~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Kiên Cường đã viết:
.Tớ là gay, ko phải bao:)):)):))

Kinh quá, đã chụp ảnh lại câu nói này của bạn Cường để sau này bạn ý mà kiếm được bạn gái thì tống tiền.
May cho bạn này cái topic Hot Gay đã đựoc del đi :))
-20% dành cho các thành phần cá biệt nộp phạt vì vi phạm khoản 3.
-Riêng bảo kê không phải chi tiền b-)

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Thống nhất thế này
-50% do các bác cán bộ hội chủ chi
-30% còn lại share
-20% dành cho các thành phần cá biệt nộp phạt vì vi phạm khoản 3.
-Riêng bảo kê không phải chi tiền b-)

Ko được. Thế này:

-30% kêu gọi các bạn nữ
-20% là bạn vi phạm điều khoản 3
-50% là boys
-Riêng bảo kê ko phải trả tiền nhưng cũng ko được ăn (phải đứng bảo vệ cho anh em :)) )

Bùi Việt Dương đã viết:
Ko được. Thế này:

-30% kêu gọi các bạn nữ
-20% là bạn vi phạm điều khoản 3
-50% là boys
-Riêng bảo kê ko phải trả tiền nhưng cũng ko được ăn (phải đứng bảo vệ cho anh em :)) )
Theo tớ thì 50% boys
50% các bạn vi phạm điều khoản 3
(girl phải được ưu tiên hơn 1 chút chứ!)

Chúng mày nói nhièu quá, tao quyết định này, chiều này tao chi 50%. Chúng mày 50% còn lại, làm con trai phải ra con trai chứ, chi tiền mà cãi nhau suốt mấy trang.Tao chi, ts mấy thằgn chúng mày, xót quá.T__T

Linh ơi, cảm ơn ấy nhiều nhiều, chiều nay để tớ khao ấy. :)>-
-Hôm nay thành viên nào có người yêu mà muốn xin vào hội thì bắt buôc phải chi 50% tiền (nếu ko muốn bị phạm vào điều khoản thứ 3) (ai phải tự hiểu nhé)
Còn hội trưởng, không thể một tay che hết trời như thế được, ra điều khoản vô lý, hic hic, bắt nạt dân đen, mà này, đừng có nói đểu thế nhé. hì hì

Hoan hô bạn Cường! Quả đúng là galant bậc nhất! Tớ xin nghiêng mình ngả mũ bái phục!

À ko, đoạn trên viết nhâm, tao chi 1/3 thôi, hôm qua mua sách gần hết tiền rồi, em xin khai thật, em chỉ còn 50K, đóng góp cho hội 30K là quá lắm rồi, 20K còn đi mua kem cho bạn chứ, huhuT__T

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày nói nhièu quá, tao quyết định này, chiều này tao chi 50%. Chúng mày 50% còn lại, làm con trai phải ra con trai chứ, chi tiền mà cãi nhau suốt mấy trang.Tao chi, ts mấy thằgn chúng mày, xót quá.T__T

Sao mày ko chi luôn 100% để tao nhường chức hội trưởng cho mày :))

Cứ thế đã, chiều ăn rồi tính sau. Thằng Cường mà quên tiền hôm nay anh em chấp nhận rửa côc thuê T__T.

3h35 ở sánhe. Thời gian chờ là 10'. Đúng 3h45 anh em suất phát nhé T__T

bạn Cường nói rồi đấy nhớ, đàn ông con trai ko đc thất hứa. để chiều nay tớ rủ thêm tầm chục bạn nữa tham gia hội.

Nhìn lại bài viết của thằng Cường đi anh em ơiT__T. 30K thì chắc khoảng 10% à ! THôi thế cũng được, hôm nay ko ít con trai :))

ts mày, thế mà tao tưởng mày định chơi trội :)).

Dương Minh Châu đã viết:
Linh ơi, cảm ơn ấy nhiều nhiều, chiều nay để tớ khao ấy. :)>-
-Hôm nay thành viên nào có người yêu mà muốn xin vào hội thì bắt buôc phải chi 50% tiền (nếu ko muốn bị phạm vào điều khoản thứ 3) (ai phải tự hiểu nhé)
Còn hội trưởng, không thể một tay che hết trời như thế được, ra điều khoản vô lý, hic hic, bắt nạt dân đen, mà này, đừng có nói đểu thế nhé. hì hì
He he bạn Châu khao tớ thiệt hả? Vậy cảm ơn trước nhé! Tớ thích được người khác khao lắm đó! À mà bạn Cường là bạn galant nhất của T2 đấy! Biết T2 thì nên biết đến bạn này! Tớ có nói quá không nhỉ?

À ko, đoạn trên viết nhâm, tao chi 1/3 thôi, hôm qua mua sách gần hết tiền rồi, em xin khai thật, em chỉ còn 50K, đóng góp cho hội 30K là quá lắm rồi, 20K còn đi mua kem cho bạn chứ, huhuT__T

30 k chỉ đu mua 3 đĩa nem chua rán thôi , chả lẽ ăn chay không có nước uống à ?:))

Này này! Bạn Cường định trêu tớ chắc? Tớ chỉ có ý cảm ơn trước vì bạn đồng ý khao tớ thôi mà!

----------

Mà 30k thì đủ để làm gì bi giờ?

Ồi, cứ tình hình thế này là mình hổng phải khao ai :))
3h35' ở sảnh. Hôm nay ko biết chị Thảo Ú lớp Hóa 1 có đi ko nhỉ, hôm qua máu lắm cơ mà

Thôi nhé, hôm nay tớ góp 70K,muốn làm gì thì làm, chỉ còn 30K đến nốt thứ 5 thôi(các bác thương xót em với):(:)((

----------

Thôi nhé, hôm nay tớ góp 70K,muốn làm gì thì làm, chỉ còn 30K đến nốt thứ 6 thôi(các bác thương xót em với):(:)((

Thôi chuyện tiền thì để đi chơi tính sau. Anh em cứ nhất trí 3h35' tại sảnh. Khối sáng bạn nào đến được cứ đến cho vui nhé :D

Hội trưởng danh dự
Bùi Việt Dương

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên