~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Diệu Anh đã viết:
Đâu có, tớ nói rất nhẹ nhàng và tình cảm đấy chứ !:D
- Hay thế này nhé : " Bạn Nam thân mến! Nếu bạn có nhu cầu thì tớ sẽ khuyến mại cho bạn từ 2 đến 5 cái tát nảy đom đóm mắt, bảo đảm nhanh gọn, dứt khoát, không để lại sẹo! " :D Thế đã dịu dàng hơn chưa? :D
- Còn bạn Hiền :" Ông bạn cũ thân mến, đã 4 năm không gặp, thật sự là tớ cảm thấy vô cùng bất ngờ trước tình hình xuống cấp nghiêm trọng về mặt ngoại hình của ấy! Trên cương vị 1 người bạn, tui khuyên ông nên đi gia công hoặc trùng tu lại "di tích lịch sử" 1 chút cho xứng đáng với danh hiệu hội trưởng hội độc thân! " :))
Thân!
Diệu Anh

Mình bình an vô sự :)). Các chú cứ chiến nhau đi, anh sợ bị con gái tát lắm :))

À...quên mất, hình như mình để xót bạn Liệt! :)) Thứ 4 đến bạn Liệt chuẩn bị tinh thần ăn vài cái tát làm quen nhé! Quà tặng đầu năm học mới! :D
Còn bạn Nam thân iu của tớ ( ọe...:mad:) ) học ca sáng, để tớ đến tận nhà vậy! Sướng nhé! :))
Bạn Hiền thì tớ chỉ góp ý thế thôi! :D

Hoàng Diệu Anh đã viết:
À...quên mất, hình như mình để xót bạn Liệt! :)) Thứ 4 đến bạn Liệt chuẩn bị tinh thần ăn vài cái tát làm quen nhé! Quà tặng đầu năm học mới! :D
Còn bạn Nam thân iu của tớ ( ọe...:mad:) ) học ca sáng, để tớ đến tận nhà vậy! Sướng nhé! :))
Bạn Hiền thì tớ chỉ góp ý thế thôi! :D

Hix đề nghị hội trưởng xem xét trường hợp này thăng cho bạn Diệu Anh chức bảo vệ để không ai (dám) động đến hội.
Hix nếu được mong hội trường phạt bạn Diệu Anh 1 tuần lao công cho hội vì truyền bá tư tưởng bạo lực :))

Mấy lần tớ định del bài bạn này nhưng nhìn thấy bạn bạo "nực" wa' nên thôi ,
tớ chỉ góp ý thế thôi bạn DA Thân iu nhé (...ọe ) :))

Hoàng Diệu Anh đã viết:
Đâu có, tớ nói rất nhẹ nhàng và tình cảm đấy chứ !:D
- Hay thế này nhé : " Bạn Nam thân mến! Nếu bạn có nhu cầu thì tớ sẽ khuyến mại cho bạn từ 2 đến 5 cái tát nảy đom đóm mắt, bảo đảm nhanh gọn, dứt khoát, không để lại sẹo! " :D Thế đã dịu dàng hơn chưa? :D
Thôi cái trò thể hiện lãng xẹt này đi, đây có phải đấu trường 100 đếch đâu mà các bác sợ . 1 người như nó làm sao chấp được 100 người. còn riêng chuyện võ vẽ tao chưa thấy mày tát ai bao h nhá Diệu Anh nhá, mày khéo đi học từ nhà đến trường còn mệt định đánh ai hử??? tao là đứa hiện h học với mày gần nhất mày đừng có mà dọa các bạn

bảo vệ je` :> bảo kê hội đấy chứ :)) =))

Hoàng Diệu Anh đã viết:
Còn bạn Hiền :" Ông bạn cũ thân mến, đã 4 năm không gặp, thật sự là tớ cảm thấy vô cùng bất ngờ trước tình hình xuống cấp nghiêm trọng về mặt ngoại hình của ấy! Trên cương vị 1 người bạn, tui khuyên ông nên đi gia công hoặc trùng tu lại "di tích lịch sử" 1 chút cho xứng đáng với danh hiệu hội trưởng hội độc thân! "
Đó đó, cái đó gọi là bi kịch của tạo hóa đó!
Mà thế mới xứng là Hội trưởng, à quên, lãnh tụ, của hội độc thân chớ, chứ cao to đẹp trai, các bạn nữ chạy theo xin chữ kí rào rào thì tôi đã là lớp trưởng lớp chuyên yêu vừa giải thể ròi:)):))
Còn về việc vệ sĩ với bảo kê thì đề nghị bạn DA lập đơn thành 5 bản, nộp cho lãnh tụ, và sẽ có 2 tuần thử việc, hay còn gọi là tập sự với mức lương là zero:D Sau này, hội ta có kinh phí sẽ tăng lương, hớ hớ hớ!
Thân!

Chí Hiền: Mày đổi tên clan đê, lần trước là gayz lần này lại là SiDa nghe bệnh bỏ cha, thế thì thà đừng có còn hơn

Thế đổi thành SoD nhá!
Mà SiDa= super intelligent demonic admins(thằng Đạt bảo thế, tao chưa kiểm tra):|

bạn Chí kia , làm ô uế HDT cái kiểu clam mới cả gayz thie à :>
hội mih mải đi tìm ng` iêu hay sao mà trốn hết thie này ;;)

đây , mình đây, mình vừa đi tung tin đồn ở lớp A2 về, cứ nói thế sau này các bạn lớp a2 giúp tớ rời khỏi hội độc thân , nhỉ bạn Nga

Mệt ghê, mới sáng sớm chưa kịp đánh răng rửa mặt đã đọc bài của anh Đỗ Việt, ghê ko tả được.
Hội độc thân toàn spam, buồn như con chuồn chuồn!

Bạn Nam có vấn đề rồi. Nói là quyền tự do, anh nói gì ko liên quan đến chú, nhỉ! Bạn Quỳnh Chi là thông tin anh thu lượm được, ko biết đúng hay sai, phải đi xác minh chứ :))
Trong khi anh em cứ kếu mod là làm ăn ko đúng thì anh em vẫn spam vô nghĩa và đi lạc chủ đề hoàn toàn! Thử hỏi thế này thì ai đúng ai sai cơ chứ! Topic là của hội độc thân, cách hoạt động của hội và các bài viết cần liên quan đến chủ đề : hội độc thân! Mọi người làm thế này khác gì làm khỏ mod Hưng

Vì vậy mình nhắc rồi mà, để topic của hội không theo gót "chuyên yêu" dời bến về nhà chồng, spam ít ít thôi, quay lại chủ đề "độc thân " như mấy trang đầu đi. Đề nghị hội trưởng kick out những mem có tư tưởng chống phá chủ nghĩa độc thân , hẹn hò thác loạn 2 người là phải cấm .Lần 1 cảnh cáo lần 2 kick mem ^^.

Chứ cứ nhìn các bạn hẹn hò thế này sớm muộn gì còn mỗi hội trưởng độc thân bọn em đi lấy zo*. lấy chồng hết.

Việc đầu tiên chúng ta phải làm bây giờ là bầu hội trưởng hội độc thân; chứ thằng Hiền làm ăn thế thì......topic bị lock sớm!
Hội trưởng cần có đủ các tiêu chí sau:
- Xấu đến nỗi ko thể có người yêu.
- Biêt cách làm cho topic ko nhạt
- Biết tổ chức offline cho topic

Em tự ứng cử mình vào chức này, bác nào hưởng ứng cái nhỉ :D !

Bùi Việt Dương đã viết:
Việc đầu tiên chúng ta phải làm bây giờ là bầu hội trưởng hội độc thân; chứ thằng Hiền làm ăn thế thì......topic bị lock sớm!
Hội trưởng cần có đủ các tiêu chí sau:
- Xấu đến nỗi ko thể có người yêu.- Biêt cách làm cho topic ko nhạt
- Biết tổ chức offline cho topic

Em tự ứng cử mình vào chức này, bác nào hưởng ứng cái nhỉ :D !

Ghê quá cái điều 1 nó to đùng thế kia ai dám bầu .Thôi thì ở đây bạn Dương năng nổ nhất tớ bầu cho bạn =D>

Em chỉ có mỗi cái tiêu chuẩn thứ 3 : tổ chức và chủ trì
Còn cái tiêu chuẩn thứ 1 thì có lẽ cũng có vì đến bây h ai thấy mặt em đều....Té
đấy nếu ai đồng ý bầu cho em, còn ko thì bầu cho DươnG:
@DươnG; sao mày biết con DA nói à?

Vi Thanh Nga đã viết:
tớ ko trốn, mẹt tớ đây...
bạn vi thanh nga , cò phải cấp hai cậu học trường ám đúng không, cậu có bao giờ học lớp thầy việt không, nếu có thì kòn nhớ tớ không, fuong nga day mà:* :* :* :* :* :* :* :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên