~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ớ ớ, đi vào chủ nhật à, tớ...bó tay [-( chủ nhật còn bận hơn ngày thường mà. thế là ko đc gặp bạn Cường rùi, tiếc nhờ, thôi tớ đành vừa đi với ng yêu vừa nhớ bạn vậy :))

Ơ các bạn này, cho giải tán tập thể hội bây giờ T__T. Thành viên tán nhau, tán xong lại còn đi tán các bạn bên ngoài, single mà thế đấy T__T
Có mỗi hội trưởng mình là đúng bản sắc (theo lời miss Châu) và danh dự :D

@Cường: tao cho mài 10k để an ủi rồi cơ mà :) :)
Tuần sau mọi người nhớ đúng h, mà vẫn chố đấy hả :>

Dê: hội trưởng thì giỏi roài, đèo bạn nào nào về tận nhà mà không chịu đèo bạn My là làm sao. Đòi hỏi này ko quá mức nhưng cũng đủ để không thể không đòi hỏi.

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
@Cường: tao cho mài 10k để an ủi rồi cơ mà :) :)
Tuần sau mọi người nhớ đúng h, mà vẫn chố đấy hả :>

Ơ, thế hôm qua thằng Cường mất có 26k thôi à T__T, ác thế!

@ Châu: hội trưởng đã bảo rồi, muốn đèo lắm nhưng ko được, khả năng ko cho phép T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội trưởng, sao vừa đề ra hiến pháp đi chơi ko rủ người yêu đi cùng, bây giờ lại còn vẽ đường cho mình, định đứa dân đen vào con đường phạm pháp để à:((

Dương Minh Châu đã viết:
Hội trưởng, sao vừa đề ra hiến pháp đi chơi ko rủ người yêu đi cùng, bây giờ lại còn vẽ đường cho mình, định đứa dân đen vào con đường phạm pháp để à:((

Đâu có, hội trưởng có làm gì đâu. Sao lại bịa đặt thế với hội trưởng :O. CHết thật T__T

=)) cu ơi, mày đang dùng nick con Hà đấy. cẩn thận ng ta lại zị nghị con gái zì mà thích quan tâm đến chuyện riêng tư của ng khác thế

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị cách chức hội trưởng \: D/
kiếm bạn nào nhiều tiền lên làm thay :))
recommmend bạn Cường ú :>

----------

tao để chữ ký chú thích rồi mà :))

@Linh:Yên tâm đi, tớ vẫn đi, cứ nhớ người yêu, ko sao.:)):))
@Dê:Bạn Linh bảo bạn ý có người yêu rồi kìa, anh em có nên khai trừ ko nhỉ:)):)).
@All:Mọi người có nên quyên góp tiền để chữa bệnh liệt cho hội trưởng Dê ko nhỉ???:)):)):))(khổ thân dê):)):))):))
@Đạt:Anh thích chú làm hội trưởng hơn.:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thanh Hà đã viết:
đề nghị cách chức hội trưởng \: D/
kiếm bạn nào nhiều tiền lên làm thay :))
recommmend bạn Cường ú :>

----------

tao để chữ ký chú thích rồi mà :))

Đuổi thằng này ra khỏi hội bây giờ :)). Dám đả đảo hội trưởng à . Trước khi rời chức anh sẽ đuổi cô vĩnh viễn chú :))

@ Cường: ko ko, tao nghĩ bạn Linh túi nặng lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy ấy, đừng thế, tớ đã bảo là mong muốn có 1 tình yêu chân thành ko cần chung thuỷ mà >:) đã chân thành sao lại còn định tham gia vào "bộ giáo dục và ĐÀO MỎ" ;) nhỉ!

Đả đảo thằng Dê làm hội trưởng!
Bầu cho tui nè, CN ai đi tôi bao hết!
Dắt bf gf đi theo cũng cho luôn(bạn nào có gf thì nên cẩn thận, tôi ko bảo đảm đâu>:))
Đả đảo thằng Dê làm hội trưởng!

Được, hôm đấy mày mà chi hết được tao bầu mày làm hội trưởng vĩnh viễn. Hôm đấy tao rủ cả DSC 10 đứa đi cho mày chết :))
Hôm qua tâm đắc nhất câu của bạn Dương. Bạn ý nói "khoai tây ở đaa chán lắm, đừng ăn" ngay trước mặt chị bán hàng :))

Bà Châu hỏi câu thừa thế

Chỉnh sửa lần cuối:
À , ừhm, ko bít là bệnh gì nhưng mừ ko quyên góp tiền đâu, để cho ông hội trưởng về hưu đi, lật đổ chính quyền đi.

bạn Hiền nói thật à? thế thì...hello bạn Hiền, kính mới bạn hiền vào ghế hội trưởng
còn bạn Châu sang topic sức khoẻ...gt mà hỏi câu đó ;) nhé!

Đấy, hội trưởng Dương kìa, làm thế nào mà để hội viên đả đảo thế kia?

----------

DSC là gì thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên