~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thư tư tuần sau nhé >:) bạn Cường nhớ đấy ;;)

Trích dẫn:
Điều 3: Là hội độc thân nên các mem trong hội cốt lõi vẫn phải độc thân. Tuy nhiên các bạn dù đã có 2 thân nhưng vẫn muốn tham gia và hội cần có tiếu chuẩn sau:
+ Đi off ko rủ ng yêu đi cùng
+ Ko nhắc đến người yêu trước mặt các memz trong hội
+ NHIỀU TIỀN
( Hội trưởng)
Hôm nay đi off vui thật, quen nhiều bạn mới, nhưng mừ từ sau xin trả góp, không để hội trưởng hội phó phải chi xiền nữa ;))

ôi ôi hội off vui thía cơ à :(( chán quá đi học thêm ko thì đến rồi :(( hội trưởng với hội phó hào phóng thía cơ à :D off lần nữa đi :( đi giờ nào các bạn buổi sáng đi được với

@Châu:Bạn Châu chỉ được cái tâm lí.:)):))
@Thảo:Lớp cậu hôm nào có ít tiết để hội còn sắp lịch nào.

chịp, bạn Dương bây giờ tớ cứ gọi là bạn Liệt cho nó thân mật với cả lành mạnh >:) hôm nay bạn Liệt với bạn Cương huyền đáng đc thưởng huân chương zanh zự vì hành động cứu đồng bào thoát khỏi nạn đói sau 3 tiết học ^^

@Phạm Linh:Bôi bác quá, ghi rõ chữ Cường đi.
@Tâm:Ok, muốn chủ nhật tuần nào nào???

CN 2 tuần nữa đi :D sợ tuần sau gần quá
Đi chơi hẳn chứ ko chỉ ăn uống nhỉ :D bạn hội phó chỉ được cái hiểu các hội viên :))

Chỉnh sửa lần cuối:
lần sau share cho nó đẹp, chứ để hội trưởng hội phó ngậm ngùi rút tiền mà thấy áy náy...>__< (hôm nay mình nói ít quá...:(( :)))

@All mọi người đi hôm nay:Sao lúc trả tiền ko thấy ai áy náy mà lúc về lên HAO thì ai cũng bảo áy náy thế???:(:)(:)(:)((
@Thảo:Ừ, thì đi chơi, chỉ sợ mấy đứa chủ nhật bố mẹ ko cho đi chơi hoặc vướng học thêm thì phiền lắm(tớ đi được và cũng ko học thêm chủ nhật).:)):)):))

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
@All mọi người đi hôm nay:Sao lúc trả tiền ko thấy ai áy náy mà lúc về lên HAO thì ai cũng bảo áy náy thế???:(:)(:)(:)((
giả sử nói ở đó, nhỡ hội trưởng vẫn tình nguyện ôm đồm và có đứa ko mang tiền thì lúc đấy...:|
P/s: công nhận hôm nay đi toàn với bạn có óc hài hước :) chỉ biết cười chứ ít nói được gì...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi chủ nhật đê để CE còn join với!
khỉ, ngồi chờ cả tiết, rồi mới bít cô còn bận dạy lớp 11 CE, nhục như con trùng trục!

Bây giờ mới thấy lãnh tụ dởm Chí Hiền vào đây, muốn chủ nhật đi chơi thì lãnh tụ bao cả hội nhé, ok ko cả hội ơi???:)):)):))

OK luôn!
Ai ko đến sẽ phải bao buổi kế!
Mà bỏ chữ dỏm đê!

Hix xin lỗi bà con hôm nay tại cái ông bảo vệ %#$@.
Để tạ lỗi với Hội thứ 4 tuần sau bạn nào dám dẫn người yêu đi theo tớ sẽ bao đôi đó 100% ^^

@Hiền:OK, lãnh tụ bao tất đấy:)):)):))
@Hưng:Này cu, mày biết mày vi phạm luật thứ mấy của hiến pháp ko, ko được dẫn người yêu đi cùng hội độc thân.
Thông báo này,cả hội nghe:
Hội phó Nguyễn Kiên Cường đồng ý cho bạn Đinh Việt Thắng lớp tin vào hội độc thân nhé, thằng này nó có lí do như 1 số bạn trong hội, "yêu người ta nhưng người ta ko yêu"(tội nghiệp chú).PS:Đây là bạn nối khố của hội phó từ hồi mẫu giáo đến hết cấp 1, hào phóng tập 10, cả hội ko cần lo về khoản chi phí(em xin lỗi anh Thắng:)):)):)):)):)):))), bạn này đẹp trai lắm, ko kém hội trưởng Dê mấy đâu, bạn nào muốn làm quen thì nick YM nó đây:[email protected]
@Dê:Cho thằng này vào hội nhé, bổ sung danh sách đi.

Hình như hội độc thân này càng ngày càng mất bản sắc thì phải, hì hì, nhưng không sao, miễn là trên tiêu chí càng đông càng vui, càng nhiều xiền .

@Châu:warn bạn Châu 10% nhé, sao lại mất bản sắc là thế nào.???
Nhưng mà đúng là càng đông càng vui, càng nhiều tiền:)):))

ờ hờ, cũng không hẳn là mất bản sắc, mà là đang dần chuyển giao công nghệ thì phải:)>-, hỏi xem số người soloist đúng nghĩa trong hội còn lại bao nhiu :))
Mà hôm trước hội trưởng ghi số 1 với số 8 có vấn đề gì đấy 8-} tò mò

Bọn này, vào đây nói chuyện tưng bừng ko coi hội trưởng danh dự ra gì à!
@ anh Mod: khổ, bọn anh chờ chú mãi, định nhờ chú bảo kê để anh em ăn ngon lành, ai ngờ về sớm thế! Làm mình mất công xuống tận lớp gọi T__T
@miss Châu: lần sau nhớ rủ VHai đi, hôm qua nó làm tôi tốn gần 1k tiền gọi điện *__*.
@thằng Cường: hôm nay tao vẫn thấy xót mày ạ :((
@ Ú: khổ thân :))
@ all: chúc mọi người 1 ngày tốt lành :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên