~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dựa theo bạn Hoa tớ xin mạn phép được post một cái hiến pháp khác (cũng tương tự nhưng có sửa đổi):
-Điều 1: Các thành viên trong hội phải tuân thủ đủ các quy định sau:
+ Ko có người yêu !
+ Hiện giờ ko muốn có người yêu !
+ Ko tán các bạn khác giới
-Điều 2: Vì đây là hội của những người độc thân, nên tất cả đều bình đẳng. Nam, nữ như nhau; đều phải quan tâm, san sẻ và nhường nhịn nhau. Ko phân biệt 2 giới, ko dựa vào sự gallant của nam mà đòi hỏi quá mức (đối với nữ); ngược lại thì các bạn nam cũng ko được làm điều gì để các bạn nữ trách.
-Điều 3: Hội ko cấm thành viên có gf hay bf tức thời. Tuy nhiên khi tham gia hội bạn phải là người độc thân. Và khi bạn đã có bf hay gf thì điều đầu tiên bạn cần làm là rút khỏi hội ! Ai cố tình che dấu việc mình có bf hay gf sẽ bị xử lý thích đáng và khai trừ vĩnh viễn.

Đây chỉ là dự luật, các bạn có thể bổ sung và góp ý, hiến pháp chính thức sẽ được công bố khi mọi người tán thành.

Hội trưởng danh dự
Dương Sama

Hờ hờ , hiến pháp hay đấy hội trưởng ạ nhưng mà ko được tán gái thì có gf thế nào được, thôi để tao tán đã chứ, warn tao 50% cũng được.:)):)):)):)):))

Ko được, có nhiều lý do mà có người yêu lắm:
1. Bị nó tán đổ
2. Ko tán mà 2 đứa cũng đổ
3. Mày thích ra khỏi hội thì tao ghi cái này cho

Mày làm thế nào thì làm chứ ko được tán gái!

đi tán mà ko đổ tính vào trường hợp 1 hả Dương

Trường hợp 3 bạn Nam ạ. Cố gắng thử 1 lần sẽ biết :))

tán 1 cách dấm dúi nhục lắm Kiên Cường ạ? cần gì cứ làm quả bom bên A2 như tao mà xem!

Sao lại đổi chủ đề thế này???
Bạn Nam làm quả bom bên A2 thế nào vậy?
À bạn Dương ơi, xử lý thích đáng là như thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Bó tay với bạn Hoa, xem lại điều 1 với điều 3 đi:ko muốn có gf hay bf thế mà lại bảo là ko bị cấm đi tìm bf hay gf.
Điều 2: Các bạn quan tâm đến nhau quá thì đến lúc nào đấy sẽ có 2 bạn trong hội cùng xin ra 1 lúc đấy:)):))
Nói chung là hiến pháp này ko thỏa đáng, yêu cầu hội trưởng Dê hay lãnh tụ dởm Chí Hiền soạn ra 1 cái khác đi nào.:))
Ấy đọc lại đi, điều 1: "Thành viên Hội độc thân là những người chưa có boy/girl friend". Chưa có chứ có phải ko muốn có đâu. Đây là 2 loại đối tượng đặc biệt khác nhau. Với đối tượng solo best như cái Tú A1 thì chắc chắn ko hợp với điều 3, nhưng mà như tớ:D :D thì khác...
Mình nói thế này thì chắc sắp bị đuổi cổ rồi...hic...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko hiểu bạn Hoa nói gì nên ko làm sao. Việc xử lí thích đang sẽ do 1 người được chỉ định làm. Còn người đó thích làm gì thì......tùy :)). Thằng kia mà ko làm theo là chơi hội đồng luôn :))
Hội trưởng danh dự
Dương Sama
-----------------
Bad company, i can't deny
Bad, bad company, to the day I die

@Nam:Chú làm quả bom thế thì chịu rồi, nhưng mà anh chưa thích ai thôi nên chưa làm quả bom như thế với cả anh ko dấm dúi đâu, nhầm.
@Hoa:Cái Tú A1 là bạn thân tớ, nó thì theo chủ nghĩa solo rồi, tớ biết.
@Dương:Cứ yên tâm, tao mà thích ai thì tao rút khỏi hội ngay, ko cần hội trưởng phải nhắc.:))

Lê Trà My đã viết:
đâu đâu bạn Dương vào đây xem nào! xác nhận thông tin!!Mà tui kiên quyết không đồng ý cho Hòa tham gia! tên này thấy gái là mắt sáng lên! Sợ làm hỏng tinh thần các bạn hội viên!
hehe bà có phải chủ tịch hội đâu mà ko cho tui tham gia anh em nhẩy.
mà tui thú thực là tui còn độc thân.Sư phụ chứng thực giúp con đê

Vậy nhé, hiến pháp đã soạn thảo chờ bỏ phiếu, mai nói of là of.
Bạn hội trưởng nào cho cả hội leo cây đừng trách sao mọi người ác

ô ;;) bàn về việc off bao h thế ;;) chả báo tớ cái j` cả :))

Thôi vậy nhé, ngày mai off rồi bỏ phiếu thông qua hiến pháp mới... Mọi người nhớ đến đầy đủ...

Cố gắng lục lại mấy trang trước đi, giải thích cho mày lâu lắm mốc ạ.

Hội trưởng ơi! Hội trưởng đâu rồi? Hôm qua về sớm quá chẳng biết tình hình thế nào nữa? Hôm nay of là chắc rồi thế nhưng mà ở đâu? Mà ai chủ chi đây? Mà lại có thành viên nữa gia nhập kìa! Hội trưởng có đồng ý không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên