~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài các bạn làm cái j` thế này? Đọc ko hiểu, HỘI ĐỘC THÂN mà sao toàn tiêu chuẩn bạn zai/gái thế???
Thôi , mọi người nghiêm túc đi, ai độc thân thì vào đây nhé, ko thì biến đi. Hôm nay chính thức là người độc thân rồi, hôm nào đi off cho đỡ buồn đi cả hội ơi.
Sau vụ off, nhỡ có vài ng` chính thức rút khỏi hội thì chết

Đưa ra tiêu chuẩn cao thế bọn nó mới sợ---> rút lui hết! :)) Thế mới gọi là hội độc thân! :D

@bạn Hạnh: cái hội này lập ra tiêu chí ko phải chỉ độc thân mà còn kèm theo tìm hiểu để sớm rút khỏi hội.:)) :))
@bạn Diệu Anh: Đã bảo với cậu thằng dê nó liệt rồi, gái gú thế nào được nữa mà đồi lẳng lơ:)) :)) :))

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Bạn ơi post bài có dấu đi.
Post vậy khó đọc quá.
xin lỗi hưng nhá, tại tui không bít nên mới... :(:(:(:(
em hứa với sếp hưng từ rày không bao h viết không dấu nữa . em xin the^` voi' se^p' ( po' tay) ;) ;) ;) ;) ;) :)) :)) :)) :))

----------

diệu anh ui, tụi mình bắt tay làm bạn đê!!!!!!!!!!!! uây, mình là mình phục bạn lắm nghen, kon gái mà vào được chuyên toán , wa wa siêu , làm nở mặt tụi kon gái chúng mình.:D:D:D:D:DX:X:X:X:X:X:

em hoàn toàn đồng ý với diệu anh về các tiêu chuẩn của kon trai đối với fái ....yếu8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} .
cho em bổ sung: kon trai thời nay phải hơi lạnh lùng một tí, hơi lãng mạn một tí, là người có lập trường riêng ,thông minh thì là nhất rui` . Cả nhà có đồng ý không ạ???????????????????????????????????????

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cái tiêu chuẩn đấy là của tớ mà, sao lại diệu anh.
còn cái ở dưới bổ sung thì tớ đồng ý.

Thông báo :Topic "Chuyên Yêu " (Hội >< với hội độc thân ) đã chính thức bị chị Trang khai tử.

LÀ hội viên của hội tớ chắc không động gì đến hội rồi nhưng các ấy post bài cẩn thận đừng để chị Trang cho đi theo "Chuyên Yêu ".
(Thông báo xuất phát từ lòng đóng góp cho hội )

chú Hưng cứ yên tâm đi, topic này vẫn phát triển đều đều vì đã có anh là thành viên chính thức rồi, hheeh,
cái topic chuyên yêu bị xóa đi bởi vì tao yêu cầu xóa mà, hoho

----------

3:14AM rồi mà ko có ai để tâm sự, chỉ biết lang thang các forum thế này có gọi là độc thân ko:(( :(( :(( :((

----------

4h rồi, ko có ai, mùa thu se se lạnh ngồi cạnh cửa sổ cô đơn quá, lại vừa đọc truyện ma xong.Lonely no more!!!!!

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Thôi , mọi người nghiêm túc đi, ai độc thân thì vào đây nhé, ko thì biến đi. Hôm nay chính thức là người độc thân rồi, hôm nào đi off cho đỡ buồn đi cả hội ơi.
hôm nay mày mới chính thức bị đá à?

----------

Hoàng Diệu Anh đã viết:
@ Nam: Bài mày post còn sến tởm lợm hơn thằng Dê!
QUOTE]bài đấy hơi hay nó mang tiêu chí là chúng ta chả có gì để mất , cứ tưởng mất 1 tình yêu là đau khổ nhưng rồi 1 tình yêu khác sẽ vụt cháy. hay lắm nghe đi

=D>
Đinh Phương Nga đã viết:
xin lỗi hưng nhá, tại tui không bít nên mới... :(:(:(:(
em hứa với sếp hưng từ rày không bao h viết không dấu nữa . em xin the^` voi' se^p' ( po' tay) ;) ;) ;) ;) ;) :)) :)) :)) :))

----------

diệu anh ui, tụi mình bắt tay làm bạn đê!!!!!!!!!!!! uây, mình là mình phục bạn lắm nghen, kon gái mà vào được chuyên toán , wa wa siêu , làm nở mặt tụi kon gái chúng mình.:D:D:D:D:DX:X:X:X:X:X:

----------

----------

em hoàn toàn đồng ý với diệu anh về các tiêu chuẩn của kon trai đối với fái ....yếu8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} .
cho em bổ sung: kon trai thời nay phải hơi lạnh lùng một tí, hơi lãng mạn một tí, là người có lập trường riêng ,thông minh thì là nhất rui` . Cả nhà có đồng ý không ạ???????????????????????????????????????
ko cần khâm phục con DA đâu, tao học với mày cũng thấy thường thôi:D nhưng được một s phút xuất thần tỏa sáng, rực rỡ nên vào được lớp toán đấy

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
có nghĩa là .. ;;)
ai giải thích kái nhỉ ;;)
bạn Hoa Văn đâu :> ;)

Bạn Hoa Văn đây. Nhưng mà, tớ cũng ko hiểu lém...
Ai hiểu được giải thích cho mọi người cái...

giải thích gì thế???
@Hoàng Nam: hôm nay hay hôm trước thì đằng nào cũng bị sút rồi, thành hội viên chính thức rồi, chú ko lôi quá khứ ra đây nữa nhé,heehe:)) :))

à chắc là độc thân thì tối nằm một mình để cho mối cắn :))
bạn hà vào chấn chỉnh cái nhể...

Đoàn Tử Chí Hiền đã viết:
Còn tiêu chuẩn nữa nè:thấp hơn boy:|
Tức là dưới m7 là ổn!
Lãnh tụ xua chó ra giờ!
Còn về nguyên tắc của hội ta là:
ban fèo kia nhá, bạn cao 1 mét 7 a` :)):)), buồn cười quá :)) , mà mày là hội trg bao h hả fèo ? :eek::eek:, xem ai lập ra hội đê ku :)):)):))

lập hội ko quan trọng = dựng hội b-) :>
tớ làm hội trưởng các bạn nhỉ :D

Đã bảo là hội độc thân mà, có phải là hội kết bạn đâu mà phải lắm yêu cầu tiêu chuẩn thế??? Nhưng mà nói chung, dù sao con gái cũng thích có bf cao hơn mình, thế nên ko cần phải cãi nhau nữa... ơ mà hình như chưa ai cãi nhau về vấn đề này... oh, sorry em nhầm...

Hix...Có mỗi chức hội trưởng mà tranh nhau mãi! T_T Vì lợi ích của hội, tớ đề nghị bỏ phiếu bầu cử! :D
Ai đồng ý bạn Hiền thì ghi chữ " H " cuối bài!
Ai đồng ý bạn Phương thì ghi chữ " P " cuối bài!
-----> Cấm bạn nào bỏ nhiều hơn 1 phiếu! :D
Bây giờ chúng ta sẽ tiếp tục cuộc nói chuyện ! :D

Ko biết bạn Hiền bạn Phương là bạn nào cả, đề nghị 2 bạn post ảnh lên cho mọi người xem xét... Tớ sẽ xem xem trông bạn nào có vẻ...dễ từ chức hơn thì tớ sẽ bầu cho bạn ấy...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên