~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đú đởn j` ở sảnh mà 4h mới ăn ;;)
lịch là lịch thế này cơ
3h35 : tập trung , túm cổ hội viên :D
3h45 : ăn :)) nvu xem chừng có vẻ nhàn hạ :>
4h30 : ai về nhà nấy :> lãnh tụ làm việc của 1 con ng` nghĩa khí : rửa bát =))
thế đã nhỉ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Việt Dương đã viết:
Chuẩn bị tinh thần nhé. Lịch làm việc như sau:
3h35: sảnh
4h: ăn uống
4h30: ăn xong
5h:ngồi rửa cốc
9h tối: về

Lãnh tụ
Bùi Việt Dương

@ bạn My: bạn My có ý gì mà toàn nhằm tớ công kích thế T__T
Trời ơi là trời ơi! Hội trưởng/Lãnh tụ vĩ đại của chúng ta đã ra lịch làm việc rồi kìa! Tớ hoàn toàn đồng ý với hội trưởng với điều kiện là người ở lại rửa cốc chính là hội trưởng (chỉ một người rửa cốc là đủ rồi)!
@ bạn My : công kích nữa đi! Không sao đâu vì hội trưởng hiền lắm mừ, phải không hội trưởng?

Hội trưởng bị dồn đến đường cùng quyết tâm tự vẫn để cứu lấy danh dụ của mình. Ai đời DS lại phải rửa bát cơ chứ !

Bùi Việt Dương đã viết:
Chuẩn bị tinh thần nhé. Lịch làm việc như sau:
3h35: sảnh
4h: ăn uống
4h30: ăn xong
5h:ngồi rửa cốc
9h tối: về

Lãnh tụ
Bùi Việt Dương

@ bạn My: bạn My có ý gì mà toàn nhằm tớ công kích thế T__T

Em chịu cái lịch này anh Dương ạh :| :| :| !!! Thứ nhất là em ăn chỉ 5' là xong cốc chè, ăn lặt vặt thêm cũng ko thể quá 15' :)) :)) :)) , thứ 2 là em ko ngồi rửa cốc rùi ở lại đến 9h được ^^!!!

Tớ cũng đang công kích cả bạn Linh nữa đó! Không nhìn thấy à?

Phạm Xuân Hùng đã viết:
Em chịu cái lịch này anh Dương ạh :| :| :| !!! Thứ nhất là em ăn chỉ 5' là xong cốc chè, ăn lặt vặt thêm cũng ko thể quá 15' :)) :)) :)) , thứ 2 là em ko ngồi rửa cốc rùi ở lại đến 9h được ^^!!!

Anh Hùng thân mến, theo kinh nghiệm đi ăn chè...........2 lần của em thì ăn chè ko lâu, nhưng nói chuyện lâu, mà các bạn nữ thì...........8 đủ thứ :))
Anh ăn 1 cốc chè hết 5': đồng ý, ăn khoảng 5 cái nem chua mất thêm 5' nữa, tổng cộng là 10': đồng ý! Tuy nhiên các bạn nữ thì ăn 5 cốc chè, 25 cái nem chua mặt vẫn tỉnh bơ (diều hiển nhiên ko thể ko đồng ý). Vì vậy anh cứ yên tâm là ko về sơm quá 4h30 và ko rửa xong cốc trước 9h đâu :D

Ở đâu ăn được ở đó có hội độc thân! Bốn bể là nhà ăn ở đau cũng thế!

Oái, vậy sao về nhà ăn cơm tối đây :| :| :| ??? Trong khi mình còn đang định đi "tập quân sự" sau đó nữa ^^!!!

ăn ở đâu sau mới quyết đih , xem túi bạn Liệt nặng hay nhẹ đã >:)

nên góp...chứ phụ thuộc trăm phần trăm vào túi bạn Dương chỉ sợ bạn ý lại rời bỏ hội độc thân chúng ta mà đi...và...tương lai hứa hẹn ko còn buổi off nào nữa :))

Tội nghiệp chú Dê, đã liệt rồi mà còn bị chèn ép ghê:)):)):)):)):)):))
Mai ai có máy ảnh mang đi chụp bạn hội trưởng với cả các mem trong hội nhé.

----------

thôi nghiêm túc nhé, mai share, ai ăn người nấy trả tiền, ai trả tiền hộ bạn mình thì thoải mái.

ô :eek: thế là ko lãnh tụ lãnh teo j` à :eek: lãnh tụ chứ =))

Thôi hội trưởng học bài cái, hôm nay 6h học mà chưa chữ nào vào đầu. Anh em có gì cứ bàn đi hội trưởng sẽ tiếp thu sau :D

ghê đây, hội trưởng gương mẫu, 6h hôm nay tao cũng học nhưng mà ko làm bài.
Hôm qua học 6h luôn, 5h00 giở sách vở ra, vừa học vừa chat:))

Bùi Việt Dương đã viết:
ơ, thế thì bạn đúng là thành viên xuất sắc của hội :)). Hiền => có người yêu ko giữ được => mất người yêu => độc thân :))
Bạn Dương nhầm to nhé! Tớ đã có người yêu bao giờ đâu mà ko giữ được hả ấy...

Sau khi kĩ càng suy nghĩ, tớ xin đóng góp một vài ý kiến trước buổi off chiều ngày mai, gọi tạm là Dự thảo Điều lệ Thành viên, hội độc thân 0609. (Xin các bạn tha thứ cho tớ tội "qua mặt" hội trưởng) Bản dự thảo bao gồm các điều cơ bản sau đây:

1. Thành viên Hội độc thân là những người chưa có boy/girl friend và những người ko muốn có boy/girl friend (chủ nghĩa độc thân - solo best), kể cả những "đồng chí" đã có "đuôi" (có "đuôi" ko phải là tội) ^_^ Thành viên của hội phải tuyệt đối chấp hành các quy định, điều lệ, ba chấm và ba chấm (ờ mà hình như hội mình chưa có quy định gì cả nhỉ?) mà cả hội đã nhất trí tán thành.
2. Thành viên trong Hội phải quan tâm, giúp đỡ đến nhau theo truyền thống đáng quý từ ngàn đời của dân tộc ta, đặc biệt là các bạn nam phải nhường nhịn các bạn nữ, ko gây gổ cãi nhau, có gì khó khăn khúc mắc thì chia sẻ để mọi người cùng giải quyết...
3. Thành viên của Hội ko bị cấm đi tìm boy/girl friend cho mình (có ai muốn độc thân cả đời đâu^.^). Những người còn lại có thể giúp đỡ (xem lại điều 2). Khi thành viên nào ko còn ở tình trạng độc thân nữa (hic), sẽ phải khao mọi người một bữa để đền "tội" và vẫn được tiếp tục tham gia (cho đến khi lấy vợ lấy chồng ^__^). Nếu ko, sẽ bị trừng trị đích đáng (cái này để các bạn nghĩ sau ha).

Bạn nào đồng ý với tớ thì phát biểu nhé! Các bạn phải thấy là, với những điều lệ này, chúng mình lúc nào cũng là người có lợi...
À mà cuối cùng là ngày mai có những ai đi off thế nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Bó tay với bạn Hoa, xem lại điều 1 với điều 3 đi:ko muốn có gf hay bf thế mà lại bảo là ko bị cấm đi tìm bf hay gf.
Điều 2: Các bạn quan tâm đến nhau quá thì đến lúc nào đấy sẽ có 2 bạn trong hội cùng xin ra 1 lúc đấy:)):))
Nói chung là hiến pháp này ko thỏa đáng, yêu cầu hội trưởng Dê hay lãnh tụ dởm Chí Hiền soạn ra 1 cái khác đi nào.:))

trời ơi từ sáng ko lên topic này bị biến thành topic ăn uống khiếp quá.
ý bạn Hoa em chỉ thấy hay mỗi ý 3. hội độc thân thì cũng phải được rổ rá cạp lại chứ

Hội trưởng Dê đâu rồi, soạn thảo bản mới đi nào, lúc cần hội trưởng thì chẳng thấy đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên