~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dương Minh Châu đã viết:
Đành thông cảm vậy, hôm trước chưa quen biết nhau những vẫn vui đấy chứ 8-}, thứ 4 ( nếu có off ) chắc sẽ vui hơn nhiều. À, mà hội trưởng này, hai con bạn thân của tui :)) sau khi bít đến cái hội này đã ngỏ ý muốn tham dự, và nói rằng việc sai lầm nhất của cái hội này là kết nạp tui vào( hic, chúng nó kêu tui vào hội độc thân để trêu ngươi những người độc thân à :(( ) :(( :(( :(( :((
Tuy nhiên, sau khi lên lớp Toán 2 hôm nay, các chị ấy ( hình như là)........tia được bạn nào.. ý ý, :)) :)) :)) :)) thế là quyết định chuyển sang hội " Trăm năm cô đơn" ;)) ;))

Ồi Cường ơi, có đứa tia được mày rồi kìa :))

hôm qua đi học tin hụt cũng tia đc kha khá...( đùa chứ gặp phải 1 thằng lớp 10 SInh đáng ghét ko chịu đc 8-}, có mỗi thâm thù từ lâu...)~x(

HÌnh như là tia bạn ....lớp trưởng! :)) Liệt+ Cường bị loại khỏi vòng chiến đấu! :))

tớ muốn xem mặt bạn C ;;) hôm trc' nhờ cái P Linh dẫn đi xem mặt mà bạn ý kêu là ko nhớ :( uổng công tớ lên tầng 4 :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ko , ko phải lớp trưởng đâu, Liệt mới là vô đối, tia Liệt đấy.:)):)):)):)):)):)):)):))
@Châu:Sao tia Liệt xong thì lại vào hội "trăm năm cô đơn" hả ấy???
@Dê:Xem ra chú sáng giá quá đấy hotless ạ.keke:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
@Ngọc Anh:Nhìn mặt tớ làm gì, nhìn lại thất vọng thôi, đã vào cái hội này thì nhìn mặt tớ lại chỉ thất vọng thêm thôi, tốt nhất là ko nên.:)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
cả hôm đấy tớ đọc danh sách có mỗi 3 đứa con zai :-s 2 thằng kia tớ biết rùi :p còn mỗi bạn C :> tò mò tò mò :p:p:p

Ơ hơ , thằng Dê này hay thật, tao đã làm gì có.... mày bố láo, định đuổi khéo tao ra khỏi hội à, các bạn là các bạn ko đống ý đâu (vì tình hình boy ở cái hội này ít) các bạn nhề???
@Nga:Tớ chưa có chủ, mà ngắm làm gì, có gì đâu mà ngắm.T__T

bạn D nói j ác ý thế ;;) vu cho tớ bẻ cành ngắt hoa ah` :)) ko dám tớ đi tu :)) tu tâm :))

với tư cách là hội-viên-ko-đc-năng-động :)) tớ đề nghị ko giải tán, ai muốn vào nạp luôn, đb là con trai :> (đv quý hiếm mà:>) chỉ ra khỏi hội khi buông lời tỉnh tò ai đó :))

Tớ thích 1 bạn bên HDT này nhg tớ ứ nói cho các ấy biết đâu :))
chồng iêu chồng iêu :* :x :* :x vợ gọi chồng iêu :* nghe rõ trả nhời :))
chồng nhận nhời vợ rồi chồng nhỉ ;;) ;;)

@Dê:hà gọi kìa, mày đào hoa quá, toàn được các bạn gái iu.:)):)):)):)):))
@Nga:Ý kiến bạn Nga hay quá, hội phó thấy chuẩn đấy, ko giải tán hội , chỉ ra khỏi hội khi tỏ tình (và được nhân lời):)):))

Tưởng hội độc thân cơ mà !! Sao toàn thấy các bạn đi tia ???? Bạn nào làm tổ trưởng tổ độc thân nhỉ ??? Cho tớ tham gia với !!!
@ Bảo Ngọc: bắt tay ấy vì cùng làm thành viên mới ^^. 2 lớp cạnh nhau hôm nào gặp đi ^^!!
Mà các bạn vào hội độc thân đều có nhà có cửa rồi đấy chứ. Đâu có độc thân đâu, nhỉ ??? :D:D:D

Đỗ Ngọc Anh đã viết:
cả hôm đấy tớ đọc danh sách có mỗi 3 đứa con zai :-s 2 thằng kia tớ biết rùi :p còn mỗi bạn C :> tò mò tò mò :p:p:p
ko dc ko dc nha!!!!!!!!!!! moi ng` oi co gang' giu vung tinh than cho den ngay hop mat nhe********** uong? cong mod vi~ dai cua? chung ' ta lap ra cai topic " hay ho" nay` sao :x :x :x 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Bùi Mai Linh đã viết:
Tưởng hội độc thân cơ mà !! Sao toàn thấy các bạn đi tia ???? Bạn nào làm tổ trưởng tổ độc thân nhỉ ??? Cho tớ tham gia với !!!
@ Bảo Ngọc: bắt tay ấy vì cùng làm thành viên mới ^^. 2 lớp cạnh nhau hôm nào gặp đi ^^!!
Mà các bạn vào hội độc thân đều có nhà có cửa rồi đấy chứ. Đâu có độc thân đâu, nhỉ ??? :D:D:D
ui mai~ moi co' 1 nhan cung` lop vao day!!!!!!!!!!!! linh oi linh oi nga biu' day!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! sao ma`i lai. vao` day^ thia' 8-} 8-} 8-} **** ko dc, em de` nghi. ko thu nap. ban. mai linh vi` cai to^i. ngoai` do`i da~ co' rat nhiu` duoi rui`*** vao` day la lam tinh than moi ng` ...lung lac/:) /:) /:) /:) /:) /:) /:) /:)

Ai độc thân đích thực thì hẵng vào hội này nhé(như tớ nè) còn ko thì .......
PS:bạn việt dương hotboy toán 2 làm hội trưởng(hotboy đẹp trai vô đối , có nhiều đuôi nhưng kén nên vẫn độc thân).:)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên