~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ chỉ độc thân trong 9 tháng 18 ngày thôi:)) khai trừ cũng đc:)) nhưng bảo bạn hội trưởng đèo tớ đi học là đc:))

Hôm nay vừa off về, vui phết, lần sau đi tiếp.
@Linh:Cuối cùng là tớ vấn đi đấy nhé, hôm nào Linh đi riêng với tớ ko nào???:)):)):)):))

Bạn Cường nói phải rõ ràng chút chứ? Ở đây có tới 2 người tên Linh tớ không biết bạn đang nói chuyện với ai đây?

Bạn Linh mà bảo rằng tớ ko đi thì bạn ý cũng ko đi ý, lật page 30 mà xem.:)):))

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Đề nghị bạn Dương cảnh cáo mấy bạn hôm nay nghỉ off ko có lí do...
Theo tớ mấy bạn con trai nghỉ off không lý do thì thôi tha! Còn mấy bạn nữ nghỉ off không lý do thì mới cần khiển trách!:)) :)) :)) Phải không hội trưởng?

Hôm nay đi offline 12 người. Đây cũng là 12 người chính thức được công nhận vào hội độc thân (ai muốn rút ra phải nói ngay)

1. Bùi Việt Dương T2 - Hội trưởng danh dự
2. Nguyễn Kiên Cường T2 - Hội phó danh dự
3. Trần Thị Thùy Linh T2 (mình khen bạn này xinh mãi mà bạn ý ko chịu rút ví)
4. Trần Thùy Dương T2 - Vì công trạng ghi menu nên bạn này được lên chức Thư kí
5. Nguyễn Phương Hoa Văn
6. Dương Minh Châu Văn - tạm tha
7. Lê Phương My anh 1 - có hại cho hội
8 Nguyễn Phương Tú anh 1 -
9. Đặng Hữu Đạt anh 2
10. Phạm Thùy Linh anh 2
11. Vi Thanh Nga anh 2
12. Ai nữa bù nốt cái tớ quên tên rồi T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay có 3 boys mà chỉ có 9 girls. Bo bo cha cha, địa điểm hợp lý, giá cả phù hợp. Buổi offline thành công mĩ mãn, duy chỉ có điều tớ ko hiểu họp làm gì T__T.
Cho dù đã nói rằng vui là chủ yếu nhưng các thành viên hôm nay đi off vẫn thấy rằng các boys rất quan trọng (hôm nay có 3 boys mà khốn đốn tiền thế đấy :)) ). Tuy nhiên buổi off đầu tiên tôi ko khiển trách các bạn nghỉ, chỉ khuyến khích các bạn nên dự buổi lần sau (thằng nào ko đi ông đập chết).

Mod Nguyễn Lê Hưng kiêm chức bảo kê, hôm nay hội trưởng đích thân xuống mời đi mà dám trốn về, cần xử lý thích đáng...

Các bạn và các hội viên thân mến. Sau khi họp, tranh luận tôi xin được thay đổi hiến pháp cho phù hợp với hội hơn. Sau đây là hiến pháp mới:

-Điều 1: Các thành viên trong hội phải tuân thủ đủ các quy định sau:
+ Ko có người yêu !
+ Hiện giờ ko muốn có người yêu !
+ Ko tán các bạn khác giới
-Điều 2: Vì đây là hội của những người độc thân, nên tất cả đều bình đẳng. Nam, nữ như nhau; đều phải quan tâm, san sẻ và nhường nhịn nhau. Ko phân biệt 2 giới, ko dựa vào sự gallant của nam mà đòi hỏi quá mức (đối với nữ); ngược lại thì các bạn nam cũng ko được làm điều gì để các bạn nữ trách.
-Điều 3: Là hội độc thân nên các mem trong hội cốt lõi vẫn phải độc thân. Tuy nhiên các bạn dù đã có 2 thân nhưng vẫn muốn tham gia và hội cần có tiếu chuẩn sau:
+ Đi off ko rủ ng yêu đi cùng
+ Ko nhắc đến người yêu trước mặt các memz trong hội
+ NHIỀU TIỀN

Để kết thúc , tôi xin được trích dẫn stt của bạn Cường bây giờ:
"Ngày đầu tiên đi học, em mắt ướt nhạt nhòa (tốn nhiều tiền quá) T__T"

Hội trưởng danh dự
Bùi Việt Dương

Bùi Việt Dương đã viết:
Hôm nay có 3 boys mà chỉ có 9 girls. Bo bo cha cha, địa điểm hợp lý, giá cả phù hợp. Buổi offline thành công mĩ mãn, duy chỉ có điều tớ ko hiểu họp làm gì T__T.
Cho dù đã nói rằng vui là chủ yếu nhưng các thành viên hôm nay đi off vẫn thấy rằng các boys rất quan trọng (hôm nay có 3 boys mà khốn đốn tiền thế đấy :)) ). Tuy nhiên buổi off đầu tiên tôi ko khiển trách các bạn nghỉ, chỉ khuyến khích các bạn nên dự buổi lần sau (thằng nào ko đi ông đập chết).

Mod Nguyễn Lê Hưng kiêm chức bảo kê, hôm nay hội trưởng đích thân xuống mời đi mà dám trốn về, cần xử lý thích đáng...
Hoàn toàn đồng ý với hội trưởng! Ủng hộ hội trưởng cả 2 tay! Chỉ có điều cần nói với hội trưởng là: Khen tớ xinh cũng là phạm luật đấy nhé! ( mà sao khen tớ xinh rồi không khao mà lại bắt tớ khao nghĩa là sao?)

Trần Thị Thùy Linh đã viết:
Hoàn toàn đồng ý với hội trưởng! Ủng hộ hội trưởng cả 2 tay! Chỉ có điều cần nói với hội trưởng là: Khen tớ xinh cũng là phạm luật đấy nhé! ( mà sao khen tớ xinh rồi không khao mà lại bắt tớ khao nghĩa là sao?)

Ôi tớ có khao mà. Mà khen xã giao thôi, tớ biết các bạn nữ thích được khen xinh mà :D

@ bạn My: mơ đê, nhà tận Kim Mã mà chị bắt iem 12h trưa ra đấy đón thì iem cũng chết sơm!

ối giời ơi :> mới ló mặt za mà bạn Cường bạn ý đã kếu giời kêu đất :)) lúc sau chạy za chỗ ăn chả thấy ai T_T

Bùi Việt Dương đã viết:
Ôi tớ có khao mà. Mà khen xã giao thôi, tớ biết các bạn nữ thích được khen xinh mà :D

@ bạn My: mơ đê, nhà tận Kim Mã mà chị bắt iem 12h trưa ra đấy đón thì iem cũng chết sơm!
Hì hì bạn Dương đánh đúng tâm lý con gái rồi nhưng mà tớ biết là khen xã giao cho nên tớ mới không rút ví!:))
À mà hồi nãy hội trưởng kêu là nhà ở Kim mã cơ mà!( gần thế rồi còn gì nhận lời bạn ấy đi)

Nhà tớ tận Hoàng Hoa Thám cơ bạn ạ. Hội trưởng đùa tí thôi :)). Có 12 bạn tớ vẫn quên tên 1 bạn T__T

@Dê: nhận lời bạn My đi, cố gắng đi cu.
@Hà:Tại ấy ra muộn quá mà, tớ có kêu giời đất gì đâu, lần sau nhé, thoải mái.:))

@ Cường: tao muốn nhân lời lắm nhưng ko được (lương tâm tao ko cho phép)
@ bạn My: tớ xin lỗi T__T

@ bạn My: muốn ra khỏi hội thì không có vấn đề gì! Nhưng nhớ nộp phạt cho hội trưởng nhé!( gọi là phí rời hội ấy mà). Vậy có được không hội trưởng?

Lương tâm mày làm sao, tao mà có xe đạp, tao mà ở gần đấy, tao mà......thì....đi xe buýt(xin lỗi bạn My):)):)):)):)):)):)):)):))

Bùi Việt Dương đã viết:
Hix oan cho tớ quá.Để im nghe biện hộ của bị cáo:

Hum nay lớp tớ được về sớm, tớ đứng ở trong sân lâu quá không thấy ai ra lởn vởn ra cổng đứng chờ bác bảo vệ ngứa mắt quá "mời " tớ ra ngoài đứng luôn.
Hix bị đuổi ra ngoài chờ lâu quá không chờ được ===> đi về :((

Oan quá ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên