~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
á à, con Đen, tao mà tán zai à :"> tao chỉ...mong kết bạn thôi
FOR SALE: mong đc làm quen với những bạn có tình yêu chân thành ko cần chung thuỷ =))

Thống nhất hôm nay hết tiết 3 đi thác loạn, ai ko đi mất quyền nhợi.

Bạn Cường ko đi à? tiếc quá, tớ tưởng có bạn Cường nên đang định đi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ cũng muốn đi lắm nhưng ko được! Má sao bạn Linh có bạn Cường đi mới đi à?

Lãnh tụ với hội trưởng warn bạn Linh đi, bạn ý đang tà lưa hội viên Kiên Cường của chúng ta

ấy ơi, tớ tra từ điển đông tây kim cổ mà vẫn ko tìm ra từ "tà lưa" nó có nghĩ là zì :-?

toàn những đứa có ban trai bạn gái hết rồi mà lai vào topic những người độc thân.Đúng la chỉ có mỗi mình đủ tư cách vào topic này!

Trời nói câu sao khó Tin quá vậy! Mà các cậu ơi, chỉ off mỗi hôm nay à?

Có lẽ là mọi người không có ý định như thế nhưng cứ tình trạng đùn đẩy nhau thế này thì có lẽ là không còn lần off nào nữa thật!

Đùn đẩy nhau chức hội trưởng ấy à! Thế bạn Dương ko làm à? Kiểm lại hội viên đi!

Không phải đùn nhau chức ấy! Mà đùn nhau chức chủ chi cơ! Nhưng mà may là sáng nay bạn Cường đã đồng ý chi 50% rồi!

À bạn Cường và bạn Dương mỗi người 50% à? bà con ơi đi đông vào cho tụi nó cháy túi!

cho em tham gia zoi'
khổ thân em thik chúng nó mà chúng nó ko thik lại
nên em đành T_T

đi chán quá đi mất:(( sao nhanh thế:(( sao ít con zai thế:(( chả soi đc bạn nào:(( thôi đành vậy:( luon trung thành vs Nhânny iu dấu:x :)):)) iu Nhânny quá:))

Trời ơi! Bà này không tuân thủ điều lệ của hội hả? Khai trừ đi hội trưởng ơi! À mà nếu không thì cứ oánh vào kinh tế cho nó chừa hội trưởng ạ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên