~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai bảo các bạn cách chức tớ :D.
Tâm lý của người Việt mà :được làm vua, thua làm giặc :))

Bùi Việt Dương đã viết:
Lãnh tụ dởm, mày nhớ đấy nhé. Tao ko dẫn DSC đi đâu, nhưng tao dẫn girl friends của tao đi :)). Để xem mày trả ra sao :)). Mà CN ko được, để hôm khác!
À, ghê chưa, thế này thì hội phải off nhanh nhanh để còn xem mặt chứ. Chuyện, ai chả biết bạn Đào nổi tiếng lẫy lừng. Nhưng mừ, dính vào Hóa 1 thì ko được cho..( ko thể tiết lộ) biết đấy nhé Dê, ko có thì chết.

Dương Minh Châu đã viết:
À, ghê chưa, thế này thì hội phải off nhanh nhanh để còn xem mặt chứ. Chuyện, ai chả biết bạn Đào nổi tiếng lẫy lừng. Nhưng mừ, dính vào Hóa 1 thì ko được cho..( ko thể tiết lộ) biết đấy nhé Dê, ko có thì chết.

Ơ ớ, nhìn kỹ chữ girl friends trước khi nói nhé bạn Châu, ko phải 1 người đâu ! T__T

Bùi Việt Dương đã viết:
Ơ ớ, nhìn kỹ chữ girl friends trước khi nói nhé bạn Châu, ko phải 1 người đâu ! T__T
Hic, thía thì lần sau yêu cầu gạch chân chữ friend cho tui nhờ, :)), khổ, trời tối rồi, chả nhìn rõ nữa. b-)

Với thể trạng ốm yếu + 1 số bệnh nan y thía này thì Dê làm sao có gf được :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Dê:Tội nghiệp chú, bệnh liệt thì đúng là nan y. Mà sao mày có lắm bạn gái thế, đào hoa thật, tao còn bị sút ko thương tiếc thế mà mày..........được được:)):)):)):)):)):)):))

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
@Dê:Tội nghiệp chú, bệnh liệt thì đúng là nan y. Mà sao mày có lắm bạn gái thế, đào hoa thật, tao còn bị sút ko thương tiếc thế mà mày..........được được:)):)):)):)):)):)):))
Bạn dê lắm bạn gái lắm
đặc biệt nhất là bạn Đào mỏ bên lớp hóa 1 rồi
còn tiếp theo là DSC ( Dương sama club )
DSC là hội dành cho các bạn gái có thần tượng là bạn dê đấy
thế thì bạn dê làm sao có thể trong hội độc thân được:)) :)) :))

Tình hình là rất tình hình, ai cũng biết bạn ở hóa 1 là bạn bạn dê, ai post ảnh bạn ý lên cho cả làng xem được ko nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời, hội độc thân hết chuyện để nói rồi à mà lại nói về đề tài................... cựu hội trưởng T__T

Bùi Việt Dương đã viết:
Trời, hội độc thân hết chuyện để nói rồi à mà lại nói về đề tài................... cựu hội trưởng T__T
Tình hình là cựu hội trưởng vẫn hot lắm, thế còn tân đội trưởng đâu rùi nhỉ, thành viên này chưa biết mặt, chưa biết gì cả????:-/

í mấy bác hội độc thân ơi thằng hội phó mà mắc chứng độc thân la ko có phải
từ mẫu giáo đến hết cấp 1 đếm sơ sơ cũng phải đến chục em roài(chưa kể cấp 2 nghen)>>>>>>>>><<<<<<<em thì khác khổ thân các bác phải xem lại cho thằng hội phó==========>chức chủ chi la hợp nhất

Hội trưởng mới chết trôi ở đâu rồi ý T__T. Hội trưởng chắc đang học phát âm chữ " Ngộ ái nị " :)).
Tình hình là buổi off lần sau phải cho các "Người Việt trầm lặng" như bạn nga với bạn Châu vào giữa hội, còn các hoạt náo viên như mình với thằng Cường ra ngoài biên giới :))

Bùi Việt Dương đã viết:
Hội trưởng mới chết trôi ở đâu rồi ý T__T. Hội trưởng chắc đang học phát âm chữ " Ngộ ái nị " :)).
Tình hình là buổi off lần sau phải cho các "Người Việt trầm lặng" như bạn nga với bạn Châu vào giữa hội, còn các hoạt náo viên như mình với thằng Cường ra ngoài biên giới :))
À, ừhm, hội trưởng dạo này hình như hơi có vấn đề thì phải, nhầm lung tung cả lên( xin lỗi nghen, cái này ko cần phải chat mới nói, mà phơi bày lên đây luôn) . Mà hôm trước off, hội trưởng hội phó ngồi đầu dãy, mình ngồi cuối dãy, chả tham gia được gì là phải.

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Minh Châu đã viết:
À, ừhm, hội trưởng dạo này hình như hơi có vấn đề thì phải, nhầm lung tung cả lên( xin lỗi nghen, cái này ko cần phải chat mới nói, mà phơi bày lên đây luôn) . Mà hôm trước off, hội trưởng hội phó ngồi đầu dãy, mình ngồi cuối dãy, chả tham gia được gì là phải.

ơ, ms Châu nhầm rồi, tôi là cựu hội trưởng, còn thằng Hiền là tân hội trưởng mà! T__T
@ bạn Thắng: thằng Cường nhiều tiền lắm bạn ạ :))

Oài, bắt quả tang bạn Châu nhé ;;) Tớ nà tớ mách bạn "ấy ấy" đấy :)) :> Bạn "ấy ấy" nà bạn ý mấu lắm đấy :)) Cẩn thận bạn nào dám nhìn bạn Châu nà bạn "ấy ấy" móc mắt :))
@ Hiền: hờ hờ, lớp tao ko ai tên Đào mỏ nhé :))
@ bạn Liệt ;;) :bạn God của DSC có bít ông đã từng làm cựu hội trưởng hội độc thân ko Liệt, chắc là ko, nếu có thì đầy kịch hay để xem :)) Mà Liệt roài, lấy đâu ra bạn gái cứ oai :)) lại còn đòi "S" :))

Đào Thị Thu Hương đã viết:
Oài, bắt quả tang bạn Châu nhé ;;) Tớ nà tớ mách bạn "ấy ấy" đấy :)) :> Bạn "ấy ấy" nà bạn ý mấu lắm đấy :)) Cẩn thận bạn nào dám nhìn bạn Châu nà bạn "ấy ấy" móc mắt :))
@ Hiền: hờ hờ, lớp tao ko ai tên Đào mỏ nhé :))
@ bạn Liệt ;;) :bạn God của DSC có bít ông đã từng làm cựu hội trưởng hội độc thân ko Liệt, chắc là ko, nếu có thì đầy kịch hay để xem :)) Mà Liệt roài, lấy đâu ra bạn gái cứ oai :)) lại còn đòi "S" :))

À uh, vào đây báng bổ tôi thật à. Liệt chỉ là cái danh nghĩa để làm hội trưởng thôi, bây giờ ko làm hội trưởng nữa tôi cũng tuyên bố luôn: TÔI HOÀN TOÀN KHỎE MẠNH!

Đào Thị Thu Hương đã viết:
Oài, bắt quả tang bạn Châu nhé ;;) Tớ nà tớ mách bạn "ấy ấy" đấy :)) :> Bạn "ấy ấy" nà bạn ý mấu lắm đấy :)) Cẩn thận bạn nào dám nhìn bạn Châu nà bạn "ấy ấy" móc mắt :)) :))
Hờ hờ, bạn Hương giờ cao đánh khẽ chứ, à mà với cả, mình trong sáng ;;) sợ gì nhỉ?????:))
À, thế ai là hội trưởng của DSC hả Hương???:-/

có bạn nào rỗi rãi chủ nhật này ko? chúng ta đi giao lưu 1vs 1 cũng chơi:D

Dương Minh Châu đã viết:
Hờ hờ, bạn Hương giờ cao đánh khẽ chứ, à mà với cả, mình trong sáng ;;) sợ gì nhỉ?????:))
À, thế ai là hội trưởng của DSC hả Hương???:-/

Châu nhầm rồi Châu ơi, bạn Hương giơ thấp đánh mạnh chứ T__T. Mà bà thì trong sáng gì, chẳng qua tôi biết thằng "ấy ấy" nhiều tiền thì mới cho bà vào hội thôi, ko thì.......... :)) rồi.
Hội trưởng DSC học sư phạm rồi, bà ko biết đâu
@ chú Nam: thằng này được, CN học cô LA mà vẫn còn muốn đi!

Mấy hôm không lên mạng nên chẳng biết tình hình hội như thế nào rồi? Hội trưởng có kết nạp thêm được ai vào hội chưa?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên