~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dương Minh Châu đã viết:
Chào các ấy, cho tớ vô tham gia với nhé. Tớ " nà " dân Văn :D, hì hì

Lượn đi cho nước nó trong.

@ bạn Linh: mọi người bàn thế nào chứ tớ chỉ ra quyết định và .....đề bạt thằng Cường chủ chi thôi :)).

Hội trưởng danh dự
Bùi Việt Dương

Tớ ủng hộ hội trưởng 1 tay! Còn một tay còn lại thì yêu cầu hội trưởng chi cùng với bạn Cường (hoặc là rửa cốc cùng cũng được)

@Dê:Tao có chức tước gì mà phải chi, mày hội trưởng thì thể hiện hôm đầu đi.Hhuhu, phải bao cả hội thì em ra khỏi hội độc thân:(:)((

Đùa chứ, ông đuổi tôi như đuổi gì thế, ông có cả một DSC rồi, tôi còn chưa đả đảo chức hội trưởng của ông thì thôi, lại còn :((

@Châu và hội trưởng Dê:Theo ý kiến của tớ thì...nếu bạn Châu chịu bao cả hội hôm nay thì chúng ta sẽ cho bạn gia nhập.OKie???:)):)):)):)):))

@ Thằng Cường: thằng này thông minh
@ bạn Châu: ý kiến của thằng Cường cũng là ý kiến của hội trưởng và hội độc thân. Bạn Châu ko có tiền thì đi xin bạn VH, thế nhé ! :))

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
@Dê:Tao có chức tước gì mà phải chi, mày hội trưởng thì thể hiện hôm đầu đi.Hhuhu, phải bao cả hội thì em ra khỏi hội độc thân:(:)((
Bạn Cường sướng thế còn gì! Không phải mấy ai cũng đươc hội trưởng tín nhiệm đâu nhé. Nhận trách nhiệm đi còn chối mà làm gì. Vừa mới bảo vì hội một chút mà đã đòi rời hội rồi! Như thế thì còn gì là tinh thần trách nhiệm nữa hả?
@bạn Liệt: hơi nặng lời với bạn Châu rồi hội trưởng ạ! Mà hội trưởng thấy tớ nói với bạn Cường thế có đúng không?

@Linh:Tha tớ, có tội tình gì đâu mà nỡ đày đọa thế:(:)((
@Dê: Việc đi off cứ quyết định bạn Châu chi hết đi hội trưởng Dê đẹp trai nhờ, hờ hờ:)):))

Binh pháp tôn tử , 36 kế, kế chuồn là nhanh nhất, ai lại đánh vào kinh tế thế này. Huhu, tớ làm gì có tiền, nếu muốn thì tớ cũng chỉ đóng góp in ít thôi chứ, còn chưa được làm thành viên chính thức đã bắt người ta chi xiền rồi, toàn là quan liêu. ( không tốt, không tốt) Hội trưởng hội phó phải biết galan chứ

Ồi, bạn Châu xin tớ từ chiều hôm qua cơ nhưng thấy bạn ý ko đủ 3 điều kiện nên định ko cho gia nhập. Bây giờ cho bạn ý một cơ hội thế là tốt lắm rồi đấy Linh ạ :))

@ Thằng Cường: tha tội cho mày dám chống đối hội trưởng, nhưng mày làm thế là mất uy tín với bạn Linh rồi kìa :D

thằng béo giàu lắm :>
hôm nọ đi mua nước mà nó rút cả tờ 100k ra ;;)
bắt nó chi đê anh em :))

Bạn Cường cứ đùn đẩy trách nhiệm thế nhờ? Bạn Châu vừa mới vào hội mà đã bắt chủ chi là không được đâu! Mà nếu bạn Cường không chịu chi thì chúng ta lại đành giao trọng trách lại cho hội trưởng vậy!

Ms. Châu xem lại điều khoản 2 nè:
Bùi Việt Dương đã viết:
-Điều 2: Vì đây là hội của những người độc thân, nên tất cả đều bình đẳng. Nam, nữ như nhau; đều phải quan tâm, san sẻ và nhường nhịn nhau. Ko phân biệt 2 giới, ko dựa vào sự gallant của nam mà đòi hỏi quá mức (đối với nữ); ngược lại thì các bạn nam cũng ko được làm điều gì để các bạn nữ trách.
Hội trưởng danh dự
Dương Sama

Vì lý do đó nên bạn ko có quyền kêu gọi sự gallant của hội trưởng và hội phó bạn ạ. Thôi chấp nhận đi :))

Ớ! Lý do gì mà bạn Linh cứ 1 mực bênh bạn Châu thế! Tớ quen bạn này lâu rồi, hiểu lắm :)). Châu ơi cẩn thận phạm vào điều khoản 3

Chỉnh sửa lần cuối:
Túm lại là hoăc hội trưởng Dương hoăc hội phó Cường phải chi! Cả hội có nhất trí thế không nào? Mà nếu cảm thấy không được thì hội trưởng và hội phó cùng chi (chi đôi nhé)!

----------

@ bạn Liệt : tớ đâu có ý gì bênh đâu? Chỉ là muốn bạn Cương nhận trách nhiệm thui ý mà!

Thôi, chốt lại , quyết định này, sẽ có 4 người chi tiền trong ngay hôm nay, bạn Châu, bạn Linh, hội trưởng và thằng ĐẠt, miễn bàn cãi

----------

À mà tớ có làm hội phó đâu Linh, ấy làm đấy chứ

Chà chà bạn Cường lại quyết định thay hội trưởng hả? Như vậy là làm loạn rồi đó nghe! Tớ ủng hộ cho ý tưởng bạn Cường và bạn Liệt cùng chi!

Nào nào, bọn này buồn cười. Có mỗi chuyện chi tiền mà cũng cãi nhau. nghe hội trưởng nói 1 câu :D :
-Hôm nay thành viên nào có người yêu mà muốn xin vào hội thì bắt buôc phải chi 50% tiền (nếu ko muốn bị phạm vào điều khoản thứ 3) (ai phải tự hiểu nhé) :))
-Do tính chất vui vẻ của cuộc offline nên chuyện chi tiền ko quan trọng, ai đóng góp được bao nhiêu thì đóng. Kêu gọi sự thành tâm chứ ko ép buôc, nhưng khuyến cáo các bạn nam, cho dù các bạn có bình đẳng thì cũng cần gallant 1 tí :D.
thế nhé! :D
Hội trưởng danh dự
Bùi Việt Dương

Mày tính thế nào đây dê???BẠn Linh ép anh em mình vào chân tường rồi, thôi, hôm nay để tất cả lũ con trai đi bao con gái, okie? lần sau con gái bao con trai.Tớ là gay, ko phải bao:)):)):))

Bùi Việt Dương đã viết:
Nào nào, bọn này buồn cười. Có mỗi chuyện chi tiền mà cũng cãi nhau. nghe hội trưởng nói 1 câu :D :
-Hôm nay thành viên nào có người yêu mà muốn xin vào hội thì bắt buôc phải chi 50% tiền (nếu ko muốn bị phạm vào điều khoản thứ 3) (ai phải tự hiểu nhé) :))
-Do tính chất vui vẻ của cuộc offline nên chuyện chi tiền ko quan trọng, ai đóng góp được bao nhiêu thì đóng. Kêu gọi sự thành tâm chứ ko ép buôc, nhưng khuyến cáo các bạn nam, cho dù các bạn có bình đẳng thì cũng cần gallant 1 tí :D.
thế nhé! :D
Hội trưởng danh dự
Bùi Việt Dương
Hoan hô hội trưởng! Ý kiến của hội trưởng là đúng đắn nhất!

Rồi, hôm nay con trai bao con gái, okie nhé, mà hình như con trai chỉ có tao với mày dê ạ.T_____T:(:)(:)((, rủ thêm đi, ko thì lúc rút tiền ra lại khóc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên