~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn Dương khao thật đấy à? Hay thật đấy! Nhưng mà đổi lịch đi một chút có được ko? Tớ muốn tham gia lắm nhưng giờ đấy thì khó quá!

ối trời ơi...@-) mới 1 buổi sáng mà đã lên tận 4 trang...@-) cuộc sống hiện đại diễn ra nhanh quá:))

vậy đổi lịch nhé, khi nào ca chiều tan, cả hội đi với nhau.Off xong cho 1 mình chú dê đi với bạn My.Okie?
@My: Thằng Dê đẹp trai lắm, hotboy toán 2 đấy, đừng có đổ nhé, ko ra khỏi hội độc thân đấy:)):)):)):)):)):))

Ui cha mẹ ơi khổ thân mình thế không biết! Mà tớ nhìn thấy bạn Dương rồi! Không sợ đâu! Mà sao các bạn lai tẩy chay mình thế? Mình cũng cô đơn lắm mà!

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
vậy đổi lịch nhé, khi nào ca chiều tan, cả hội đi với nhau.Off xong cho 1 mình chú dê đi với bạn My.Okie?
@My: Thằng Dê đẹp trai lắm, hotboy toán 2 đấy, đừng có đổ nhé, ko ra khỏi hội độc thân đấy:)):)):)):)):)):))
Bạn Cường nói thế là đánh giá thấp bạn Liệt rồi! Bạn ấy đâu có phải chỉ là hot boi của T2 bạn ấy còn là hot gurl của T2 nữa đấy!:))

Eo ơi khiếp các bạn nói gì mà kinh khủng thế? Định khủng bố tinh thần người khác đấy à?

úi rời đọc nhầm tên topic là hội những người độc ác,vào xem thế nào hóa ra độc thân
full chỗ chưa, cho tham gia với!

Lê Trà My đã viết:
Eo ơi khiếp các bạn nói gì mà kinh khủng thế? Định khủng bố tinh thần người khác đấy à?
Bạn My không tin sao? Hôm trước bạn Liệt còn bảo với tớ là bạn ấy có cái chưc hot les nữa đấy! Đúng không hả Dương ơi?

đâu đâu bạn Dương vào đây xem nào! xác nhận thông tin!!Mà tui kiên quyết không đồng ý cho Hòa tham gia! tên này thấy gái là mắt sáng lên! Sợ làm hỏng tinh thần các bạn hội viên!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn này.....................!

Bạn My ơi cứ bình tĩnh, hôi độc thân cũng toàn người cô đơn như bạn thôi :))
Đã khá nhiều lần nhìn thấy bạn này và nghe khá nhiều lời comment về bạn này nữa :))

Tớ ko phải là hot les mà chỉ định bầu bạn Linh làm hot les thôi anh em ạ.

Tình hình là chưa thằng nào dám bao cả hội để tao nhường chức à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng tớ vẫn thắc mắc về cái vụ off? Giờ giấc bắt buộc phải thế à? Còn ai chủ chi đây?

Đứa nào hỏi nhiều về giờ giấc thì đứa đấy chủ chi :))

Giờ giấc thì như đã nói theo tớ là tốt nhất 15h35'

Này bạn cố ý không cho mình tham gia phải ko? Hay là định đẩy trách nhiệm hội trưởng vinh dự ấy đi?

Ặc, tớ ko có ý đấy bạn My ạ. Thế bạn hay mọi người đi được giờ nào để anh em còn tiện sắp xếp ?

Bùi Việt Dương đã viết:
Tớ ko phải là hot les mà chỉ định bầu bạn Linh làm hot les thôi anh em ạ.

Tình hình là chưa thằng nào dám bao cả hội để tao nhường chức à?
Bạn Liệt lạ nhỉ? Hôm trước đã hỏi tớ có thích chức ấy không để nhường cho tớ nhưng tớ không nhận còn gì? Bạn Liệt làm hội trưởng tất cả mọi người đều ủng hộ rồi còn từ chối làm gì nữa?
@ bạn My: tất cả đều diễn ra theo đúng như hội trưởng đã nói! Tất cả đến buổi chiều sau khi học xong và dĩ nhiên là hội trưởng sẽ chi rồi :)) :)) :)) :))

bạn Liệt tỏ za nghĩa khí 1 tý đi :> chủ chi đi =))
thế nhá , 3h35' , sảnh Hội trưởng/Lãnh tụ bao ;;)
các bạn cứ chuẩn bị tih thần :D

Thôi tớ sẽ cố gắng vậy! Còn việc đi lại xin nhờ best friend của tui lo liệu vậy(ai thì tự biết) Mà bà con ơi vô đây nhiều nhiều vào cho tên hội trưởng biết tay!

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
bạn Liệt tỏ za nghĩa khí 1 tý đi :> chủ chi đi =))
thế nhá , 3h35' , sảnh Hội trưởng/Lãnh tụ bao ;;)
các bạn cứ chuẩn bị tih thần :D

Chuẩn bị tinh thần nhé. Lịch làm việc như sau:
3h35: sảnh
4h: ăn uống
4h30: ăn xong
5h:ngồi rửa cốc
9h tối: về

Lãnh tụ
Bùi Việt Dương

@ bạn My: bạn My có ý gì mà toàn nhằm tớ công kích thế T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng