~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế à? Thế thì hội trưởng phải vào chấn chỉnh thui!
CHú Cường mún góp í gì thì nói đê, hội trưởng nghe rõ đây!
Luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu!
Hớ hớ hớ!
@Dê: phắn thì phắn lẹ đi, lại còn cố câu 1 bài, rồi bảo topic thành hồ câu =)) bó tay chú roài! Ko có í kiến nữa!

Chỉnh sửa lần cuối:
Gạch tên em với thằng Cường khỏi danh sách........................chủ chi buổi off anh ơi !

Ơ vui nhỉ, đi off một hôm rồi ban cán sự trong hội từ chức với rút lui hết cả thế này... Thế thì hội mình "bay" à?

Tạm biệt các bạn nhé!
Hẹn gặp lại ở hội người cao tuổi>:)>:)

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Tớ chính thức rút khỏi hội, bổ nhiệm chức hội phó cho bạn ...
Cho bạn nào hả bạn Cường? Mà off vào thứ tư à? Chuyển sang hôm khác có được không vậy nè?

ko phải là sợ trả tiền mà là hội mình lịch học nhiều lúc trùng nhau, nên nhiều lúc đi chơi ko đi được cả hội, ko vui lắm

Eo ơi khiếp! Tân hội trưởng ơi, đề nghị xóa ngay bài này. Hội ko quan tâm đến những vấn đề kinh dị thế này đâu! Để đây làm gì, người khác vào lại bảo hội viên Hội độc thân mất vệ sinh!

A, hoan hô, mình đã có 1 sao! Bây giờ mới phát hiện ra!

Chỉnh sửa lần cuối:
He he .... xin chúc mừng bạn Hoa! Nhưng tớ muốn hỏi là chuyển sang hôm khác được không mà không ai trả lời hả?

THì hội trưởng bảo là sáng chủ nhật rùi mờ!

Tuần này á? Mà sáng chủ nhật thì ma nào đi được hả hội trưởng?

Thôi, cựu hội trưởng cũng xin rút khỏi hội vì nhiều lý do tế nhị ko muốn nói (có lý do giống thằng Cường). bye

Ọc, ai đọc đường cái bài của bạn Hiền tự xóa chắc ngất ngây luôn.
Bi giờ thì đã hiểu lý do bạn Hiền độc thân ( ai muốn biết pm tớ tớ trả nhời kín cái bài đó viết gì )
Hiên ơi may cho ông tự xóa không thì dễ bị ngay 1 cái W vì tuyên truyền văn hóa phẩm mất vệ sinh^^.
Bùi Việt Dương đã viết:
Thôi, cựu hội trưởng cũng xin rút khỏi hội vì nhiều lý do tế nhị ko muốn nói (có lý do giống thằng Cường). bye
Bỏ của chạy lấy người à?
Còn mấy bạn fan của bạn Dương chắc bị bơ vơ ^^:))

Ặc.....máy tính bị hỏng 1 tuần nay...T_T ....Đúng là sống dở chết dở!
Sao mọi người lại lần lượt rút hết thế này...huhu.....T_T

À cái đó thấy trên blog 1 ông bạn, định vứt lên, nhưng lúc đọc kĩ lại thì thấy không nên vứt bừa bãi. Mà cái đó cũng có gì độc hại đâu:| Chỉ hơi vô học tí thui:p

có khi tớ cũng xin phép rút vì hôm wa nhìn thấy mấy anh đẹp zai rạng ngời chói nó8-} ko chịu nổi;;) :))

Hội này sắp biến thành cái hồ câu rồi....T_T
Hội trưởng hội phó rút hết thế này thì làm ăn gì....

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy bác chưa j` đã đi hết em vừa xin phép thằng hội phó nó vừa cho vô hội
chưa biết biết off là j` từ bé đến giờ
thía mà chưa kịp làm j` thì thằng hội phó + bác hội trưởng đã rút hết roài:((

----------

mấy bác chưa j` đã đi hết em vừa xin phép thằng hội phó nó vừa cho vô hội
chưa biết biết off là j` từ bé đến giờ
thía mà chưa kịp làm j` thì thằng hội phó + bác hội trưởng đã rút hết roài:((

Làm gì mà động đến vấn đề tiền nong lại chạy hết thế. VẤn đề tiền nong dễ thôi, để ... cho thằng bên cạnh tao ko biết. :D

Ko thì sáng chủ nhật 7h30 mọi người cứ đến đi, ko thì góp vào . mỗi cái chuyện tiền mà đã run lên hết cả lên rồi

đến đâu đi đâu thế các bạn?! :D họp off ahf?! đi với ^.^ đc k?!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên