~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người ơi, thế mình muốn tham gia mà lại học ca sáng thì làm thế nào?

Lê Trà My đã viết:
Mọi người ơi, thế mình muốn tham gia mà lại học ca sáng thì làm thế nào?

Chiều chờ ca chiều tan thì đến ngồi chờ ở cổng trường ^ :))

Ôi, bạn My này học cô Hoa à ???? :O Buổi chiều bạn cứ đến off, no prob :)). Tớ đồng cảm với những bạn học lớp tin lắm :)), đến nhé :))

Bạn này nói thế là có ý gì hả? Lớp Tin thì làm sao mà phải đồng cảm? Mà khối chiều học 4 tiết cơ mà sao ko đi buổi sáng có 3 tiết thôi!

Lê Trà My đã viết:
Bạn này nói thế là có ý gì hả? Lớp Tin thì làm sao mà phải đồng cảm? Mà khối chiều học 4 tiết cơ mà sao ko đi buổi sáng có 3 tiết thôi!

Khối chiều cũng chỉ có 3 tiết thôi bạn ạ :))

Tớ đồng cảm với lớp tin vì...........thôi bạn cứ học sẽ biết :))

@Dê: Thằng hội trưởng mày định đồng cảm gì thế, muốn cách chức à.
@Bạn My: ko đi buổi sáng, buổi chiều cũng 3 tiết, với cả chủ chi Liệt Dê học chiều:)):)):))

Các bạn khối chiều chơi khó các bạn khối sáng thế! Không biết có mấy người khối sáng đi thì nói cho mình 1 tiếng! Mà nói thử xem học lớp Tin thì làm sao hả?

Đồng cảm là "được" cô Hoa chủ nhiệm!
Vào năm sẽ bít, ko cờ bạc, ko điện tử điện teo chi cả, còn nhìu thứ trong phạm vi 1 bài spam ko thể viết hết!
Hớ hớ hớ!

Bùi Việt Dương đã viết:
Tao chỉ sợ hôm đấy tao chi rồi anh em đi rửa bát thuê 1 ngày cho cái hàng đấy thôi :)). Thằng Cường đừng xúi đểu tao như thế, tao trên danh nghĩa hội trưởng bắt mày chi bây giờ :D
Đi ăn chè thì chỉ có rửa cốc thôi bạn Liệt ạ! Là hội trưởng thì chủ chi là đúng rồi chứ còn gì nữa :)) .À mà mọi người cho tớ tham gia vào hội có được không nhỉ?

Trần Thị Thùy Linh đã viết:
Đi ăn chè thì chỉ có rửa cốc thôi bạn Liệt ạ! Là hội trưởng thì chủ chi là đúng rồi chứ còn gì nữa :)) .À mà mọi người cho tớ tham gia vào hội có được không nhỉ?
Hội mình có miếng ăn có khác, mem tấp nập kéo vào.
Cái này phải cảm ơn đến công đức đóng góp chủ chi của hội trưởng .Cho bạn Dương 1 nàng pháo tay :))

Ủa sao lại có cờ bạc điện tử gì ở đây? Mà mình cứ chơi sao cô biết! Mà tớ thấy cô Hoa hiền lắm chứ!

Ôi anh em ơi đau bụng quá, mai đến phải nghỉ học mất T__T
VỪa đi khám về bác sĩ bảo ko được ăn chè, nếu ăn thì đừng có cầm tờ tiwfn ko là bị ngộ độc, sợ quá :D

Mày cứ nghĩ đi, đến lúc cả hội quây thì ko đau bụng đâu, đau toàn thân đấy cưng ạ:)):)):)):)):)):))(khổ thân hội trưởng quá):)):))

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Hội mình có miếng ăn có khác, mem tấp nập kéo vào.
Cái này phải cảm ơn đến công đức đóng góp chủ chi của hội trưởng .Cho bạn Dương 1 nàng pháo tay :))
Bạn Hưng vui tính thật đấy! Bạn Liệt rủ tớ tham gia nên tớ mới vào topic để làm quen với mọi người chứ không phải vì có vụ này mà tớ tham gia đâu nhé! Hội trưởng đâu rồi? Ra giải thích giùm tớ đi cái nào!:((

Tớ - hôi trưởng danh dự- chính thức giải oan Thị Mầu cho bạn Linh

@ thằng Cường : mày im đi ko tao nói đấy, đừng quên tao biết cái gì về mày :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi, anh Dê, đừng, em sợ anh rồi, có gì anh em đóng cửa bảo nhau.
PS: TS Mày mà nói ra thì mày liệt thật đấy.

Thôi các bạn ạ, bạn Dê sợ làm hội trưởng rồi, sợ phải chi!
Thôi, để tớ làm hội trưởng cho, tớ bao cả hội, bobo hay cái gì cũng chấp hết!
Hớ hớ hớ!

Thôi đi ông Hiền, ông định bùng tiết 4,5 à. Ko thể thì đừng có gắng nhóc ạ :))

Chí Phèo đi rạch mặt kiếm tiền à, sao lắm thế, à mà bao được cả hội thì có lẽ Dê nên chuyển chức hội trưởng đi, à mà thằng Hiền bùng thế nào được tíêt 4,5, lại định rạch mặt ănvạ à:)):)):)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên