~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bùi Việt Dương đã viết:
:)), lớp mình có 2 đứa học NSL, 1 thằng phát biểu lí nhí, 1 thằng phát biểu như hát rap :)), đến cô giáo văn cũng phải cười :)). Đúng là Ngô Sắn Khoai :))
này này này, nói thế là vơ đũa đụng chạm lắm đó nghen :-W:-W:-W:-W:-W. tuy tên trường là ngô sắn khoai(/:) /:) /:) /:) ) nhưng không fải tất cả bọn hoc sinh trong đấy đều từa tựa "ngô khoai sắn "nhá ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) . vậy hỏi chứ bạn dương với cường học trường lào, thuộc tỉnh lào ;));));))b-) b-) b-) b-) b-) :-? :-? :-? :> :> :>

----------

Bùi Việt Dương đã viết:
:)), lớp mình có 2 đứa học NSL, 1 thằng phát biểu lí nhí, 1 thằng phát biểu như hát rap :)), đến cô giáo văn cũng phải cười :)). Đúng là Ngô Sắn Khoai :))
hai thèn đấy tên là j`???? nói cho tớ bít với :-s :-s :-s :-s :-s

Ờ, Cường ơi tên gì ?? Tớ chỉ nhớ 2 thằng đấy dưới cái biệt danh: lí nhí và pê đê :))
Tớ ko vơ đũa cả nắm đâu, chỉ có cô sử (vừa nãy nhầm là cô văn) phê bình :" học sinh NSL mà thế à :)) "

tao cũng quên tên 2 thằng đấy rồi, nói chugn cứ gọi nó là ngô khoai sắn:)):)):))
@Đinh Nga:Cấp 2 tớ học Nguyễn Trường Tộ ở gần đại sứ quán mỹ,dương học ở ams, thế được chưa cậu:)):))

Năm ngoái NSL có cái dạ hội hay phết mà. Múa chuẩn dã man luôn !!! Mà mấy bạn NSL tớ quen cũng toàn các bạn xinh xắn ^^ !!

Bùi Việt Dương đã viết:
Xinh á ??? Giới thiệu đi chứ bạn :D
kon` lâu nha' [-x [-x [-x [-x [-x [-x đã vào hội độc thân roài, đừng có mơ tưởng đến em nào nhá /:) /:) /:) /:) /:)

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
tao cũng quên tên 2 thằng đấy rồi, nói chugn cứ gọi nó là ngô khoai sắn:)):)):))
@Đinh Nga:Cấp 2 tớ học Nguyễn Trường Tộ ở gần đại sứ quán mỹ,dương học ở ams, thế được chưa cậu:)):))
học ng~ trường tộ a` =D> =D> =D> =D> tớ thấy nhìu bạn ng~ trưởng tộ giỏi tự nhiên lắm, nhứt là toán ế :)>- :)>- :)>- :)>-
hê hê, cô văn nói vậy tức là trong tâm tưởng của cô ế, học sinh ngô sĩ liên hẳn là " pờ fệch" lắm nghen !!!đừng coi thưường nhá [-x [-x [-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đinh Phương Nga đã viết:
kon` lâu nha' [-x [-x [-x [-x [-x [-x đã vào hội độc thân roài, đừng có mơ tưởng đến em nào nhá /:) /:) /:) /:) /:)
Ơ nhưng mà tớ out hội rồi bạn ạ! Cơ hội trong tầm tay :)). Hiện giờ chưa có em nào để mơ cả, bạn Nga giới thiệu cho cái nhỉ :D

Bùi Mai Linh đã viết:
Năm ngoái NSL có cái dạ hội hay phết mà. Múa chuẩn dã man luôn !!! Mà mấy bạn NSL tớ quen cũng toàn các bạn xinh xắn ^^ !!
dạ hội đấy, linh có đến xem không :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- hôm đấy, lớp tớ làm chè với rán nem chua, bán kèm nưứoc ngọt với xoài xanh và cóc dầm đấy.eheheeh, moni kha khá, tiếc là hum đấy sếp dương với sếp cường không đến chơi /:) /:) ;;) ;;) ;;) ;;)

Lê Phương My đã viết:
out nhanh thế:)) ;;) thế chiều nay wa đón tớ đi;;)

Ặc ặc, xe tớ vừa hết hơi xong, với lại đón bạn My để.............đứa nào giết tớ à :))!

Nói ra thì còn gì là bí mật nữa hả bạn My :D
Bạn cứ yên tâm là chiều nay tớ đón bạn đi học = huynh tớ nó giết tớ :D

@Nga:Hôm dạ hội NSL tớ cũng đến, ko biết ăn chè với nem chua rán ở hàng nào mà bị đau bụng ấy ạ:)):)):)):)):)):)):)):)):))
@My:Thằng Dương nó liệt rồi, đừng đày đọa nó nữa My ạ:)):)):)):)):)):))
@Dương:Ra khỏi hội thì được tự do hả mày, thế thì tao cũng ra, hội phó ra khỏi hội nhé để được tự do.:)):)):)):)):)):))

Bùi Việt Dương đã viết:
Ơ nhưng mà tớ out hội rồi bạn ạ! Cơ hội trong tầm tay :)). Hiện giờ chưa có em nào để mơ cả, bạn Nga giới thiệu cho cái nhỉ :D
kòn xem thái độ thế nào đã . 8-} 8-} 8-} thường thì người ta thưởng cho bà mối nhìu vàng lắm. ko bit nếu thành công thì dương thưởng j choa mình đây. :-? :-? :-? :-? :-? :-? b-) b-) b-) b-) b-) b-) . với lại bạn gái nào tớ giới thiệu đều là con gái nhà lành, cũng fải xem xét xem bên kia thế nào đã , nhờ [-x [-x [-x [-x :> :> :> ;;) ;;) ;;)

@Nga:Hôm dạ hội NSL tớ cũng đến, ko biết ăn chè với nem chua rán ở hàng nào mà bị đau bụng ấy ạ:)):)):)):)):)):)):)):)):))
@Dương:Ra khỏi hội thì được tự do hả mày, thế thì tao cũng ra, hội phó ra khỏi hội nhé để được tự do.:)):)):)):)):)):))
muốn tự do hay không thì khong khó, vấn đề là tự do rồi cứ vẫn fải đi xe đạp 1 mình về nhà. nên mới có cái hội độc thân chứ. chứ tớ cũng muốn tự do :-s :-s :-s :-s :-s hixhix huchuc huhu hơhơ.......hắt xì

thế thì cường chưa đi hết rồi, gần tan dạ hội bọn lớp tớ còn bán cả becbơ rin và thuốc xổ nữa mà.( lo xa thui , cũng may chả bán được vỉ? nào ) . khổ thân , hum đấy ôm cái bụng đau về nhà à :-s :-s :-s :-s :-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
@Nga:Mấy tuổi rồi mà còn phải đi xe đạp hả ấy, tớ ngày nào cũng mercedes đưa đón(5' một chuyến mà):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Bùi Việt Dương đã viết:
Nói ra thì còn gì là bí mật nữa hả bạn My :D
Bạn cứ yên tâm là chiều nay tớ đón bạn đi học = huynh tớ nó giết tớ :D
huynh ấy hả??? yên tâm đi nó chán rồi:))đón tớ nhá;;)

@Nga:Mấy tuổi rồi mà còn phải đi xe đạp hả ấy, tớ ngày nào cũng mercedes đưa đón(5' một chuyến mà):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
tớ cũng thế, tớ sợ bọn nó kêu là khoe khoang xe mẹc nên tớ chả nói cho bọn nó bit ;;) ;;) ;;) biển số xe cậu bao nhiu
biển số xe tớ la "jrk- 038"eheheh

Chỉnh sửa lần cuối:
@ bạn My: thôi đê! :D
@ bạn Nga: kinh, 1 phát viết 3 bài, bái phục T_T

Bùi Việt Dương đã viết:
@ bạn Nga: kinh, 1 phát viết 3 bài, bái phục T_T

Chú ý, các bạn không post nhiều bài viết liên tiếp nhau 1 lúc ( vậy gọi là rải bom đấy ).các bìa viết liền nhau sẽ được tự động gom lại thành 1 ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên