~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chưa có bạn nữ nào xinh xinh hay có nhiều tiền cả bạn Linh ạ, buồn! Mà bây giờ hội trưởng là Mr.Hiền rồi T__T

À uh, vào đây báng bổ tôi thật à. Liệt chỉ là cái danh nghĩa để làm hội trưởng thôi, bây giờ ko làm hội trưởng nữa tôi cũng tuyên bố luôn: TÔI HOÀN TOÀN KHỎE MẠNH!
=))=))=))=))=))=))=))
Dê hoàn toàn khỏe mạnh, trừ 1(số) bệnh khó nói
=))=))=))=))=))=))=))
Hội trưởng học hành chăm chỉ thế này, làm sao mà hôm nào cũng lên câu dc như mấy hội viên chớ! Mà thằng Dê:cháy nhà mới ra mặt chuột, bị đá mới lòi ra girl friends bà con thấy chưa, độc thân gì nó, chim cút ngay!

Vớ vẩn nào, thằng hội trưởng này làm ăn như..............! Mày xem lại đi, hiến pháp có điều 3 là gì???? Mọi người ủng hộ cái hiến pháp đấy, mày mà đổi điều 3 kiểu gì cũng có 1 nửa out :))
Hiền thì chăm chỉ gì, học mãi ko phát âm được chữ wổ ái nị :))

Phát âm dc rồi, tao còn phát âm dc cả câu Nì sư chửa cơ, còn câu "wổ ái nị" thì đợi lúc lào tao chán bao các bạn sẽ học:)):)) Lúc đó tao sẽ làm đơn xin từ chức :)):))
Mà bạn Dê muốn học câu "tao đập chết cha mày giờ" ko? Phòng trường hợp thằng nào đem bệnh khó nói:|của bạn Dê ra chọc:)):))

He he ... Hội trưởng thế này là không ổn rồi! Mà yêu cầu lập lại hiến pháp và cần tuân thủ nghiêm ngặt qui tắc nha!

Ko, nói tiếng việt cho dễ hiểu mày ạ. Chứ tiếng Trung của mày nói wổ ái nị nó lại tường là mổ cái gì thì chết =))

Bùi Việt Dương đã viết:
Châu nhầm rồi Châu ơi, bạn Hương giơ thấp đánh mạnh chứ T__T. Mà bà thì trong sáng gì, chẳng qua tôi biết thằng "ấy ấy" nhiều tiền thì mới cho bà vào hội thôi, ko thì.......... :)) rồi.
Hội trưởng DSC học sư phạm rồi, bà ko biết đâu
Đùa chứ, ông vụ lợi thế à, quá đáng, bạn ấy ấy nhiều tiền chứ tôi có nhiều đâu :)), liên quan gì nào , yên tâm ông ko lấy được xu nào của bạn ý đâu.

tất cả trong này đều là hội độc thân à, đông nhỉ :))

Bùi Việt Dương đã viết:
Chưa có bạn nữ nào xinh xinh hay có nhiều tiền cả bạn Linh ạ, buồn! Mà bây giờ hội trưởng là Mr.Hiền rồi T__T
Này, tại sao ko phải là bạn trai nào đẹp trai, galan mà lại là bạn nữ xinh xinh, nhiều tiền, :-? Các ông cứ làm như chỉ có con gái mới độc thân ý :))

Dương Minh Châu đã viết:
Này, tại sao ko phải là bạn trai nào đẹp trai, galan mà lại là bạn nữ xinh xinh, nhiều tiền, :-? Các ông cứ làm như chỉ có con gái mới độc thân ý :))

Tư tưởng phản động ko chịu được, đừng quên hội trưởng hội phó đều là boiz nhé :))

Cái topic này càng ngày càng đi lệch hướng, hội phó thấy có lẽ nên giải tán thôi.

Dương Minh Châu đã viết:
Cái này có khi phải kiến nghị với hội trưởng thôi!
Loa loa loa: thông báo khẩn cấp của hội độc thân: Cần tìm bạn nào đẹp trai galant và có tiền tham gia vào hội!
( thế này chắc chẳng ma nào dám tham gia nữa nhỉ? )

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Cái topic này càng ngày càng đi lệch hướng, hội phó thấy có lẽ nên giải tán thôi.

Để mày ko nước mắt ngắn nước mắt dài khi nào đi off đúng ko ku :))

:)) fải có con trai độc thân thì mới có con gái độc thân chứ, fải hok :))

Bùi Việt Dương đã viết:
Tư tưởng phản động ko chịu được, đừng quên hội trưởng hội phó đều là boiz nhé :))
Phản động thì sao nào, à mà quên chưa thông báo với toàn mọi người, bạn cựu hội trưởng sắp mắc thêm một chứng bệnh vô cùng nguy hiểm tới toàn thể xã hội, đề nghị đình chỉ hoạt động công tác của bạn ấy trong một thời gian, không có thì thứ 4 tuần sau chắc chả ai dám đi off nữa.

Ờ ờ đúng rồi bạn lan ạ :))
@ bạn Linh: phải có đứa nào đi mồi mấy thằng đẹp zai gallant lắm tiền mới được, chẳng lẽ tự nhiên bọn nó nhảy vào :))
@ Châu: đã thông tin được rồi. Mọi người yên tâm, em ko bị đau mắt đâu, vì CN này đi chơi với bạn gái nên phải phòng ngừa cao độ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Dê:tiền ko quan trọng nhưng mà cái hội này càng ngày càng xuống cấp rồi, toàn bàn chuyện đâu đâu.

Ơ thế thứ 4 tuần sau lại đi off nữa à?
@ bạn Dương: thế thì còn gì là độc thân nữa? Mà trong hội làm gì có ai chịu đi chứ?

Dương Kiều Loan đã viết:
:)) fải có con trai độc thân thì mới có con gái độc thân chứ, fải hok :))
Tình hình là bây giờ con trai sinh ra nhiều hơn con gái, thế nhưng mà năm 91( Tân Mùi), có vẻ như con gái nhìu hơn con trai :))

Uh, tao cũng thấy thế, mà thằng Hiền thì bất lực chả làm được gì. Hồ câu rồi, chắc em out khỏi hội thôi !T__T

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên