~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế đấy, mình vắng mặt 1 ngày, lúc vào thấy các bạn cãi nhau ỏm tỏi thế này...
Bạn Dương ngày mai off xong thì báo cáo nhé, bọn tớ ở nhà chờ tin tức, ko dám lộ mặt sợ nghe các bạn cãi nhau... Hay là mai mình cũng ra nhỉ???

Mai cả hội đi off đi, yêu cầu đi off thì thành viên trong hội ko được đẩy làm "đổ" nhau nhé.
Tao vote 1 phiếu cho mày Dương ạ. Mày vote chức hội phó cho tao đi nào,các bạn vote cho tớ hội phó hội độc thân nhé.

bạn Hoa đi đi , tớ thích kon gái Văn lắm :x hiền , nhỉ :D

Of đi of đi.
Ăn ở chỗ Bo Bo SingGapore gần trường mình nhé ?
Thủ quỹ đâu rồi trích ngân sách cho bà con đi OF.:))

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
bạn Hoa đi đi , tớ thích kon gái Văn lắm :x hiền , nhỉ :D

Ối ồi, bạn Hà nhầm rồi. Bạn nhìn Thúy Kiều mà xem, cứ tưởng hiền mà kinh ra phết đấy :))

Bạn Hoa đi đi chứ, buổi off đầu tiên, lại rơi vào buổi chiều, hội độc thân gặp nhau chẳng lẽ lại bỏ lỡ

Bùi Việt Dương đã viết:
Đúng rồi, mai anh em đi off bầu hội trưởng luôn :))
Hẹn nhau ở sân trường nhá, đúng 3.35 thằng nào ko xuất hiện thig khai trừ luôn. Anh em ca sáng có thời gian thì rẽ qua cho vui :))
--Hội độc thân--
Mai thì h đó là h học muh :| :| :| ??? Sao off được ???

Bạn nào làm thủ quỹ mà tớ chưa thấy nhỉ? Mà off thì phải hẹn nhau ở 1 chỗ nào chính xác trong trường chứ nói thế thì ai biết thế nào?
@Hà: thế mai bọn mình cùng đi nhé.
Bác hội trưởng ơi, bác điểm tên lại xem hội có bao nhiêu thành viên đấy để mai em còn biết đường điểm mặt...

Đâu có, mai học 3 tiết 3 rưỡi là nghĩ rồi Hùng ạ. Chỉ khổ thân bọn CE nhất là thằng hội trưởng dởm chí Hiền.
Bo bo Singapore nhé :))

Nói chung là mai lớp nào 3 tiết, ai ở hội độc thân muốn đi off thì tập trung ở cái trống ở chỗ sảnh, off phát.
Kinh phí thì theo tui thế này, hiên giờ chưa thu tiền vì thế chưa có thủ quỹ, ngày mai có lẽ hội trưởng Dương nên ngầu 1 tí, bao cả hội đi, đáng mặt hội trưởng cái nhề(hội trưởng cứ xác định là bán con mobile Moto đi):)):)):))

Thúy Kiều ko hiền nhưng mà tớ hiền đấy bạn Dương ạ. Vì thế nên mới bị người ta chê là "Em hiền quá!"

Ai không đi mất quyền "nhợi", khổ thân lớp nào 4,5 tiết .
Khổ thân nghĩ thấy thuơng cho bạn Hiền quá

Nguyễn Phương Hoa đã viết:
Thúy Kiều ko hiền nhưng mà tớ hiền đấy bạn Dương ạ. Vì thế nên mới bị người ta chê là "Em hiền quá!"

ơ, thế thì bạn đúng là thành viên xuất sắc của hội :)). Hiền => có người yêu ko giữ được => mất người yêu => độc thân :))

@ thằng Cường: tha tao, con W200i dởm, bán đi được có 300k thôi mày ạ T___T. Hội độc thân nên nam nữ bình đẳng (đều độc thân cả), ai ăn nấy trả tiền, ko bao gì cả :D

Danh sách thành viên này:(nếu thiếu thì mod Hưng bổ sung thêm phát nhé):
1,Hội trưởng(người chủ chi kiêm chủ trì buổi ngày mai): Bùi Việt Dương
2,Đoàn Tử Chí Hiền
3,Nguyễn Phương Hoa
4,Nguyễn Kiên Cường
5,Phạm Xuân Hùng
6,Vũ Thị Ngọc Hà
7,Nguyễn Lê Hưng
8,Trần Hoàng Nam
9, Lê Thanh Hằng
Ai nữa nhỉ, thiếu ai tự bổ sung nhé.

----------

Thằng Dương bao cả hội đi, ko thì từ chức đi(tao cũng ko làm hội trưởng hội phó đâu):)):)):))

Ớ, Cường ơi, tao ko phải chủ chi..... Lê Thanh Hằng cũng loại đi, Hằng nhỉ :D
Hình như vẫn còn thành viên mà ko biết thiếu ai

Được thôi, loại ai là việc của chú, nhưng chi thì chú làm đi:)):)):)) hội trưởng đẹp trai:)):)):))

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Danh sách thành viên này:(nếu thiếu thì mod Hưng bổ sung thêm phát nhé):
1,Hội trưởng(người chủ chi kiêm chủ trì buổi ngày mai): Bùi Việt Dương
2,Đoàn Tử Chí Hiền
3,Nguyễn Phương Hoa
4,Nguyễn Kiên Cường
5,Phạm Xuân Hùng
6,Vũ Thị Ngọc Hà
7,Nguyễn Lê Hưng
8,Trần Hoàng Nam
9, Lê Thanh Hằng
Ai nữa nhỉ, thiếu ai tự bổ sung nhé.

----------

Thằng Dương bao cả hội đi, ko thì từ chức đi(tao cũng ko làm hội trưởng hội phó đâu):)):)):))

Loại bạn Hiền đi, lớp CE 5 tiết hay 4 tiết ấy.
Tớ không muốn mang tiếng xúi dục bạn bè bỏ học. :))

Loại ai thì loại đi nhưng mà mày cũng cứ chi đi, hội trưởng Liệt Dê đẹp trai:)):)):))

Tao chỉ sợ hôm đấy tao chi rồi anh em đi rửa bát thuê 1 ngày cho cái hàng đấy thôi :)). Thằng Cường đừng xúi đểu tao như thế, tao trên danh nghĩa hội trưởng bắt mày chi bây giờ :D

Dạ anh Dương tha em, em còn mẹ già và con nhỏ:)):)):)):))
Mai tao rủ thêm bạn tao, Phương Tú anh1 đi cho vui, cũng theo chủ nghĩa độc thân nhưng mà xinh lắm, thằng nào đổ là ra khỏi hội đẫy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên