~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vâng, và đồng thời theo ý kiến của nhiều người thì bạn ý cũng có lẽ xấu nhất trong topic này :)) :)) :)) !!! Bầu bạn HƯng làm trưởng hội :D :D :D !!!
Đùa thế thoai, ĐK 1 mâu thuẫn roài, nếu biết làm topic ko nhạt và biết tổ chức offline thì cũng tức là khá giỏi xã hội roài, thế thì chẳng cần đẹp trai vẫn khối người theo :)) :)) :)) !!!

Hùng ơi , tao cũng giỏi tổ chức, giỏi văn nghệ mà có ai theo tao đâu?

Ack, học sinh ai đi thổ lộ làm giè :)) :)) :)) , người ta theo cũng chẳng thèm cho biết là mình theo đâu............ Vả lại mỗi lớn mỗi khác......... Chỉ có trẻ con là còn cho cái tiêu chuẩn đẹp trai lên đầu thoai, sau này hiểu roài thì sẽ biết giỏi xã hội dễ kiếm vợ lắm :D :D :D !!!

Phạm Xuân Hùng đã viết:
Ack, học sinh ai đi thổ lộ làm giè :)) :)) :)) , người ta theo cũng chẳng thèm cho biết là mình theo đâu............ Vả lại mỗi lớn mỗi khác......... Chỉ có trẻ con là còn cho cái tiêu chuẩn đẹp trai lên đầu thoai, sau này hiểu roài thì sẽ biết giỏi xã hội dễ kiếm vợ lắm :D :D :D !!!

Hix vậy sau này tớ giới thiệu cho cậu 1 nhỏ có dung nhan tài sắc không thua gì chị Nở nhưng tính tình lại "hợp" với cậu.Cậu có đồng ý ko ?:))

Cái trên em nói chỉ ứng dụng với con trai thoai... còn con gái thì còn tùy vào rất rất nhiều yếu tố khác nữa ^^, vả lại anh ko biết câu "ko có người phụ nữ xấu, chỉ có những người phụ nữ ko biết làm đẹp" àh :)) :)) :)) , xấu vời người này đẹp với người kia ^^!!!

đây là mấy chiêu ghi lại khi lang thang trên các forum
chiêu 1:
Nếu là bạn học chung hay quen đã lâu thì càng dễ. Bạn phải cố gắng quan tâm người ấy 1 cách mà người ta gọi là hơi thân mật hơn bạn bình thường. Điều này quan trọng lắm đó nó sẽ giúp các bạn trong một thời gian ngắn đễ gần gũi đối tượng.
-từ đây bạn biết được sở thích, tính cách của người đó và điều quan trọng nhất ở chiêu này là bạn phải làm quen được với bạn thân của người đo'[/i].
Chiêu 2:
Lợi dụng bạn thân của người bạn yêu, bạn phải lấy đựoc tình cảm của người bạn thân đó để có thể giúp bạn trong bước tiếp theo là tỏ tình.
-Người này đóng vai trò rất quan trọng để giúp bạn thành công vì người này hiểu và có thể tâm sự với người yêu của bạn một cách dễ dàng và biết được suy nghĩ cũa người yêu bạn đối với bạn

thui tui ngủ à khi rãnh tui viết thêm

Trần Hoàng Nam đã viết:
đây là mấy chiêu ghi lại khi lang thang trên các forum
chiêu 1:
Nếu là bạn học chung hay quen đã lâu thì càng dễ. Bạn phải cố gắng quan tâm người ấy 1 cách mà người ta gọi là hơi thân mật hơn bạn bình thường. Điều này quan trọng lắm đó nó sẽ giúp các bạn trong một thời gian ngắn đễ gần gũi đối tượng.
-từ đây bạn biết được sở thích, tính cách của người đó và điều quan trọng nhất ở chiêu này là bạn phải làm quen được với bạn thân của người đo'[/i].
Chiêu 2:
Lợi dụng bạn thân của người bạn yêu, bạn phải lấy đựoc tình cảm của người bạn thân đó để có thể giúp bạn trong bước tiếp theo là tỏ tình.
-Người này đóng vai trò rất quan trọng để giúp bạn thành công vì người này hiểu và có thể tâm sự với người yêu của bạn một cách dễ dàng và biết được suy nghĩ cũa người yêu bạn đối với bạn

thui tui ngủ à khi rãnh tui viết thêm

Lạc đề quá, cái này hội trưởng phải phạt vì tội tuyên truyền văn hóa phẩm đầu độc thành viên trong hội rời bỏ hàng ngũ độc thân :>

Đề nghị quay lại chủ đề chính là " Độc thân " hix ^^

Để tôi để tôi!
Hãy bầu cho tôi vào chức lãnh tụ hội độc thân!
Về khoản đẹp hay xấu thì:lời khuyên chân thành:đừng dại mà tìm hiểu mặt mũi tui, đau tim mà chết đoá!
Về khoản tổ chức lãnh đạo thì: xem ở topic lày ai truyền bá kinh nghiệm cưa gái nhìu nhất? Tui chứ ai, vì thế bầu cho tui đê!
Đồng ý với ý kiến bạn Hưng
warn chú Nam 50% vì tội bố náo, còn cãi nữa là kick luôn đoá>:)
Hớ hớ hớ!

Chỉnh sửa lần cuối:
đây là topic giúp đỡ có tài sắc ma chê quỷ khóc tìm được bến bờ thì cũng phải có cái kinh nghiệm chứ

cho bạn Nam đi tìm tình yêu của đợi mìh bên Anh2 đấy :> vào hội làm j` :>
bên này chỉ có ng` độc thân thôi , độc thân thôi , hiểu chưa :((

bà ko biết thì trật tự cho các bạn khác phát biểu, tôi tìm bạn ý từ lớp 9 ko thành công chứ có phải bây h tôi mới bắt đầu đâu? độc thân ở đây bao gồm cả yêu với 1 vế

Thế thì vào lớp tớ, tớ giới thiệu cho!
Hớ hớ hớ, bạn Nam nêu rõ yêu cầu của mình(về chuyện gf á)rồi lãnh tụ giải quyết cho!
Lưu ý:lãnh tụ đang khá là bức xúc, chỉ qua 1 ngày đêm mà cái topic về anh Hưng đã giải quyết êm thấm, chưa chen với lại spam dc câu nào đã xong ròi, chán quá đi mất!
Mà bạn Hưng hình như ko đếm tớ trong ds phản đối thì phải nhỉ?

Đoàn Tử Chí Hiền đã viết:
Để tôi để tôi!
Hãy bầu cho tôi vào chức lãnh tụ hội độc thân!
Về khoản đẹp hay xấu thì:lời khuyên chân thành:đừng dại mà tìm hiểu mặt mũi tui, đau tim mà chết đoá!
Về khoản tổ chức lãnh đạo thì: xem ở topic lày ai truyền bá kinh nghiệm cưa gái nhìu nhất? Tui chứ ai, vì thế bầu cho tui đê!
Đồng ý với ý kiến bạn Hưng
warn chú Nam 50% vì tội bố náo, còn cãi nữa là kick luôn đoá>:)
Hớ hớ hớ!

Chú Hiền thế này là ko được. Đây là topic độc thân, ko khuyến khích kinh nghiệm cưa gái. Mà chú tổ chức topic kiểu gì nhạt thếch, chả ma nào thèm ngó ngàng, toàn vào spam.
Chú lượn đê, để anh! :))

Anh cái búa!
"anh" xem anh vào đóng góp dc cho topic cái giề lào? Mà anh suốt ngày cưa bạn Đào Hương, bạn Thảo ú với bạn Hiền(ko phải tui:|)đó thui, độc thân gì?
Thôi, cố mà cưa đê, còn topic nhạt là tại chú cứ nhảy vào chặn họng anh thui!
Thân!

hí hí ;;) trâu bò đánh nhau ngư bà hưởng lợi :))
bạn Liệt lại chả lân lê bò toài sang bên H1 à :)) tư tưởng phản động lắm ;;) :))
bạn Chí tưởng bở nó yn ýt thôi ;;) ai cho làm j` mà đòi làm :>

Ơ, sang topic Hóa 1 ko có nghĩa là cưa các bạn ý. Anh đã thề là rửa tay gác kiếm, độc thân đến ............lúc lấy vợ thì làm sao mà cưa các bạn ý được :)). Chú Hiền ko phát triển được topic lại đổi cho anh, buồn cười chưa!

bạn Hà nhé, tớ bò sang topic hóa 1 giao lưu với anh Hiếu chứ có phản động gì đâu, thấy topic này nhạt quá chả có gì để bàn nên mới ko post bài T__T

lòi đuôi Liệt nhá =))
lấy vợ mà ko kưa gái thì lấy đâu za vợ mà lấy :> chỉ đc cái lẻo mép thôi [-x
các đchi' ơi ;;) mai off nhỉ ;;) mai có 3 tiết thôi mà b-) cho chết thằng nào 4/5 tiết đi :))

Đúng rồi, mai anh em đi off bầu hội trưởng luôn :))
Hẹn nhau ở sân trường nhá, đúng 3.35 thằng nào ko xuất hiện thig khai trừ luôn. Anh em ca sáng có thời gian thì rẽ qua cho vui :))
--Hội độc thân--

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
lòi đuôi Liệt nhá =))
lấy vợ mà ko kưa gái thì lấy đâu za vợ mà lấy :> chỉ đc cái lẻo mép thôi [-x
các đchi' ơi ;;) mai off nhỉ ;;) mai có 3 tiết thôi mà b-) cho chết thằng nào 4/5 tiết đi :))

Bạn Liệt này trình cao quá, khoe khéo kìa, bạn ý muốn khoe là bạn ấy : không cưa mà đối tượng tự đổ.
Quả là cao tay bái phục =D>

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Bạn Liệt này trình cao quá, khoe khéo kìa, bạn ý muốn khoe là bạn ấy : không cưa mà đối tượng tự đổ.
Quả là cao tay bái phục =D>
Còn 1 chỗ trình độ hơn bạn Hưng ạ. Bọn nó nghĩ mình bị liệt thế mà vẫn đổ mình :)). Đấy, 1 điểm nữa là mọi người nghĩ tớ bị liệt, mà bị liệt thì độc thân là đúng rồi :)). Vote cho tớ chức hội trưởng hội độc thân nhé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên