mày muốn ít hay nhiều đây? ăn nói trừu tượng quá!

tao muốn nhiều zai nhưng đáng tiếc tao ko là ng quyết đinh j đc mới chết :)) ý tao là hội trg? zai thì hội phó gái chứ :> hoặc ngc lại càng tốt :))
@ thủy tức : bà gọi mày là thủy rức cho oai nhá Chí :> :)) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên