~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Hiện tập xung kích máu ghê gớm. còn bạn Phương mình ko biết

Thằng Nam này khó hiểu qua, bầu ai thì viêt hẳn tên ra, ví dụ:Bầu NKC làm tổng chỉ huy hội độc thân:)) :))

Câu kinh vãi, làm mình ko kịp bon chen
mà Nga ơi, sao ở đây mày nói lắm thế :))

các bạn chỉ được cái hiểu mình:):))
@ Thảo đen: hình như tớ chưa mày mày tao tao với cậu lần nào thì phải :) hơi bất lịch sự đấy nhá [-x thôi đc, đã thế làm tới luôn....hẹn gặp mày ở lớp hôm thứ tư nhé Thảo ;)

Vi Thanh Nga đã viết:
@ Thảo đen: hình như tớ chưa mày mày tao tao với cậu lần nào thì phải :) hơi bất lịch sự đấy nhá [-x thôi đc, đã thế làm tới luôn....hẹn gặp mày ở lớp hôm thứ tư nhé Thảo ;)

BẠn Nga ơi, hình như tớ chưa anh anh em em với bạn lần nào thì phải :))

trơ quá mày ơi :)) =))
dụ dỗ hội viên của hội thế à b-)

@ Dương: thế tớ đã anh anh em em với câu chưa? Thảo mày tao với tớ rồi thì tớ mới nói thế:)) Sinh tháng mấy hả?:))

Ko biết dc!
Mà đề nghị ko vào hội của tôi spam nữa đê, ngứa mắt quá, lại thả chó ra giờ!
Mọi người nể tình cái topic em có 30+ bài spam đê, bây giờ ko có thời gian, câu kéo khó lắm!
Cái topic chuyên yêu đi đời rồi, mọi người bàn luận tử tế tí đi nào!
À mà tí nữa thì quên, bầu bán gì, cho mấy chú làm hội trưởng, anh chỉ làm Lãnh Tụ thui>:)

Vi Thanh Nga đã viết:
uhm thì tớ ấy, đc chưa :))
mà đừng gọi tên húy của tớ ra thế chứ[-x

Hê....Theo tớ thì xưng mày tao rất hay đấy! :D Nghe rất....gần gũi và thân thiện! :D Có bạn nào đồng ý cho tớ xưng mày tao thì nói nhé! :D Tớ sợ xưng hô linh tinh ....dễ bị ăn vả lắm! T_T
" Anh, em..."... ặc... :)) Nghe sến cả nải! T_T ...mà nếu mình nhớ không nhầm thì hình như bạn Dê sinh tháng 12 ---> Xưng " chị, em " nhé ! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Hoa Văn cho tớ cái nik nào ;;)
con bee chăm chỉ :))
tiện thể hội mih cho tớ nik nhé ;)

Bạn Hoa có đến 3,4 cái nick, nhưng mà bây giờ ngoan ngoãn lắm ko biết chat chit gì nữa (thực ra cũng thỉnh thoảng nhưng mà ít thôi). Nhưng mà thôi cứ add đi, nick của tớ là hoa_chi2003 (cái này hay dùng nhất)

Vi Thanh Nga đã viết:
:)) :)) :)) :)) =))=))=))=)) , po' tay hai ban. lay`.

Bây giờ phả đổi tên rồi , thành hội tạo cơ hội cho những người độc thân, đặc biệt là thằng Dê.
@Diệu Anh: mày tao nhé, ko sợ ăn vả đâu, mà vả cũng nhẹ ý mà:))

các bạn này độc thân sau này ko gia đình hết cả thì phải xưng hô cho nó thân mật như thế này lè:
Bạn Diệu Anh ơi bạn sinh tháng mấy, dạo này tớ thấy bạn tăng cân đáng kể:))
còn bạn Kiên Cường đừng có mà đe dọa bạn Diệu ANh của tớ. bạn Hoa chat với tớ ko?

Người thanh lịch là phải xưng hô = tên : các bạn add nick Nam vào nhé: banhdavung286 . đấy như thế mới là xưng hô

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên